Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

820 bất động sản

Bán Nhà Ven Sông Hiệp Bình Chánh Thủ Đức – Sau Gigamall – Xe Tải Vào Nhà – 52m² – Giá 7 Tỷ Nhỉnh

Bán Nhà Ven Sông Hiệp Bình Chánh Thủ Đức – Sau Gigamall – Xe Tải Vào Nhà – 52m² – Giá 7 Tỷ Nhỉnh 🔥 SIÊU HIẾM! KHU VIP VEN SÔNG HIỆP BÌNH CHÁNH – SAU GIGAMALL – XE TẢI TỚI NHÀ – CHỈ ...

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

11/05/2026

Bán nhà mặt tiền Đa Mặn Đông 5, Khuê Mỹ, 81m2, giá 8 tỷ, gần Lê Văn Hiến

Cần bán nhà mặt tiền đường Đa Mặn Đông 5, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, vị trí đẹp đối diện Bệnh viện 600 giường, khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu ở và thuê cao. Diện tích đất ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 81 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

11/05/2026

Nhà mặt tiền Bùi Thị Xuân, Sơn Trà, 64m2 giá 9,7 tỷ

Nhà mặt tiền Bùi Thị Xuân, Sơn Trà, 64m2 giá 9,7 tỷ

Bán nhà mặt tiền kinh doanh tại quận Sơn Trà, vị trí đẹp gần biển, sát khu Euro Village, kề đường Phan Huy Ích – trục giao thông lớn, thuận tiện di chuyển và khai thác kinh doanh đa ...

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 64 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

11/05/2026

ĐẦU TƯ SINH LỜI PHÁO ĐÀI LÁNG – NGÕ THÔNG GẦN PHỐ – CĂN HỘ DỊCH VỤ CỰC ĐẸP lh 0975124520

ĐẦU TƯ SINH LỜI PHÁO ĐÀI LÁNG – NGÕ THÔNG GẦN PHỐ – CĂN HỘ DỊCH VỤ CỰC ĐẸP lh  0975124520

🔥 ĐẤT VÀNG PHÁO ĐÀI LÁNG – XÂY TOÀ 7 TẦNG THANG MÁY – GIÁ CHỈ 9.1 TỶ 🔥 Bán đất tặng nhà Pháo Đài Láng – Đống Đa Diện tích: 38m² Hiện trạng: nhà cũ 2 tầng Ngõ thông, gần phố, giao ...

Giá: 9.1 tỷ Diện tích: 38 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

11/05/2026

De Capella, Căn hộ trung tâm Quận 2, sổ hồng rồi, giá đang hấp dẫn

DE CAPELLA QUẬN 2 – CĂN HỘ TRUNG TÂM ĐÃ CÓ SỔ HỒNG, GIÁ ĐANG RẤT TỐT Hiện tại De Capella vẫn còn một số căn chuyển nhượng đẹp với mức giá hợp lý so với khu vực An Khánh – Thủ Thiêm. ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 86 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

11/05/2026

MẶT TIỀN KINH DOANH ĐS 4 P16, GẦN LÊ VĂN THỌ 4,4MX14,4M CN 60,8M2 1 LẦU TIỆN XÂY MỚI CHỈ 7,2 TỶ

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH P.16 GÒ VẤP Địa chỉ: MTKD Đường Số 4, P.16, Quận Gò Vấp Diện tích: 4,4m x 14,4m . Công nhận: 60,8m² Kết cấu : 1 trệt 1 lầu cũ Nhà mặt tiền thuận tiện ở ...

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 61 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

11/05/2026

Cần bán nhanh căn chung cư 79m2, 2PN, 2WC sát hồ Tây

Cần bán nhanh căn chung cư 79m2, 2PN, 2WC sát hồ Tây

- Căn tầng cao, 2 ngủ, 2wc, 79m2, đủ nội thất. - Tòa nhà 18 tầng nổi, 2 tầng hầm, 1 tầng mái, bảo vệ ngày đêm - Vị trí siêu đẹp, trung tâm Tây Hồ, nối Lạc Long Quân và Võ Chí Công, ...

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 79 m²

Quận/Huyện: Tây Hồ, Hà Nội

11/05/2026

Bán CHCC tòa CT14A1 Võ Chí Công, Tây Hồ:

Bán CHCC tòa CT14A1 Võ Chí Công, Tây Hồ:

* Căn góc 74m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, nhà đẹp như cung điện, tặng Full đồ cho khách. * Khách chỉ cần xách Vali đến ở. * Hàng xóm Ciputra, hưởng trọn tiện ích * Trung tâm Tây Hồ, đối diện ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 74 m²

Quận/Huyện: Tây Hồ, Hà Nội

11/05/2026

Bán chung cư 2 ngủ, tòa C18, Lạc Long Quân

Bán chung cư 2 ngủ, tòa C18, Lạc Long Quân

- Căn tầng cao, 2 ngủ, 2wc, 76m2, đủ nội thất. - Căn tầng cao, tòa nhà 18 tầng nổi, 2 tầng hầm, 1 tầng mái, bảo vệ ngày đêm - Vị trí vàng, ngồi nhà ngắm pháo hoa giao thừa, 2 phút ...

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 76 m²

Quận/Huyện: Tây Hồ, Hà Nội

11/05/2026

Bán căn hộ Chung cư cao cấp tòa E2 D’eldorado Tân Hoàng Minh , ngã tư Võ Chí Công - Nguyễn Hoàng Tô

- Căn hộ 2 ngủ đầy đủ đồ, đẹp mê , 2wc, diện tích 53m2. - Căn hộ nằm ở tầng cao, tòa nhà ngay ngã tư Võ Chí Công – Nguyễn Hoàng Tôn, sát Quận ủy Tây Hồ, vườn hoa Lạc Long Quân, gần ...

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 53 m²

Quận/Huyện: Tây Hồ, Hà Nội

11/05/2026

Giỏ hàng đợt 1 The Privé Q.2 giáp 3 mặt sông, giá chỉ 99tr/m2, ck BK sớm 3%, đã có GP bán hàng

Giỏ hàng đợt 1 The Privé Q.2 giáp 3 mặt sông, giá chỉ  99tr/m2, ck BK sớm 3%, đã có GP bán hàng

Ngày 21/08 Chủ Đầu Tư chính thức mở bán khu căn hộ compound The Privé với chính sách vô cùng hấp dẫn: Chiết khấu lên đến 11,3% - Chỉ cần trả trước 8,6% - 10% ký ngay Hợp đồng mua bán. ...

Giá: 7.029 tỷ Diện tích: 71 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

11/05/2026

Chính chủ bán nhanh căn 2PN Masteri Cosmo Central (CT4), giá 8,086 tỷ gồm VAT tốt hơn giá CĐT 100tr

Chính chủ bán nhanh căn hộ 2PN Masteri Cosmo Central (CT4), giá 8,086 tỷ gồm VAT tốt hơn giá CĐT 100tr Chính chủ cần tiền làm ăn, bán nhanh căn hộ 2PN 75m² Masteri Cosmo Central (CT4) ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

11/05/2026

Nhà HXH Đường Lê Văn Sỹ Phường 1 Quận Tân Bình Cũ.

Nhà HXH Đường Lê Văn Sỹ  Phường 1 Quận Tân Bình Cũ.

Bán Nhà MT Hẻm Kinh Doanh - Khu Vực Hiếm Nhà Bán - Trung Tâm Quận Tân Bình. Tài chính 8.6 tỷ. Nhà HXH Đường Lê Văn Sỹ Phường 1 Quận Tân Bình Cũ. + Diện tích 58m2 (3.5 x 16.3) kết cấu ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 58 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

11/05/2026

Nhà HXH Đường Nguyễn Đình Chiểu Phường 4 Cũ Phú Nhuận.

Nhà HXH Đường Nguyễn Đình Chiểu Phường 4 Cũ Phú Nhuận.

MẶT TIỀN HẺM GIÁP PHAN XÍCH LONG, PHÚ NHUẬN - ĐƯỜNG NHỰA 6M Ô TÔ TRÁNH. Tài chính 9.75 tỷ Nhà HXH Đường Nguyễn Đình Chiểu Phường 4 Cũ Phú Nhuận. + Mặt tiền hẻm, giáp Phan Xích Long, ...

Giá: 9.75 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh