Đăng tin

Bán đất tại Hà Nội

222 bất động sản

Bán đất đại đồng 51M ngõ thông gần phố hoàng mai

Bán đất đại đồng 51M ngõ thông gần phố hoàng mai

GIÁ ĐẦU TƯ - ĐẠI ĐỒNG - BÁN 5M ĐẤT, MT 5M - NGÕ THÔNG - GẦN PHỐ - GẦN Ô TÔ - HOÀNG MAI * Liên hệ: 0986209188 + Vị trí Đại Đồng - Hoàng Mai. Gần phố, gần ô tô, ngõ thông. kinh doanh. ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

24/03/2026

Bán đất minh khai lạc trung 44M tặng gpxd 7 tầng 2 thoáng gần phố hai bà trưng

MINH KHAI (LẠC TRUNG) - BÁN 44M ĐẤT, MT 4.6M - NGÕ THÔNG - 2 MẶT THOÁNG - TẶNG GPXD 7 TẦNG - HAI BÀ TRƯNG * Liên hệ: 0986209188 + Vị trí ngõ 523 Minh Khai, ngay ngã 3 Lạc Trung - Minh ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

23/03/2026

Bát khối bán 35M đất ô tô vào đất long biên

Bát khối bán 35M đất ô tô vào đất long biên

ĐẦU TƯ - BÁT KHỐI - BÁN 35M ĐẤT, MT 5.4M - NGÕ Ô TÔ VÀO ĐẤT - GẦN PHỐ - LONG BIÊN * Liên hệ: 0986209188 + Vị trí quá đẹp, gần phố, gần AEON Long Biên, gần chợ, gần cây xăng, ô tô vào ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

23/03/2026

1250m2, mt85m, Đất Ruộng, SXNN, thổ cư, lô góc, 13.5 tỷ, Đông Anh.

1250m2, mt85m, Đất Ruộng, SXNN, thổ cư, lô góc, 13.5 tỷ, Đông Anh. Đất ruộng 1140m2 có 110m2 thổ cư lô kề cạnh. Vị trí quá đẹp. Nằm ngay đường trục chính liên xã. Xe Container chạy, ...

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 1,250 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

22/03/2026

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 1,250 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

22/03/2026

BÁN LÔ ĐẤT 150M2 TẠI KHU ĐẤT DỊCH VỤ - XÃ LẠI YÊN - HOÀI ĐỨC - HÀ NỘI

BÁN LÔ ĐẤT 150M2 TẠI KHU ĐẤT DỊCH VỤ - XÃ LẠI YÊN - HOÀI ĐỨC - HÀ NỘI - Lô đất diện tích: 150m2 - đất sản xuất - kinh doanh - đất phi nông nghiệp. - Mặt đường rộng 30m, xung quanh ...

Giá: 152 triệu Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

22/03/2026

Bán đất tân mai 45M ngõ thông gần phố hoàng mai

Bán đất tân mai 45M ngõ thông gần phố hoàng mai

TÂN MAI - BÁN 45M ĐẤT, MT 3.9M – VỊ TRÍ CỰC HIẾM – SÁT PHỐ - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - HOÀNG MAI * Liên hệ: 0986209188 + Vị trí đệp, Ngõ thông, cách ô tô chỉ 50M, ra phố 100M. Khu dân trí ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

22/03/2026

Đất SXNN, xen kẹt, 348m2, mt15m, 3.6 tỷ. Bắc Hồng, Đông Anh.

Đất SXNN, xen kẹt, 348m2, mt15m, 3.6 tỷ. Bắc Hồng, Đông Anh. + Nằm trong khu dân cư, đường vào 3.5m. + Sát quy hoạch mở đường 14m nối liền hai xã thuận đi Mê Linh, Nam Hồng. + Giao ...

Giá: 3.6 tỷ Diện tích: 348 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

22/03/2026

Giá: 3.6 tỷ Diện tích: 348 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

22/03/2026

Cần bán nhanh lô đất khu đất dịch vụ xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội, 0984299511

Cần bán nhanh lô đất khu đất dịch vụ xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội, 0984299511 - Diện tích : 148.8m2 - Lô đất đẹp vuông vắn mặt tiền bằng hậu 7,73m. - Khu dân cư phát triển sầm uất,tiềm ...

Giá: 15.645 tỷ Diện tích: 149 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

19/03/2026

Bán đất thạch bàn 80M phân lô 2 ô tô tải tránh dừng đỗ kinh doanh long biên

THẠCH BÀN - BÁN ĐẤT PHÂN LÔ ĐÔ THỊ 80M, MT 5.3M - KHU ĐẤU GIÁ - VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ - KINH DOANH - LONG BIÊN * Liên hệ: 0986209188 + Vị trí ngõ 68 Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn, ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

18/03/2026

Bán đất hòa bình 7 minh khai 50M ô tô nhỏ vào đất 1 nhà ra phố hai bà trưng

HOÀ BÌNH 7 MINH KHAI - BÁN 50M ĐẤT, MT 4M - 1 NHÀ RA Ô TÔ TRÁNH - XE 4 CHỖ VÀO NHÀ - HAI BÀ TRƯNG * Liên hệ: 0986209188 + Ngõ Hòa Bình 7, ô tô đỗ cửa, 1 nhà ra phố. + Nhà cấp 4, Bán ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

17/03/2026

⭐️Bán đất thổ cư sẵn sổ full tiện ích duy nhất tại Lục Quân (Cổ Đông, Sơn Tây), 0379811686

⭐️Bán đất thổ cư sẵn sổ full tiện ích duy nhất tại Lục Quân (Cổ Đông, Sơn Tây), 0379811686 – Diện tích: 224m2 có 210m2 thổ cư – Vị trí đẹp nhất khu vực, khu dân cư đông đúc, mặt tiền ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 224 m²

Quận/Huyện: Sơn Tây, Hà Nội

16/03/2026

Bán đất chu huy mân 79M lô góc ô tô dừng đỗ kinh doanh long biên

SIÊU HIẾM SIÊU ĐẸP - CHU HUY MÂN - BÁN 79M ĐẤT - LÔ GÓC 2 MT 17M - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - Ô TÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - KINH DOANH - LONG BIÊN * Liên hệ: 0986209188 + Vị trí Chu Huy Mân ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

13/03/2026

⭐️Sở hữu ngay lô đất vị trí đắc địa tại Phúc Xuân - Trung Giã - Hà Nội; 6,5tr/m2; 0978478317

⭐️Sở hữu ngay lô đất vị trí đắc địa tại Phúc Xuân - Trung Giã - Hà Nội; 6,5tr/m2; 0978478317 ** Diện tích: 1.692 m2 ** Giá bán: 6,5 triệu/m2 - Ngõ 21 thông sang ngõ 25, ô tô tránh ...

Giá: 10.998 tỷ Diện tích: 1,692 m²

Quận/Huyện: Sóc Sơn, Hà Nội

12/03/2026

Mua bán đất Hà Nội giá rẻ ở đâu?

Tinchinhchu.net là trang thông tin về bất động sản uy tín hàng đầu tại Việt Nam hiện nay. Tại đây, khách hàng có thể tìm kiếm mọi thông tin về bất động sản nói chung, được kết nối giữa người cần mua và người cần bán, giúp các giao dịch trở nên dễ dàng, nhanh chóng và đảm bảo an toàn.

Liên hệ với Tinchinhchu.net để được tư vấn, giải đáp thắc mắc hoặc cập nhật thông tin về tình hình nhà đất Hà Nội cũng như thông tin bất động sản tại những khu vực khác trên toàn quốc. Ngoài ra, đừng quên tham khảo các tin rao và giá đất Hà Nội hiện nay và đưa ra cho mình một lựa chọn tối ưu.

Có thể bạn quan tâm:

  • Bán đất Hà Nội dưới 2 tỷ
  • Bán đất Hà Nội dưới 3 tỷ
  • Bán đất Hà Nội dưới 5 tỷ
  • Bán đất Hà Nội dưới 7 tỷ

Hà Nội là Thủ đô của nước ta, nơi đây thu hút một lượng lớn người dân đổ về làm việc và sinh sống. Nền kinh tế khá phát triển, nên nơi đây tập trung lượng lớn cư dân, các nhà đầu tư đổ về đây tìm kiếm cơ hội kinh doanh ngày càng nhiều. Hầu hết mọi lĩnh vực làm nên nền kinh tế vững mạnh của Thủ đô đều được quan tâm, tiêu biểu nhất trong số đó là ngành bất động sản. Do đông dân cư nên nhu cầu tìm mua nhà đất Hà Nội là rất lớn. Tuy nhiên, trong bối cảnh quỹ đất thành phố ngày càng khan hiếm, giá nhà đất được thổi lên cao, để sở hữu nhà đất Hà Nội chưa bao giờ là điều dễ dàng. Vì thế, đứng trước quyết định nên mua nhà đất hay căn hộ, biệt thự, người mua cũng cần tính toán, cân nhắc thật kỹ lưỡng để tránh tiền mất tật mang.