Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

5271 bất động sản

Bán đất mặt tiền Lý Thường Kiệt Hội An 200.4m² ngang 11.6m giá 16.8 tỷ

Bán  đất mặt tiền Lý Thường Kiệt Hội An 200.4m² ngang 11.6m giá 16.8 tỷ

Bất động sản mặt tiền hiếm trên trục đường Lý Thường Kiệt, phường Cẩm Phô, khu vực sầm uất bậc nhất Hội An. Vị trí trung tâm du lịch, lưu lượng khách đông quanh năm, phù hợp vừa kinh ...

Giá: 16.8 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

16/05/2026

Bán đất Phạm Quang Ảnh Sơn Trà 269.4m2 nở hậu đường 7m giá 23.8 tỷ

Cần bán lô đất vị trí đẹp tại đường Phạm Quang Ảnh, phường An Hải Đông, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Khu vực trung tâm, dân cư đông đúc, kết nối nhanh ra cầu Rồng, cầu Sông Hàn và trục biển ...

Giá: 23.8 tỷ Diện tích: 269 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

16/05/2026

Bán đất Hoàng Bích Sơn Sơn Trà 307.5m2 ngang 15m giá 60 tỷ vị trí đẹp

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-2" data-tur...

Giá: 60 tỷ Diện tích: 307 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

16/05/2026

Lô đôi 2 mặt tiền Nguyễn Tất Thành 250m2 giá 34 tỷ view biển Đà Nẵng

Siêu phẩm lô đôi 2 mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, sản phẩm hiếm lần đầu tiên chào bán ra thị trường, vị trí kinh doanh ven biển đắc địa bậc nhất Đà Nẵng. – Chính chủ lâu năm gửi ...

Giá: 34 tỷ Diện tích: 250 m²

Quận/Huyện: Thanh Khê, Đà Nẵng

16/05/2026

Bán đất Bờ Hồ 2 Cẩm Hà Hội An 570m² thổ cư, mặt tiền 30m, đối diện hồ Trảng Kèo

Siêu phẩm đất Bờ Hồ 2, phường Cẩm Hà, Hội An. Vị trí đẹp hiếm có, mặt tiền rộng 30m, đường trước nhà 7,5m. Đối diện bờ hồ và công viên Trảng Kèo, không gian thoáng đãng, tiềm năng ...

Giá: 33.6 tỷ Diện tích: 570 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

16/05/2026

Bán đất trung tâm Hội An đường Lê Hồng Phong 505m² ngang 12m giá 15.9 tỷ

Cơ hội sở hữu quỹ đất lớn hiếm tại khu vực trung tâm thành phố Hội An. Lô đất nằm trên trục đường Lê Hồng Phong, hạ tầng đồng bộ, vị trí thuận tiện vừa ở vừa khai thác kinh doanh và ...

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 505 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

16/05/2026

Lạc Long Quân Hội An 252m2 giá 11.5 tỷ, 3 mặt tiền đối diện resort biển

Cơ hội sở hữu lô đất hiếm tại trục đường biển Đà Nẵng – Hội An, vị trí đắc địa đối diện bãi tắm và khu resort cao cấp. Diện tích: 252m2, đất nở hậu đẹp Mặt tiền đường Lạc Long Quân ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 252 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

16/05/2026

Ba lô liền kề Trường Sa 459m2 giá 47.5 tỷ sát biển Non Nước

Ba lô liền kề Trường Sa 459m2 giá 47.5 tỷ sát biển Non Nước

Sở hữu ngay quỹ đất hiếm ven biển Đà Nẵng với 3 lô liền kề mặt tiền đường Trường Sa, khu Điện Âm, vị trí chiến lược phát triển du lịch và nghỉ dưỡng. Lô đất nằm giữa hai khu vực Bãi ...

Giá: 47.5 tỷ Diện tích: 459 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

16/05/2026

Đất mặt tiền Âu Cơ 200m2 trực diện biển Cửa Đại giá 18 tỷ

Đất mặt tiền Âu Cơ 200m2 trực diện biển Cửa Đại giá 18 tỷ

Bán lô đất mặt tiền đường Âu Cơ, vị trí trực diện biển Cửa Đại, khu vực được đánh giá cực kỳ đắt địa và giàu tiềm năng khai thác du lịch tại Hội An – Quảng Nam. Lô đất sở hữu vị trí ...

Giá: 18 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

16/05/2026

Bán đất mặt tiền Bắc Sơn 500m2, đường 7.5m, view công viên, chỉ 31,5 tỷ

Cơ hội hiếm có trên trục Bắc Sơn với lô đất diện tích lớn 500m2, mặt bằng cực đẹp, view công viên thoáng mát và tuyến đường chuẩn 7,5m. Khu vực dân cư đông đúc, gần chợ, hạ tầng hoàn ...

Giá: 31.5 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

16/05/2026

Bán đất biển Phan Văn Thuật 8.127m² Liên Chiểu đối diện công viên giá 256,5 tỷ

Cơ hội sở hữu quỹ đất biển giá trị hiếm còn sót lại tại quận Liên Chiểu, Đà Nẵng. Lô đất tọa lạc mặt tiền đường Phan Văn Thuật, sát trục biển Nguyễn Tất Thành, đối diện công viên trung ...

Giá: 256.5 tỷ Diện tích: 8,127 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

16/05/2026

Bán Đất Mặt Tiền Vương Thừa Vũ, Sơn Trà, 270m2, Ngang 15m, chỉ 69 tỷ

Cần bán lô đất mặt tiền đường Vương Thừa Vũ, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Sản phẩm cực hiếm với bề ngang lớn, vị trí đẹp, phù hợp xây dựng và đầu tư lâu dài. Thông tin lô đất: Diện tích: ...

Giá: 79 tỷ Diện tích: 270 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

16/05/2026

Bán đất mặt tiền Đỗ Bá 318m² ngang 9.15m giá 61 tỷ Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng