Đăng tin

Nhà đất bán tại Đà Nẵng

1216 bất động sản

🔴💥Bán đất 2 mặt tiền đường Nguyễn Sinh Sắc & Hòa Minh 24

🔴💥Bán đất 2 mặt tiền đường Nguyễn Sinh Sắc & Hòa Minh 24

Bán đất 2 mặt tiền đường Nguyễn Sinh Sắc & Hòa Minh 24 -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng -DTĐ: 142m2 (7 x 20,3)m -Đường: 2 làn 60m, vỉa hè 9m -Hướng: Đông Nam -Vị trí đẹp trên trục Nguyễn ...

Giá: 175 tỷ Diện tích: 142 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

12/05/2026

🔴💥Bán đất 2 mặt tiền Hoàng Thị Loan - Vị trí kinh doanh

🔴💥Bán đất 2 mặt tiền Hoàng Thị Loan - Vị trí kinh doanh

Bán đất 2 mặt tiền Hoàng Thị Loan - Vị trí kinh doanh - P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng - DTĐ: B9=143,5m2 (7x20,5)m 2 mặt tiền trước và sau - Đường: 30m, vỉa hè 7,5m - Vị trí: nằm ngay ngã ...

Giá: 159 tỷ Diện tích: 144 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

12/05/2026

🔴💥Đất kiệt Phạm Như Xương -DT 168m2 -ngang 7m xây căn hộ, nhà trọ Y bài

Đất kiệt Phạm Như Xương -DT 168m2 -ngang 7m xây căn hộ, nhà trọ Y bài -P. Hòa Khánh - TP Đà Nẵng -Diện tích: 168m2 ( ngang 7m xây căn hộ, nhà trọ quá đẹp) -Lô đất gần đường chính -Vị ...

Giá: 45 tỷ Diện tích: 168 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

12/05/2026

♥ 💎 Đường 10.5m gần Cầu Sông Hàn, 200m2, Lô Góc Mặt tiền Khủng 20M – Cực Hiếm 💎

♥ 💎 Đường 10.5m gần Cầu Sông Hàn, 200m2, Lô Góc Mặt tiền Khủng 20M – Cực Hiếm 💎 TÌM ĐÂU RA CĂN THỨ 2 TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CÓ MẶT TIỀN RỘNG NHƯ MỘT TÒA BUILDING HẠNG A? Sở hữu ngay ...

Giá: 44 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

12/05/2026

2810 Chính chủ cần bán nhà Đẹp Đường Võ An Ninh - Nhà 3 Tầng - Mới Xây - Giá Tốt

🏠Nhà thiết kế đẹp, gồm 3 phòng ngủ, phòng khách, phòng thờ, sân phơi, full nội thất- vào xem là ưng ngay 📬 Diện tích : 100m2, rộng 5m . Đường 10,5m 📍Vị trí : Đường Võ An Ninh - ...

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

30/04/2026

Sống như nguyên thủ tại Penthouse đắt giá bậc nhất The Legend Đà Nẵng

PENTHOUSE 500m² ĐỘC BẢN TẠI THE LEGEND ĐÀ NẴNG Kiệt tác giới hạn dành cho tầng lớp dẫn đầu. Giữa trung tâm thành phố biển đáng sống bậc nhất Việt Nam, xuất hiện một bất động sản không ...

Giá: 58 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

21/04/2026

🔴💥Bán nhà GÓC 2MT đường Tú Mở - Đang cho thuê kinh doanh

🔴💥Bán nhà GÓC 2MT đường Tú Mở - Đang cho thuê kinh doanh

Bán nhà GÓC 2MT đường Tú Mở - Đang cho thuê kinh doanh -P. An Khê, TP Đà Nẵng -Diện tích: 121m2 (ngang 5,6m) NHÀ góc 2 mặt tiền, trước nhà c4 & 3 tầng đổ mê phía sau, đang cho thuê ...

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 121 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

21/04/2026

► MT đường 7.5m sát Nguyễn Hữu Thọ, 141m2, 6 tầng hiện đại, 23 căn hộ, thu trên 100tr/th

► MT đường 7.5m sát Nguyễn Hữu Thọ, 141m2, 6 tầng hiện đại, 23 căn hộ,  thu trên 100tr/th

► MT đường 7.5m sát Nguyễn Hữu Thọ, 141m2, 6 tầng hiện đại, 23 căn hộ, thu trên 100tr/th+ Bán tòa nhà Mặt Tiền Lương Văn Can, đường 7.5m, sát Nguyễn Hữu Thọ, gần Các trường Đại Học ...

Giá: 18.1 tỷ Diện tích: 142 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

21/04/2026

HOT HOT – ĐẦU TƯ LÀ SINH LỜI- CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT Tại Phường Hòa Qúy, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

HOT HOT – ĐẦU TƯ LÀ SINH LỜI- CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT Tại Phường Hòa Qúy, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng BÁN HAI LÔ ĐẤT NGÃ TƯ LIỀN KỀ - ĐƯỜNG 10M5 TRƯƠNG QUANG ĐƯỢC - TT MỚI CỦA ĐÀ ...

Giá: 15.2 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

21/04/2026

♪ Biệt Thự TT Đà Nẵng, MT Lê Đại Hành 150m2, ngang 7m, Nội Thất Gỗ cao cấp, cực chất 15.x tỷ

♪ Biệt Thự TT Đà Nẵng, MT Lê Đại Hành 150m2, ngang 7m, Nội Thất Gỗ cao cấp, cực chất 13.x tỷ+ Bán nhà mặt Tiền đường 30m, lề 6m Lê Đại Hành, trục chính Cẩm Lệ gần Nguyễn Hữu Thọ, Hải ...

Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

20/04/2026

# MT đường 7.5m sát Nguyễn Hữu Thọ, 141m2, 6 tầng hiện đại, 23 căn hộ KD thu trên 100tr/th

MT đường 7.5m sát Nguyễn Hữu Thọ, 141m2, 6 tầng hiện đại, 23 căn hộ KD thu trên 100tr/th+ Bán tòa nhà Mặt Tiền Lương Văn Can, đường 7.5m, sát Nguyễn Hữu Thọ, gần Các trường Đại Học ...

Giá: 18.1 tỷ Diện tích: 142 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

20/04/2026

# MT Nguyễn Tri Phương 251m2, ngang 7.4m chỉ 103tr/m2, tặng nhà 3 tầng

MT Nguyễn Tri Phương 251m2, ngang 7.4m chỉ 103tr/m2, tặng nhà 3 tầng+ Bán nhà Mặt Tiền Nguyễn Tri Phương, đường 10.5m lề 5m, đoạn Phạm Văn Nghị - Lê Đình Lý, gần BV Gia Đình, Chợ Tân ...

Giá: 26 tỷ Diện tích: 251 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

20/04/2026

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN CÔNG TRỨ – SƠN TRÀ – ĐÀ NẴNG 141346

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN CÔNG TRỨ – SƠN TRÀ – ĐÀ NẴNG 141346

Diện tích: 113m²- Ngang: 4m- Đường rộng, lưu thông thuận- Nhà hướng Bắc lệch Đông- Ưu điểm:• Tuyến đường đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề• Gần biển Mỹ Khê, khu du lịch – khách sạn• ...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 113 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

20/04/2026

🔴💥HÀNG ĐỘC - Bán lô đất đường 10.5 Nguyễn Chánh - DT 245m2

🔴💥HÀNG ĐỘC - Bán lô đất đường 10.5 Nguyễn Chánh - DT 245m2

HÀNG ĐỘC - Bán lô đất đường 10.5 Nguyễn Chánh - DT 245m2 -P. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng -DTĐ: 245m2 -Đường: 10,5m, lề 6m -Vị trí: gần bãi tắm biển, khu đông dân cư và kinh doanh buôn bán ...

Giá: 10.9 tỷ Diện tích: 245 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

20/04/2026

♣ MT Nguyễn Tri Phương 250m2, ngang 7.3m chỉ 103tr/m2 tặng 2 căn nhà sổ riêng

♣ MT Nguyễn Tri Phương 250m2, ngang 7.3m chỉ 103tr/m2 tặng 2 căn nhà sổ riêng+ Bán nhà Mặt Tiền Nguyễn Tri Phương, đường 10.5m lề 5m, đoạn Phạm văn Nghị - Lê Đình Lý, gần BV Gia Đình, ...

Giá: 26 tỷ Diện tích: 252 m²

Quận/Huyện: Thanh Khê, Đà Nẵng

19/04/2026

Him Lam Vạn Phúc

    34 Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội
  • The Navita

    The Navita

    Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • De Capella

    De Capella

    Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
  • Lavida Plus

    Lavida Plus

    Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
  • Sky Center

    Sky Center

    16 Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh