Đăng tin

Bán đất tại Việt Nam

315 bất động sản

Chủ hạ giá bán nhanh nhà xưởng tại Bình Minh.Trảng Bom-0909808615

Chủ hạ giá bán nhanh . Bán đất cực đẹp thích hợp làm nhà xưởng và kho bãi quy hoạch SKC . Tại xã Bình Minh . Trảng Bom Diện tích : 14.000m2 . Sổ hồng riêng . Ngang 38m x 240m dài ( ...

Giá: 30.5 tỷ Diện tích: 14,000 m²

Quận/Huyện: Trảng Bom, Đồng Nai

23/11/2025

Giá: 30.5 tỷ Diện tích: 14,000 m²

Quận/Huyện: Trảng Bom, Đồng Nai

23/11/2025

Giá: 30.5 tỷ Diện tích: 14,000 m²

Quận/Huyện: Trảng Bom, Đồng Nai

23/11/2025

Bán 83818,9m2 chỉ 2,9tr/m2 1/ tỉnh lộ DT988 (328) Tân Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa

Ngay chủ bán lô đất cực đẹp 83.818,9m2 xã Tân Lâm, Xuyên mộc, Bà rịa ( nay là TP. Hồ Chí Minh) Vị trí: 1 sẹc đường tỉnh DT998 (328) đường nhựa 8m xe hơi tận đất. Đất giáp 2 mặt đường ...

Giá: 240 tỷ Diện tích: 83,818 m²

Quận/Huyện: Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

22/11/2025

Bán đất 3090m2, Mặt tiền gần Dương Công Khi - Nguyễn Thị Đành, 38x81m, sổ A4, hạ 28 tỷ.

Bán Đất 3090m2 - Mặt tiền đường ngay Dương Công Khi - giao Nguyễn Thị Đành, thuộc Tân Thới Nhì, Hóc Môn. DT: 3090m2 ( 38x81m) Giá Chủ giảm còn 28 Tỷ ( thương lượng chính chủ) Đất Mặt ...

Giá: 28 tỷ Diện tích: 3,090 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

22/11/2025

BÁN HOẶC CHO THUÊ 1.500M² ĐẤT CLN GIÁ TỐT – ĐƯỜNG BÔNG VĂN DĨA, TÂN NHỰT, BÌNH CHÁNH

BÁN HOẶC CHO THUÊ 1.500M² ĐẤT CLN GIÁ TỐT – ĐƯỜNG BÔNG VĂN DĨA, TÂN NHỰT, BÌNH CHÁNH Diện tích rộng 1.500m², đất trồng cây lâu năm, địa thế bằng phẳng, vuông vức, dễ sử dụng Cách mặt ...

Giá: 12.75 tỷ Diện tích: 1,500 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

22/11/2025

​CHUYỂN NHƯỢNG 1,5HA MẶT TIỀN HẠ LONG GIÁ 390 TỶ

​CHUYỂN NHƯỢNG 1,5HA MẶT TIỀN HẠ LONG GIÁ 390 TỶ

CHUYỂN NHƯỢNG 1,5HA MẶT TIỀN HẠ LONG GIÁ 390 TỶ VIEW ĐẸP TRỰC DIỆN BIỂN, MẶT TIỀN HẠ LONG VÀ MẶT TIỀN HẺM 2 HẢI ĐĂNG THÔNG TIN CHÍNH XÁC LÀM VIỆC TRỰC TIẾP CHỦ CẦN CHỨNG MINH NĂNG ...

Giá: 390 tỷ Diện tích: 15,000 m²

Quận/Huyện: Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

20/11/2025

BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN RẠCH PHƯỚC LONG – NHÀ BÈ

BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN RẠCH PHƯỚC LONG – NHÀ BÈ

BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN RẠCH PHƯỚC LONG – NHÀ BÈ Vị trí: Gần rạch Phước Long, xã Phước Lộc, huyện Nhà Bè Diện tích: Khoảng 2.198 m² Giá bán: 5.8 triệu/m² (tổng giá khoảng 12,748 tỷ đồng) Thông ...

Giá: 12.748 tỷ Diện tích: 2,198 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

19/11/2025

Bán đất mặt tiền QL91 thị trấn Tịnh Biên, phường Tịnh Biên, An Giang

DT: 20x55m, 1.100m2 thổ cư, đất trống quốc lộ 91 Vị trí nằm gần chùa Bánh Xèo, chùa du lịch Tịnh Biên rất sầm uất Bán rẻ 22 tỷ~ 20tr/m2 Liên hệ: Chủ đất 0938581072 chị cúc MTG (có ...

Giá: 22 tỷ Diện tích: 1,100 m²

Quận/Huyện: Tịnh Biên, An Giang

19/11/2025

ĐẤT VÀNG Ô MÔN, 3.830m² Mặt Tiền Lớn Trương Văn Diễn - Phù hợp Xây Xưởng, kho

Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Trương Văn Diễn, ngay cổng vào Nhà máy Xi măng Tây Đô, phường Phước Thới, quận Ô Môn, TP. Cần Thơ.- Diện tích khủng: 3.830m² (2 sổ)- Giá bán: 16 tỷ (...

Giá: 16 tỷ Diện tích: 3,830 m²

Quận/Huyện: Ô Môn, Cần Thơ

18/11/2025

Bán nhà và đất tại QL91 thị xã Tịnh Biên, phường Tịnh Biên, An Giang

Diện tích : 806,5m2, đất ở 100% Đang kinh doanh hãng nước đá tại đây Điện 3 pha, nhà xưởng đầy đủ, kinh doanh sầm uất lâu năm Nằm ngay gần uỷ ban, khách sạn, chợ Tịnh Biên Lưu ý tôi ...

Giá: 23 tỷ Diện tích: 806.5 m²

Quận/Huyện: Tịnh Biên, An Giang

17/11/2025

🌟 CHUYỂN NHƯỢNG 160 HECTA ĐẤT DỰ ÁN – HÀM TÂN, BÌNH THUẬN 🌟

🌟 CHUYỂN NHƯỢNG 160 HECTA ĐẤT DỰ ÁN – HÀM TÂN, BÌNH THUẬN 🌟

🌟 CHUYỂN NHƯỢNG 160 HECTA ĐẤT DỰ ÁN – HÀM TÂN, BÌNH THUẬN 🌟💼 Hồ sơ pháp lý đầy đủ – Sẵn sàng giao dịch 📍 Vị trí đắc địa: Giáp hồ chứa nước Sông Phan, khí hậu mát mẻ, cảnh quan ...

Giá: 10 tỷ Diện tích: 16,000,000 m²

Quận/Huyện: Hàm Tân, Bình Thuận

16/11/2025

CẦN TIỀN BÁN NHANH LÔ ĐẤT KHU BIỆT THỰ ĐỒI SỨ GIÁ 70TR/ M2

CẦN TIỀN BÁN NHANH LÔ ĐẤT KHU BIỆT THỰ ĐỒI SỨ GIÁ 70TR/ M2

CẦN TIỀN BÁN NHANH LÔ ĐẤT KHU BIỆT THỰ ĐỒI SỨ GIÁ 70TR/ M2 VỊ TRÍ ĐẸP VIEW TOÀN CẢNH BIỂN BÃI TRƯỚC NGAY CÁP TREO VŨNG TÀU TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN LỚN QUY HOẠCH XÂY VILLA BIỆT THỰ NGHỈ ...

Giá: 224 tỷ Diện tích: 3,200 m²

Quận/Huyện: Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

14/11/2025

Bán đất mặt tiền DT47, Dương Tơ, PQ, mặt tiền lớn 70m, dt hơn 2200m2

** Đầu tư Phú Quốc - đất nền Dương Tơ giá hời! Diện tích: 2235m2 mặt tiền đường ĐT47, Dương Tơ, Phú Quốc. Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cực cao. Mặt tiền đến 70m cực đẹp Sổ hồng ...

Giá: 78 tỷ Diện tích: 2,235 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

14/11/2025

⭐Bán đất vị trí đẹp tại (P.5), P.Vũng Tàu, TP.HCM, 0933037548

⭐Bán đất vị trí đẹp tại (P.5), P.Vũng Tàu, TP.HCM, 0933037548 - Diện tích: 800,5m2. - Khu an ninh tốt, giao thông thuận tiện, dân trí cao. - View đẹp Lưng tựa núi nhìn ra biển. - Vị ...

Giá: 41 tỷ Diện tích: 800.5 m²

Quận/Huyện: Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

14/11/2025

Tinchinhchu.net mang đến kênh thông tin bán đất ở Việt Nam - Việt Nam. Mang đến nguồn thông tin bất động sản nhanh nhất và chính xác nhất, giúp bạn có cái nhìn tổng quan về tính hình bất động sản đang quan tâm. Đến với Tinchinhchu.net là đến với kênh thông tin mua bán, trao đổi, chuyển nhượng đất thổ cư,đất dịch vụ chính chủ hợp pháp.... lớn nhất tại thị trường Việt Nam. Chúng tôi cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất về việc tiếp cận những khách hàng tiềm năng có chung mối quan tâm về thị trường bán đất ở Việt Nam. Chúng tôi luôn luôn cố gắng là kênh thông tin cập nhật nhanh nhất các nhà đất bán Việt Nam đến tất cả người xem nhằm đáp ứng mọi nhu cầu để ở hoạc đầu tư kinh doanh nhà đất của mọi khách hàng.