Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Bình Thuận

148 bất động sản

Bán 268m2 đất mặt tiền Trưng Trắc -LaGi siêu giảm giá 1.45 tỷ sổ riêng

🔥 BÁN 268M² MẶT TIỀN TRƯNG TRẮC, TÂN AN – GIÁ 5.41 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Đường Trưng Trắc, phường Tân An, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: ~5.41 triệu/m2. Tổng giá: 1.45 tỷ – Thương ...

Giá: 1.45 tỷ Diện tích: 268 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

26/01/2026

Bán 5 mẫu đất thổ cư Đường Nhựa Thắng Hải, Hàm Tân giá ngộp 380tr/ sào

💥 Bán 5 Mẫu (50,000m²) Mặt Tiền Đường Nhựa 10m, Thắng Hải, Hàm Tân – Giảm Giá 50%, Có Thổ Cư, Chỉ 380 Triệu/Sào! 💥 Bán gấp lô đất 5 mẫu (50.000m²) mặt tiền đường nhựa 10m dẫn vào ...

Giá: 19 tỷ Diện tích: 50,000 m²

Quận/Huyện: Hàm Tân, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 50m đất mặt tiền Mai Thúc Loan, Tân Hải, LaGi giá ngộp 160tr/m ngang

💥 Bán 3568m² (50x70m) Mặt Tiền Mai Thúc Loan, Tân Hải, La Gi – Cắt Lỗ 40%, Giá Chỉ 2.24 Triệu/m²! 💥 Cần chuyển nhượng lô đất 50m x 70m mặt tiền Mai Thúc Loan, đường nhựa rộng 33m ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 3,568 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 321m2 lô 2 Lê Minh Công - Tân Phước - LaGi giá mềm 1.3 tỷ

🔥 BÁN 321M² LÔ 2 LÊ MINH CÔNG, TÂN PHƯỚC – CÁCH BIỂN 750M, GIÁ 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: Lô 2 đường Lê Minh Công, xã Tân Phước, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: 100 triệu/m ngang. Tổng ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 321 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 7m x 24m đất ODT Hẻm Tôn Đức Thắng - LaGi giá ngộp giảm 50% còn 1.3 tỷ

🔥 BÁN 168M² ĐẤT PHƯỜNG TÂN THIỆN, LA GI – ĐƯỜNG VÀO CỔNG LÂM TRƯỜNG, GIẢM GIÁ 50% CÒN 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: KP4, phường Tân Thiện, thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: 185.7 triệu/m ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 168 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 506m2 đất ONT Hẻm Đinh Công Tráng - LaGi gần biển rẻ nhất 1.2 tỷ

🔥 BÁN 506M² ĐẤT TÂN TIẾN, LA GI – GẦN BIỂN, QUY HOẠCH ONT, GIÁ 1.2 TỶ ĐƯỜNG Ô TÔ Địa chỉ: Hẻm Đinh Công Tráng, xã Tân Tiến,La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: ~2.37 triệu/m2. Tổng giá: ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 506 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

24/01/2026

Bán 6m x 22m nhà Đường Hoàng Diệu, Tân An, LaGi ngay trung tâm giá mềm

💥 Bán 124m² (6x22m) Mặt Tiền Hoàng Diệu, Tân An, La Gi – Full Thổ Cư, Kinh Doanh Sầm Uất, Chỉ 3.8 Tỷ! 💥 Đất sổ riêng, full thổ cư, quy hoạch đất ở đô thị với lộ giới đường rộng 27m. ...

Giá: 3.8 tỷ Diện tích: 124 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 5m x 39m đất mặt tiền Nguyễn Chí Thanh,LaGi giá ngộp 1.75 tỷ full thổ cư

💥 Bán 196m² (5x39m) Mặt Tiền Nguyễn Chí Thanh, Tân Bình, La Gi – Full Thổ Cư, Lộ Giới 30m, Chỉ 1.75 Tỷ! 💥 Đất trống, ranh mốc rõ ràng, tọa lạc ngay mặt tiền đường nhựa Nguyễn Chí ...

Giá: 1.75 tỷ Diện tích: 196 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 5m x 45m đất ODT Đường Nguyên Thông - LaGi gần Biển giá rẻ

🔥 BÁN 5M X 45M MẶT TIỀN NGUYỄN THÔNG, TÂN BÌNH – GIÁ 5.35 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Mặt tiền đường Nguyễn Thông, xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận ( Nay thuộc Phường LaGi - Lâm Đồng ). Giá ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 224 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 12m đất thổ cư Hẻm Đinh Bộ Lĩnh - Phước Hội - LaGi giá đầu tư chính chủ

🔥 BÁN 166M² ĐẤT PHƯỜNG PHƯỚC HỘI, LA GI – FULL THỔ CƯ, 2 MẶT TIỀN, GIÁ 167 TRIỆU/M NGANG 🔥 Địa chỉ: Hẻm Đinh Bộ Lĩnh, phường Phước Hội, thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: 167 ...

Giá: 2 tỷ Diện tích: 166 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

ĐẤT ĐẸP – GIÁ ĐẦU TƯ - CẦN BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP TẠI Xã Hải Ninh, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

ĐẤT ĐẸP – GIÁ ĐẦU TƯ  - CẦN BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP TẠI Xã Hải Ninh, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

ĐẤT ĐẸP – GIÁ ĐẦU TƯ - CẦN BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP TẠI Xã Hải Ninh, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận - Hiện này : (Xã Hải Ninh, Lâm Đồng mới) ** Diện tích: 5000 m² (thực tế sử dụng hơn 6.000m²) ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 5,000 m²

Quận/Huyện: Bắc Bình, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 12m x 116m đất ONT 2 mặt đường trước sau Tân Xuân - Hàm Tân giá gốc

🔥 BÁN 1.373M² ĐẤT TÂN XUÂN, HÀM TÂN – 2 MẶT TIỀN BÊ TÔNG, QUY HOẠCH ONT, GIÁ 1.02 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Thôn Láng Gòn 2, xã Tân Xuân, huyện Hàm Tân, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: 1.02 ...

Giá: 1.4 tỷ Diện tích: 1,373 m²

Quận/Huyện: Hàm Tân, Bình Thuận

21/01/2026

ĐẤT ĐẸP – GIÁ ĐẦU TƯ - CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI Thị trấn Lương Sơn, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

ĐẤT ĐẸP – GIÁ ĐẦU TƯ  - CẦN BÁN LÔ ĐẤT  TẠI Thị trấn Lương Sơn, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

ĐẤT ĐẸP – GIÁ ĐẦU TƯ - CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI Thị trấn Lương Sơn, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận ** Diện tích: 192 m² (6.0x29.0) - Giá bán: 1 tỷ 200 triệu ( có thương lượng ) Vị tri : Trước ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 192 m²

Quận/Huyện: Bắc Bình, Bình Thuận

20/01/2026

[CƠ HỘI ĐẦU TƯ] CHÍNH CHỦ BÁN 9.800M² ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP – CẬN NÚT GIAO CAO TỐC DẦU GIÂY - PHAN THIẾT

[CƠ HỘI ĐẦU TƯ] CHÍNH CHỦ BÁN 9.800M² ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP – CẬN NÚT GIAO CAO TỐC DẦU GIÂY - PHAN THIẾT Đây là thời điểm vàng để sở hữu quỹ đất diện tích lớn với vị trí chiến lược tại ...

Giá: 4.2 tỷ Diện tích: 9,800 m²

Quận/Huyện: Hàm Tân, Bình Thuận

19/01/2026

Bán đất tặng nhà cấp 4 đường Lê Hồng Phong, Phan Thiết, Bình Thuận, DT 105m2, giá 2,3 tỷ

- Chính chủ cần bán lô đất sẵn nhà cấp 4 tại 127/25 đường Lê Hồng Phong, phường Phú Trinh (cũ), Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận (cũ) nay là tỉnh lâm Đồng. + Diện tích rộng 105m2, ngang ...

Giá: 2.3 tỷ Diện tích: 105 m²

Quận/Huyện: Phan Thiết, Bình Thuận

14/01/2026

Ủng hộ website
Zalo: 0982926223
Donate duy trì website. Cảm ơn bạn!
Tìm kiếm BĐS