Đăng tin

Nhà đất bán tại Phường Tân Phú

27 bất động sản

Cơ hội cuối sở hữu Shophouse Sculptura Phú Mỹ Hưng – Thanh toán dài hạn, vị trí vàng khu Cảnh Đồi

🔥 CHỈ CÒN 2 CĂN SHOPHOUSE THE SCULPTURA – MUA TRỰC TIẾP TỪ CHỦ ĐẦU TƯ PHÚ MỸ HƯNG Cơ hội cuối cùng sở hữu Shophouse The Sculptura – khu Cảnh Đồi, Phú Mỹ Hưng 👉 Sản phẩm vừa khai ...

Giá: 68 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

17/04/2026

Shophouse Phú Mỹ Hưng mặt tiền Trần Văn Trà & Hà Huy Tập – Mua trực tiếp CĐT, sở hữu lâu dài

📢 MỞ BÁN SHOPHOUSE PHÚ MỸ HƯNG – SẢN PHẨM KHAN HIẾM TẠI TRUNG TÂM QUẬN 7 Hiện tại, Phú Mỹ Hưng đang giới thiệu giỏ hàng Shophouse khối đế tại 2 dự án nổi bật: The Horizon & The Sc...

Giá: 64 tỷ Diện tích: 177 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

14/04/2026

Triton Crown Phú Mỹ Hưng – Căn Hộ Cao Cấp Hồ Bán Nguyệt, Mở Bán 2026

TRITON CROWN PHÚ MỸ HƯNG – BIỂU TƯỢNG SỐNG MỚI TẠI HỒ BÁN NGUYỆT Dự án căn hộ cao cấp do Phú Mỹ Hưng phát triển, tọa lạc tại lô CR9 – đường Trần Văn Trà, ngay trung tâm Hồ Bán Nguyệt, ...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

13/04/2026

Quận 7, Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát, 8x33m, Chỉ 49 Tỷ, Tiện Xây Mới, Bán Gấp

- Địa chỉ: Đường Huỳnh Tấn Phát, P Tân Mỹ, TP HCM ( phường Tân Phú cũ) - Vị trí kinh doanh cực tốt, ngay khu Biệt thự Tấn Trường, Phú Mỹ Hưng, Ngay đoạn giao Phú Thuận - Hiện trạng: ...

Giá: 49 tỷ Diện tích: 265 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

09/04/2026

dự án triton crown phú mỹ hưng Giá bán và lịch thanh toán chi tiết 0901323786

Dự án CR9 Phú Mỹ Hưng (tên thương mại: Triton Crown) là dự án căn hộ hạng sang đẳng cấp nhất năm 2026 của chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng, tọa lạc tại lô CR9, mặt tiền đường Trần Văn Trà, khu ...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

08/04/2026

VỊ TRÍ DỰ ÁN CASA LUNA PHÚ MỸ HƯNG

VỊ TRÍ DỰ ÁN CASA LUNA PHÚ MỸ HƯNG

✨ CASA LUNA SKY VILLA – TUYỆT TÁC GIỮA LÒNG PHÚ MỸ HƯNG - VIEW TOÀN CẢNH CÔNG VIÊN ÁNH TRĂNG Giữa trung tâm Phú Mỹ Hưng – nơi hội tụ cộng đồng tinh hoa – xuất hiện một chuẩn sống hoàn ...

Giá: 100 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

08/04/2026

BÁO GIÁ DỰ ÁN CASA LUNA PHÚ MỸ HƯNG

BÁO GIÁ DỰ ÁN CASA LUNA PHÚ MỸ HƯNG

Giá: 100 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

08/04/2026

CASA LUNA PHÚ MỸ HƯNG - DỰ ÁN 49 DINH THỰ TRÊN KHÔNG DÀNH CHO GIỚI TINH HOA

Giá: 100 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

08/04/2026

Triton Crown Phú Mỹ Hưng – Căn Hộ Cao Cấp Hồ Bán Nguyệt, Mở Bán 2026 TRITON CROWN PHÚ MỸ HƯNG – BIỂU TƯỢNG SỐNG MỚI TẠI HỒ BÁN NGUYỆT Dự án căn hộ cao cấp do Phú Mỹ Hưng phát triển, ...

Giá: 20 tỷ Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

06/04/2026

QUẬN 7. Tài Sản Trên Đường Nguyễn Thị Thập. 4x27m. 5 Tầng. Cần Bán

- Địa chỉ: Đường nguyễn Thị Thập. Quận 7 - Đường Nguyễn Thị Thập là tuyến đường thương mại kinh doanh sầm uốt, tốt nhất hiện nay của Quận 7. Nơi tập chung rất nhiều các thương hiệu ...

Giá: 20 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

01/04/2026

Giá: 20 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

01/04/2026

PHÚ MỸ HƯNG MỞ BÁN SHOPHOUSE VỊ TRÍ TRUNG TÂM - SINH LỜI BỀN VỮNG. 0901323786

PHÚ MỸ HƯNG MỞ BÁN SHOPHOUSE VỊ TRÍ TRUNG TÂM - SINH LỜI BỀN VỮNG 𝐒𝐡𝐨𝐩𝐡𝐨𝐮𝐬𝐞 𝐓𝐡𝐞 𝐒𝐜𝐮𝐥𝐩𝐭𝐮𝐫𝐚 Khu căn hộ hạng sang trung tâm khu Cảnh Đồi Phú Mỹ Hưng Vị trí mặt tiền ...

Giá: 35 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

30/03/2026

DỰ ÁN SIÊU CĂN HỘ CASA LUNA HỒ BÁN NGUYỆT PHÚ MỸ HƯNG CHÍNH THỨC KHỞI CÔNG. NHẬN THÔNG TIN 0901323786

DỰ ÁN SIÊU CĂN HỘ CASA LUNA HỒ BÁN NGUYỆT PHÚ MỸ HƯNG  CHÍNH THỨC KHỞI CÔNG. NHẬN THÔNG TIN 0901323786

🎉 Casa Luna CHÍNH THỨC KHỞI CÔNG Sáng 06/03/2026, Phú Mỹ Hưng đã tổ chức Lễ khởi công dự án căn hộ hạng sang Casa Luna tại lô CN8-2, thuộc tiểu khu Kênh Đào. Dự án dự kiến hoàn thành ...

Giá: 60 tỷ Diện tích: 275 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

06/03/2026

HÀNG HIẾM - NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN - 948 HUỲNH TẤN PHÁT, Q7 - 11.4M x 20M – 29,8 TỶ

HÀNG HIẾM - NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN - 948 HUỲNH TẤN PHÁT, Q7 - 11.4M x 20M – 29,8 TỶ 29.8 tỷ (~160tr/m²) – giá tốt nhất trục Hiếm có căn góc 2 mặt tiền diện tích lớn tầm giá này 948 Huỳnh ...

Giá: 29.8 tỷ Diện tích: 185 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

04/03/2026

HÀNG HIẾM - NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN - 948 HUỲNH TẤN PHÁT, QUẬN 7 - 11.4M x 20M – CHỈ CÒN 29,8 TỶ

HÀNG HIẾM - NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN - 948 HUỲNH TẤN PHÁT, QUẬN 7 - 11.4M x 20M – CHỈ CÒN 29,8 TỶ 29.8 tỷ (~160tr/m²) – giá tốt nhất trục Hiếm có căn góc 2 mặt tiền diện tích lớn tầm giá ...

Giá: 29.8 tỷ Diện tích: 185 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

01/03/2026

Xem phong thủy theo tuổi
Nhà đất bán tại Quận 7 Hồ Chí Minh
Dự án nổi bật
Xem thêm