Đăng tin

Nhà đất bán tại Bình Tân Hồ Chí Minh

128 bất động sản

Bán 5.581m² đất giáo dục (200m2 thổ cư) 3 mặt tiền An Dương Vương P. An Lạc, Q. Bình Tân. Giá: 162 tỷ

Bán 5.581m² đất giáo dục (200m2 thổ cư) 3 mặt tiền An Dương Vương P. An Lạc, Q. Bình Tân. Giá: 162 tỷ + Diện tích : 5.581m2, có 200m2 thổ cư. + Vị trí: 3 mặt tiền đường An Dương Vương, ...

Giá: 162 tỷ Diện tích: 5,581 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

25/03/2026

Bán nhà Hẻm 6m Đường số 9 - giao đường 26/3, 10x30m, 2 Tầng, full thổ, Sổ A4, chỉ 10,9 tỷ.

Bán nhà Hẻm xe hơi đường số 9 - giao đường 26/3, cách Aeon Mail Tân Phú chỉ 5 Phút, thuộc phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân. DT: 10x30m Giá chủ rao: 10,9 tỷ ( thương lượng chính chủ) ...

Giá: 10.9 tỷ Diện tích: 298 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

20/03/2026

Bom Tấn đất mặt tiền Lê Tấn Bê Bình Tân 2282m2 khu vực xây cao tầng 105 tỷ

Bom Tấn đất mặt tiền Lê Tấn Bê Bình Tân 2282m2 khu vực xây cao tầng 105 tỷ Diện tích :2282m2 ngang 53m dài 48m nở hậu tài lộc Kết cấu :đất trống phù hợp xây CHDV-nhà xưởng ..... Vị ...

Giá: 105 tỷ Diện tích: 2,282 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Ngộp Bank Gấp bán mặt tiền Kinh Doanh Tên Lửa ngay Aeon Bình Tân khu VIP 480m2-58 tỷ

Ngộp Bank Gấp bán mặt tiền Kinh Doanh Tên Lửa ngay Aeon Bình Tân khu VIP 480m2-58 tỷ Diện tích :480m2 ngang 12m cực đẹp dài 40m vuông A4 Kết cấu : Nhà cấp 4 đang Kinh Doanh phù hợp ...

Giá: 58 tỷ Diện tích: 480 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

18/03/2026

Sót lô đất mặt tiền Kinh Doanh Hồ Học Lãm Bình Tân gần QL1A 395m2 -Nhỉnh 25 tỷ

Sót lô đất mặt tiền Kinh Doanh Hồ Học Lãm Bình Tân gần QL1A 395m2 -Nhỉnh 25 tỷ Diện tích :395m2 ngang 8,5m cực đẹp dài 50m vuông A4 Kết cấu : Đất trống khu vực xây cao tầng Đường nhựa ...

Giá: 25.4 tỷ Diện tích: 395 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

17/03/2026

Bom Tấn chỉ 27tr/m2 đất đường nhựa 10m Nguyễn Quý Yêm Bình Tân 1500m2 -40 tỷ

Bom Tấn chỉ 27tr/m2 đất đường nhựa 10m Nguyễn Quý Yêm Bình Tân 1500m2 -40 tỷ Diện tích :1500m2 ngang 15m dài 102m nở hậu tài lộc Kết cấu :đất trống phù hợp xây nhà xưởng kho bãi trường ...

Giá: 40 tỷ Diện tích: 1,500 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

17/03/2026

MẶT TIỀN NGAY AEON MALL TÂN PHÚ CELADON – 270M² N9 – 4 TẦNG – DÒNG TIỀN 60TR

Vị trí cực đẹp ngay AEON Mall Tân Phú Celadon City, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất khu Tây Sài Gòn. Mặt tiền rộng, khu vực tập trung nhiều thương hiệu lớn, phù hợp khai thác thương ...

Giá: 39.5 tỷ Diện tích: 270 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

16/03/2026

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGAY AEON MALL TÂN PHÚ DÒNG TIỀN 60 270M² NGANG 9M 4T 3X.X

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGAY AEON MALL TÂN PHÚ  DÒNG TIỀN 60  270M² NGANG 9M  4T 3X.X

Giá: 39.5 tỷ Diện tích: 270 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

16/03/2026

CẦN BÁN SIÊU PHẨM 349M2 ĐẤT THỔ CƯ MT ĐƯỜNG HỒ NGỌC LÃM

CẦN BÁN SIÊU PHẨM 349M2 ĐẤT THỔ CƯ MT ĐƯỜNG HỒ NGỌC LÃM

🔊🔊 NHÀ CẤP 4 VÀ ĐẤT THỔ CƯ BÌNH TRỊ ĐÔNG B 💰 Giá: 28ty TL chính chủ (~80tr/1m2) 📏 Diện tích: 349m2 full thổ 📍Ngang: 9,85m Dài: 33m ✏️ Đất mặt tiền đường Hồ Ngọc Lãm đối diện siêu ...

Giá: 28 tỷ Diện tích: 349 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

14/03/2026

Bom Tấn chưa tới 17tr/m2 đất mặt tiền Võ Văn Kiệt Bình Tân 1800m2 -30 tỷ

Bom Tấn chưa tới 17tr/m2 đất mặt tiền Võ Văn Kiệt Bình Tân  1800m2 -30 tỷ

Bom Tấn chưa tới 17tr/m2 đất mặt tiền Võ Văn Kiệt Bình Tân 1800m2 -30 tỷ Diện tích :1800m2 ngang 30m dài 60m nở hậu tài lộc Kết cấu :đất trống phù hợp xây nhà xưởng kho bãi nhà hàng ...

Giá: 30 tỷ Diện tích: 1,800 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

12/03/2026

Bom Tấn chỉ 28tr/m2 đất Tây Lân gần chợ Mỹ Nga 10700m2 -300 tỷ

Bom Tấn chỉ 28tr/m2 đất Tây Lân gần chợ Mỹ Nga 10700m2 -300 tỷ Diện tích :10700m2 ngang 57m dài 186m nở hậu tài lộc Kết cấu :đất trống phù hợp xây nhà xưởng kho bãi nhà hàng quán nhậu ...

Giá: 300 tỷ Diện tích: 10,700 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

10/03/2026

Bom Tấn mặt tiền Kinh Doanh Tây Lân ngay chợ Mỹ Nga 350m2 -1 hầm 2 tầng 28 tỷ

Bom Tấn mặt tiền Kinh Doanh Tây Lân ngay chợ Mỹ Nga 350m2 -1 hầm 2 tầng 28 tỷ Diện tích :350m2(10x35) nở hậu tài lộc Kết cấu :1 hầm 2 tầng đang Kinh Doanh khu vui chơi dòng tiền ổn ...

Giá: 28 tỷ Diện tích: 350 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

10/03/2026

Bán nhà Mặt tiền Tây Lân - giao Quốc Lộ 1A, 9,1x37m, 3 Tầng, xây dựng Cao tầng, 28 tỷ.

bán nhà Mặt tiền đường Tây Lân, giao với Hương Lộ 2 - QL 1A, cách Bệnh viện Bình Tân 2km, thuộc phường Bình Trị Đông A, Bình Tân. DT: 9,1x37m Giá chủ rao bán : 28 tỷ ( thương lượng ...