Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Phường Hòa Hải

24 bất động sản

Đất Trường Sa 150m2 giá 15 tỷ gần biển Mỹ Khê, phù hợp xây khách sạn

Bán siêu phẩm đất lớn mặt tiền đường Trường Sa, tuyến đường bao biển huyết mạch kết nối trực tiếp các điểm du lịch nổi tiếng: Chùa Linh Ứng – Biển Mỹ Khê – Phố cổ Hội An. Khu vực có ...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

23/05/2026

Bán mặt tiền Nguyễn Duy Trinh 160m2 giá 8.6 tỷ rẻ nhất khu vực

Cần bán nhà đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh, vị trí đẹp, trục đường kinh doanh sầm uất ngày đêm, lượng người qua lại đông, tiềm năng sinh lời cao. Diện tích đất 160m2, đất vuông ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

21/05/2026

Đất Mặt Tiền Đường Trường Sa - 153m2 - Giá Chỉ 12.7 tỷ - Ngũ Hành Sơn.

🏖️ SỞ HỮU ĐẤT GẦN BIỂN NON NƯỚC – CHỈ 15.2 TỶ – CƠ HỘI KHÔNG LẶP LẠI! 📍 Ngay khu resort 5 sao – sát Marriott📐 153m² (5x30) – đất vuông vức đẹp🚗 Đường 5.5m – ô tô thoải mái📜 Sổ ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 153 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

26/04/2026

Giảm 500 triệu bán nhanh lô đất Trường Sa -Đối Diện Marriott Resort - Ngũ Hành Sơn - Giá 83 triệu/m2

Giảm 500 triệu bán nhanh lô đất Trường Sa -Đối Diện  Marriott Resort - Ngũ Hành Sơn - Giá 83 triệu/m2

🔥 Cơ hội hiếm sở hữu đất vàng ngay khu resort 5 sao Đà Nẵng! 📍 Vị trí đắc địa: Cách biển Non Nước vài bước chân Sát Marriott Resort & chuỗi villa cao cấp Khu vực du lịch – nghỉ dưỡng ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 153 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

26/04/2026

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 153 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

26/04/2026

🔴HÀNG HIẾM- Bán đất GÓC 2 mặt tiền TÂN TRÀ và Nguyễn Bá Ngọc -163,5m2

HÀNG HIẾM- Bán đất GÓC 2 mặt tiền TÂN TRÀ và Nguyễn Bá Ngọc -163,5m2 -Đường nhựa 10m5 lề 5m và đường nhựa 5m5 lề 3m -DT 163,5m2, góc 2 mặt tiền kinh doanh cực đẹp -Gần biển và - sông ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 164 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

19/04/2026

💥💥Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc

💥💥Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc

Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc -Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. -DT: 163,5m2 (8.2x20.6)m -Hướng đông + nam. -Đường 10m5 lề 5m + 5m5 lề 3m -Lô đất góc 2 mặt tiền cực ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 164 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

08/04/2026

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 164 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

07/04/2026

💥💥Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc

💥💥Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc

Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc -Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. -DT: 163,5m2 (8x -Hướng đông + nam. -Đường 10m5 lề 5m + 5m5 lề 3m -Lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp, ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 164 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

07/04/2026

💥💥Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc

💥💥Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Tân Trà và Nguyễn Bá Ngọc

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 164 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

07/04/2026

Mặt tiền Nguyễn Duy Trinh 162m2 – ngang 6.5m – giá 9.2 tỷ

Mặt tiền Nguyễn Duy Trinh 162m2 – ngang 6.5m – giá 9.2 tỷ

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-6" data-tur...

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 162 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

27/02/2026

RẺ NHẤT HÒA HẢI - CHỈ 45TR/M - 192M(NGANG 7.1), MẶT TIỀN THỔ SƠN 1, CÓ NHÀ C4.

💥RẺ NHẤT HÒA HẢI - CHỈ 45TR/M - 192M NỞ HẬU, MẶT TIỀN THỔ SƠN 1 – CÓ NHÀ CẤP 4💥 📍Cách Lê Văn Hiến 100m, gần biển và chợ Non nước, trường học, khu dân cư sầm uất. Cạnh núi Ngũ Hành ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 192 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

07/02/2026

MT KINH DOANH NGUYỄN DUY TRINH (10m5) – ĐẤT 162M (6.5x24.8) - CHỈ 56TR/M

💥MT KINH DOANH NGUYỄN DUY TRINH (10m5) – ĐẤT 162M (6.5x24.8) - CHỈ 56TR/M – GẦN BIỂN NON NƯỚC💥 📍 Nguyễn Duy Trinh, Ngũ Hành Sơn – cách biển Non Nước ~500m, Tân Trà ~800m. ✅ Đường ...

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

06/02/2026

QUÁ RẺ - ĐẤT THỔ SƠN1, HÒA HẢI – 192M (NGANG 7.1) - SÁT KHU DU LỊCH NGŨ HÀNH SƠN.

QUÁ RẺ - ĐẤT THỔ SƠN1, HÒA HẢI – 192M (NGANG 7.1) - GẦN KHU DU LỊCH NGŨ HÀNH SƠN - 44TR/M 📍 Vị trí: Cách Lê Văn Hiến 50m, kết nối nhanh Đà Nẵng – Hội An, gần biển. 🔹 Diện tích 192m, ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 192 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

18/01/2026

CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT 2 MẶT TIỀN NGUYỄN PHAN CHÁNH – NGUYỄN VĂN HƯỞNG, KHU PHÚ MỸ AN

CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT 2 MẶT TIỀN NGUYỄN PHAN CHÁNH – NGUYỄN VĂN HƯỞNG, KHU PHÚ MỸ AN - Diện tích: 174,8 m², ngang 9m - Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, đường 7m5 và 10m5 khu Phú Mỹ An, vị trí ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 175 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

10/01/2026