Nhà đất bán tại Hồ Chí Minh
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN tại ĐHT02, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN tại ĐHT02, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh (Phường Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh mới) - Diện tích: 186m2- Giá bán: 20,5 tỷ ( ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 186 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Bán Lô Đất Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 37 - Khu Dân Cư Bình Dân - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức
Bán Lô Đất Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 37 - Khu Dân Cư Bình Dân - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 16.9 tỷ (thương lượng) —————— - Đường 8m, có vỉa hè 2 bên, ra chợ Hiệp Bình ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 190 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
(Tin thật 100%) Bán căn hộ dịch vụ 165m2 x 29P ở mặt tiền phố An Hội - Dòng tiền 2,2 tỷ ~ 7,3%/năm
Siêu phẩm tòa căn hộ dịch vụ Apartment cao cấp xây mới mặt tiền An Hội, Gò Vấp - Vị trí mặt tiền An Hội, thuộc Gò Vấp, đường trước nhà rộng khoảng 12m, ô tô tải tránh và dừng đỗ ngày ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 165 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 165 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 20 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức
- ĐẤT HIỆP BÌNH CHÁNH - Chủ Gửi - Giá: 17.5 tỷ (thương lượng) —————— Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 20 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Hẻm rộng 8m, 2 xe hơi tránh nhau, ra Phạm ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
BÁN BUILDING 7 TẦNG CÓ HẦM - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN Đ.TÂN VĨNH & ĐƯỜNG SỐ 41, QUẬN 4- VIEW NGAY KHU GIẢI TRÍ KHÁNH HỘI - DT 171M2 NGANG 9M*19M VUÔNG ĐẸP- 0938676685 GIANG GIANG
* SIÊU PHẨM 7 TẦNG CÓ HẦM - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG TÂN VĨNH & ĐƯỜNG SỐ 41 VIEW KHU VUI CHƠI KHÁNH HỘI QUẬN 4 SIÊU VIP - 0938.676.685 GIANG GIANG + Diện tích: 171m2 - Ngang 9m*19m. ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 171 m²
Quận/Huyện: Quận 4, Hồ Chí Minh
10/05/2026
BÁN NHÀ 3 TẦNG MTKD Đ.LÊ THỊ CHỢ, BÌNH THUẬN, QUẬN 7 - NGANG VUÔNG ĐẸP 5M*36M - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI XƯA* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
* SIÊU PHẨM VIP HIẾM BÁN - MẶT TIỀN KD Đ. LÊ THỊ CHỢ, PHÚ THUẬN, QUẬN 7 - NGANG 5M * 36M VUÔNG CHUẨN ĐẸP - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC - Diện tích: 160,5m2. - Kết cấu: 3 tầng. - Chủ mới sử ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán 180m² Đất Tặng Quán Cafe Đang Kinh Doanh – Quốc Lộ 13 – Hiệp Bình Phước – TP Thủ Đức
Bán 180m² Đất Tặng Quán Cafe Đang Kinh Doanh – Quốc Lộ 13 – Hiệp Bình Phước – TP Thủ Đức - Giá: 9.5 Tỷ (THƯƠNG LƯỢNG) —————— - Vị trí: Quốc Lộ 13, ngay UBND Phường Hiệp Bình Phước, ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 180 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán Biệt Thự đường số 20, Phước Long B, Thủ Đức, TP HCM. DT 160m2, 3 Tầng. Giá 19.5 Tỷ
💎 GIẢM SỐC GẦN 1 TỶ – SỞ HỮU BIỆT THỰ MẶT TIỀN ĐƯỜNG 16M KDC KHANG ĐIỀN – CẠNH GLOBAL CITY 💎 Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tăng trưởng cực cao tại trung tâm Phước Long B dành ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
09/05/2026
SIÊU PHẨM ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG SỐ 35, HIỆP BÌNH CHÁNH, TP THỦ ĐỨC
SIÊU PHẨM ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG SỐ 35, HIỆP BÌNH CHÁNH, TP THỦ ĐỨC - Giá: 12.8 tỷ (thương lượng – chốt gọn) - Vị trí chợ Hiệp Bình – thu nhập sẵn 12 triệu/tháng —————— - Lô góc ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 180 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Ngay Gigamall – Đường Số 23, Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức
Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 – Đường Số 23, Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức - Vị trí sát Phạm Văn Đồng – Khu biệt thự ven sông – Khai thác dòng tiền tốt - Giá: 14.5 tỷ (thương lượng) - Nhà cấp ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 153 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán Biệt Thự đường số 20, KDC Khang Điền, Phước Long B, Thủ Đức, TP HCM. DT 160m2, 3 Tầng. Giá 19.5 Tỷ
💎 GIẢM SỐC GẦN 1 TỶ – SỞ HỮU BIỆT THỰ MẶT TIỀN 16M KDC KHANG ĐIỀN – CẠNH GLOBAL CITY 💎 Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tăng trưởng cực cao tại trung tâm Phước Long B dành cho ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
09/05/2026
BÁN NHÀ NÁT MẶT TIỀN BÔNG SAO – 144m² – NGANG NỞ HẬU – XÂY 6 TẦNG – CHỈ 12.9 TỶ -0948769331
CHỦ GỬI 📍 Mặt tiền đường Bông Sao, P. Bình Đông (P.5 cũ), Quận 8. 💰 Giá chào chỉ khoảng 12.9 tỷ – chưa tới 90 triệu/m² mặt tiền. ✅ Diện tích đất: 160M2 hiện hữu không quy hoạch. ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán 2 căn đối diện 47.9m2 SHR hẻm Điện Biên Phủ Q1 cách MT vài bước chân
Nhà hẻm "SIÊU HIẾM" trung tâm Quận 1 - Dòng tiền 30-40tr/tháng, mới khai thác 1/2 công năng! - Vị trí: Hẻm ngay Điện Biên Phủ - Tân Định, gần như mặt tiền, ngay trung tâm Q1 nên đi ...
Giá: 16 tỷ Diện tích: 171 m²
Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh
09/05/2026
-
Quận 9 (709)
-
Quận 2 (708)
-
Bình Chánh (639)
-
Quận 7 (575)
-
Quận 12 (514)
-
Gò Vấp (467)
-
Bình Tân (400)
-
Bình Thạnh (350)
-
Thủ Đức (312)
-
Tân Phú (307)
-
Củ Chi (306)
-
Quận 1 (305)
-
Nhà Bè (275)
-
Tân Bình (241)
-
Hóc Môn (209)
-
Phú Nhuận (165)
-
Quận 8 (144)
-
Quận 4 (113)
-
Quận 3 (107)
-
Quận 10 (93)
-
Quận 6 (82)
-
Quận 5 (69)
-
Quận 11 (20)
-
Cần Giờ (7)
- Xem thêm