Đăng tin

Nhà đất bán tại Hoài Đức Hà Nội

684 bất động sản

CẦN BÁN CĂN HỘ TOÀ 32T AN KHÁNH – FULL NỘI THẤT

CẦN BÁN CĂN HỘ TOÀ 32T AN KHÁNH – FULL NỘI THẤT

CẦN BÁN CĂN HỘ TOÀ 32T AN KHÁNH – FULL NỘI THẤT • Mã căn: 2 phòng ngủ• Diện tích: 66m²• Nội thất đầy đủ, thiết kế gọn gàng, vào ở ngay• Căn hộ thoáng, phù hợp ở gia đình hoặc đầu tư ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 66 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

11/05/2026

BÁN NHÀ XƯỞNG 3 TẦNG - DIỆN TÍCH LỚN – 3 MẶT TIỀN – SÁT VÀNH ĐAI 4, HOÀI ĐỨC - HN

• Diện tích đất: 1440m² • Xây dựng: 3 tầng, tổng sàn ~3000m² (1000m²/sàn) • Vị trí: Cụm CN Dương Liễu – Hoài Đức • 3 mặt tiền cực thoáng – xe container ra vào dễ dàng ✅ Có 2 thang ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 1,140 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

11/05/2026

🔥 HOT – BÁN GẤP ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC 🔥

🔥 HOT – BÁN GẤP ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC 🔥

🔥 HOT – BÁN GẤP ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC 🔥 ✅ Diện tích: 50m² ✅ Vị trí trục chính – đường thông, xe tải tránh nhau ✅ Khu kinh doanh sầm uất, ngay cạnh sân chơi ✅ Gần đường ...

Giá: 5.95 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

11/05/2026

🚀 Đón sóng Vành đai 4 – đất Đức Thượng giá còn tốt

🚀 Đón sóng Vành đai 4 – đất Đức Thượng giá còn tốt

🚀 Đón sóng Vành đai 4 – đất Đức Thượng giá còn tốt 📍 Gần trục Vành đai 4 – hạ tầng đang lên mạnh 📐 49.7m² – thanh khoản cao 🚗 Ô tô vào tận đất 🌿 Gần hồ đang xây dựng 💰 Giá 4.x ...

Giá: 3.85 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC Ô TÔ NGÕ THÔNG GIÁ 155 TRIỆU/M²

ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC  Ô TÔ  NGÕ THÔNG  GIÁ 155 TRIỆU/M²

ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC Ô TÔ NGÕ THÔNG GIÁ 155 TRIỆU/M² 📍 Vị trí cực đẹp: Cách trục chính xe tải chỉ ~15m Ngõ ô tô vào, ngõ thông, di chuyển thuận tiện Vài bước chân ra đất Dịch ...

Giá: 8.55 tỷ Diện tích: 56 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

🔥 GẦN GA NHỔN – 43M² ĐẤT ĐẸP – Ô TÔ VÀO – NGÕ THÔNG 🔥

🔥 GẦN GA NHỔN – 43M² ĐẤT ĐẸP – Ô TÔ VÀO – NGÕ THÔNG 🔥

🔥 GẦN GA NHỔN – 43M² ĐẤT ĐẸP – Ô TÔ VÀO – NGÕ THÔNG 🔥 📍 Vị trí: Gần Ga Nhổn, khu vực phát triển mạnh 🚗 Ô tô vào đất, ngõ thông tứ tung 🚛 Cách 50m ra đường xe tải tránh 🏙️ Gần ...

Giá: 5.55 tỷ Diện tích: 43 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

🚀 Nhà gần khu sinh viên – dễ cho thuê

🚀 Nhà gần khu sinh viên – dễ cho thuê

🚀 Nhà gần khu sinh viên – dễ cho thuê 📐 32m² – 3 tầng 🛏️ 3 phòng ngủ 📍 Gần Cao đẳng FPT – ĐH Đông Á 👉 Nhu cầu thuê cao 💰 5.35 tỷ 📞 Liên hệ Hữu Thảo

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 32 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

🔥 HOT NHÀ 37x5 TẦNG MỚI KIM CHUNG – VIEW SÂN CHƠI 🔥

🔥 HOT NHÀ 37x5 TẦNG  MỚI KIM CHUNG – VIEW SÂN CHƠI 🔥

🔥 HOT NHÀ MỚI KIM CHUNG – 5 TẦNG – VIEW SÂN CHƠI 🔥 📐 Diện tích: 37m² x 5 tầng 🛏 Công năng: 6 phòng ngủ rộng rãi 🚗 Giao thông: Xe tải đỗ tận cửa Morning vào nhà dễ dàng 🌳 Ưu điểm ...

Giá: 6.959 tỷ Diện tích: 37 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

💎 Đất vuông đẹp Lai Xá – hiếm trong khu vực

💎 Đất vuông đẹp Lai Xá – hiếm trong khu vực

💎 Đất vuông đẹp Lai Xá – hiếm trong khu vực 📐 50m² – 2 mặt thoáng 👉 Dễ thiết kế nhà, phong thủy tốt 🚗 Ô tô vào 📍 Gần trục chính, tiện di chuyển 💰 Giá đầu tư hấp dẫn ☎️ Hữu Thảo ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 51 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

Bán đất trục chính Đức Thượng, Hoài Đức – vị trí kinh doanh đẹp

Bán đất trục chính Đức Thượng, Hoài Đức – vị trí kinh doanh đẹp Diện tích: 50m² Đường rộng, xe tải tránh nhau thoải mái Trục chính dân cư đông, kinh doanh thuận lợi Gần đường DH02, ...

Giá: 3.85 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

💎 ĐẤT LAI XÁ 51M – TẶNG NHÀ C4 – GIÁ ĐẦU TƯ HIẾM

💎 ĐẤT LAI XÁ 51M – TẶNG NHÀ C4 – GIÁ ĐẦU TƯ HIẾM

🚀 ĐẤT 51M LAI XÁ – TẶNG NHÀ – TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO 📐 51m² 📍 Gần đất dịch vụ Thăng Long 9 👉 Sát Vành đai 3.5 – khu phát triển mạnh 👉 Gần Ga Nhổn – khu sinh viên đông 🚗 Ô tô ...

Giá: 7.45 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

10/05/2026

**ĐẤT ĐẸP DI TRẠCH – 65M² – MẶT TIỀN 5.25M NỞ HẬU

**ĐẤT ĐẸP DI TRẠCH – 65M² – MẶT TIỀN 5.25M NỞ HẬU

**ĐẤT ĐẸP DI TRẠCH – 65M² – MẶT TIỀN 5.25M NỞ HẬU Ô TÔ VÀO – CÁCH TRỤC CHÍNH XE TẢI CHỈ 15M SIÊU PHÙ HỢP XÂY CCMINI DÒNG TIỀN CAO** 📐 Diện tích: 65m² ➡️ Mặt tiền 5.25m – nở hậu, phong ...

Giá: 7.45 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội