Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hà Nội

560 bất động sản

Bán đất Đông Hội-HÀng xóm vin Cổ Loa- Trục cầu Tứ Liên- Phân lô- Vỉa hè- Oto tránh 60m 8,x tỷ(TL)

Bán đất Đông Hội-HÀng xóm vin Cổ Loa- Trục cầu Tứ Liên- Phân lô- Vỉa hè- Oto tránh 60m 8,x tỷ(TL) MẶT ĐƯỜNG Ô TÔ TRÁNH - VỊ TRÍ ĐẸP - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH TỐT - HIẾM Vị trí đẹp, ...

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

23/12/2025

BÁN ĐẤT 75M2 TẠI XÓM NGOÀI- UY NỖ- GIÁ NHỈNH 8 TỶ- NGÕ THỒNG OTO- GẦN NHÀ THI ĐẤU- VÀI BƯỚC RA CHỢ TÓ- FULL TIỆN ÍCH

BÁN ĐẤT 75M2 TẠI XÓM NGOÀI- UY NỖ- GIÁ NHỈNH 8 TỶ- NGÕ THỒNG OTO- GẦN NHÀ THI ĐẤU- VÀI BƯỚC RA CHỢ TÓ- FULL TIỆN ÍCH -Với tài chính Nhỉnh 8 tỉ - Các bác được sở hữu BĐS cực kì đẹp ...

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

23/12/2025

Bán 3 lô đất thổ cư khu vực Trần Khát Chân, diện tích S mỗi lô 3.3*21m

gia chủ có 3 lô đất 2 mặt ngõ, bán để chia thừa kế cho các khu vực Kim Ngưu- Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội là nơi lý tưởng để dự án hoặc quy hoạch nhà ở. Đất có diện tích 65m2/ ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

23/12/2025

CC CẦN BÁN LÔ ĐẤT VÀNG ,PHÂN LÔ VĨA HÈ, Ô TÔ ĐỖ NGÀY ĐÊM TRƯƠC NHÀ . LAI XÁ 73M KINH DOANH ĐƯỜNG THÔNG TỨ TUNG. GIÁ CHỈ 125TR/M. NHANH TAY LH EM Ạ ; 0964982442;

CC CẦN BÁN LÔ ĐẤT VÀNG ,PHÂN LÔ VĨA HÈ, Ô TÔ ĐỖ NGÀY ĐÊM TRƯƠC NHÀ .
LAI XÁ 73M KINH DOANH ĐƯỜNG THÔNG TỨ TUNG.
GIÁ CHỈ 125TR/M.
NHANH TAY LH EM Ạ ; 0964982442;

Đất vàng nằm trong làng lai xá,hoài đức ,hà nội , Phân lô vĩa hề. ô tô đỗ ngày đêm trước nhà ,hơn 100m ra tới đường 32. Sẵn nhà nhà cấp 4 vừa ở vừa kinh danh .thông tứ tung. Nhà nằm ...

Giá: 9.1 tỷ Diện tích: 73 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

23/12/2025

144M² ĐẤT PHƯƠNG ĐÌNH - ĐAN PHƯỢNG NAY LÀ ( LIÊN MINH ) HÀ NỘI – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ

144M² ĐẤT PHƯƠNG ĐÌNH - ĐAN PHƯỢNG NAY LÀ ( LIÊN MINH ) HÀ NỘI  – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ

BÁN 144M² ĐẤT LIÊN MINH (PHƯƠNG ĐÌNH CŨ) – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ Ô tô vào tận đất, ngủ trong nhà, chỉ vài bước ra đường ô tô tránh Vị trí đẹp, cách đường Liên Minh đang mở rộng chỉ ~30m ...

Giá: 7.6 tỷ Diện tích: 144 m²

Quận/Huyện: Đan Phượng, Hà Nội

22/12/2025

🔥🔥🔥SIÊU HIẾM UY NỖ 🔥🔥🔥- Nhà văn hoá- trung tâm văn hoá đông anh

🔥🔥🔥SIÊU HIẾM UY NỖ 🔥🔥🔥 🎁Với tài chính Nhỉnh 8 tỉ 🎁Các bác được sở hữu BĐS cực kì đẹp với diện tích siêu xinh 🎁Mặt tiền và hậu đều 5m x 15 🎁Tổng diện tích 75m nhỏ ✳️ Cách ...

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

22/12/2025

LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP- ĐẦU TƯ LÀ SINH LỜI CẦN BÁN NHANH NHÀ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP tại phường Thanh Liệt, huyện Thanh Trì, Tp Hà Nội

LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP- ĐẦU TƯ LÀ SINH LỜI CẦN BÁN NHANH NHÀ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP tại phường Thanh Liệt, huyện Thanh Trì, Tp Hà Nội Địa chỉ: ngõ 186 Phan Trọng Tuệ, phường Thanh Liệt, huyện Thanh ...

Giá: 7 tỷ Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Thanh Trì, Hà Nội

22/12/2025

🔥 Chính Chủ Bán ĐấtỞ Mễ Trì Alo 0972 078 667

🔥 Chính Chủ Bán ĐấtỞ Mễ Trì Alo 0972 078 667

🔥 BÁN ĐẤT ĐẸP KHU TRUNG VĂN – ĐẤT VUÔNG VẮN 📞 0972.078.667 Trong một buổi trao đổi với chính chủ tại Đại Mỗ – Nam Từ Liêm, người bán nói thật rằng khu này hiếm đất vuông vắn. Đi ...

Giá: 7.95 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

21/12/2025

🔥 Tôi Chính Chủ Cần Bán ĐấtKv khu Đại Linh Alo 0972078667

🔥 Tôi Chính Chủ Cần Bán ĐấtKv khu Đại Linh Alo 0972078667

🔥 BÁN ĐẤT TRUNG VĂN HÀ NỘI – ĐẤT VUÔNG VẮN 📞 0972-078-667 Trong lúc làm việc với chủ đất với chủ nhà tại khu Đại Mỗ, chủ đất nói thẳng rằng ít khi có đất đẹp rao bán. Xem thực tế ...

Giá: 7.95 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

21/12/2025

BÁN ĐẤT MẶT PHỐ HOÀNG LIÊN – GIÁ ĐẦU TƯ 15X TRIỆU

BÁN ĐẤT MẶT PHỐ HOÀNG LIÊN – GIÁ ĐẦU TƯ 15X TRIỆU

BÁN ĐẤT MẶT PHỐ HOÀNG LIÊN – GIÁ ĐẦU TƯ 15x TRIỆU Mặt phố Hoàng Liên Gần Khu công nghệ cao sinh học – Cầu Thượng Cát – TP ven sông Hồng Giá: 155 triệu/m² – cực hiếm khu vực Tiềm năng ...

Giá: 8.99 tỷ Diện tích: 58 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

19/12/2025

Gia đình có 3 lô đất 2 mặt ngõ, bán để chia thừa hưởng cho các địa điểm Kim Ngưu- Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội là nơi lý tưởng để đầu tư hoặc thiết kế nhà ở. Đất có diện tích ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

19/12/2025

Bán đất vài trăm mét ra ngã tư Lò Đúc- Kim Ngưu- Trần Khát Chân

Khu vực Hai Bà Trưng, Hà Nội là nơi tuyệt vời để dự án vào BDS dòng tiền (căn hộ mini cho thuê, nhà nghỉ) do gần các trường ĐH lớn như: ĐH Bách Khoa, quy hoạch, Dược, Kinh tế Quốc ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

19/12/2025

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 59 M2 ĐẤT NGÔ XUÂN QUẢNG, GIÁ 145 TR/M2 - LH 0985865658

📍 Vị trí: Ngõ Ngô Xuân Quảng – Gia Lâm, khu trung tâm Trâu Quỳ, dân cư đông đúc📐 Diện tích: 59 m²📏 Mặt tiền: 7.2 m – lô góc 2 mặt tiền, cực đẹp, thoáng sáng🛣 Đường: Trước đất rộng ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 59 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

18/12/2025