Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hà Nội

1661 bất động sản

Siêu Phẩm 346m2 Full Thổ Cư tại Xã Sóc Sơn, hà Nội

Siêu Phẩm 346m2 Full Thổ Cư tại Xã Sóc Sơn, hà Nội

Siêu Phẩm cho các bác muốn xây nhà vila diện tích không quá rộng đây chứ đâu Diện tích: 346m2 ( mặt tiền 15,57m) Pháp lý: sổ đỏ full thổ cư Vị trí: thôn Đạc Đức, xã Sóc Sơn, Hà Nội ...

Giá: 7.9 tỷ Diện tích: 346 m²

Quận/Huyện: Sóc Sơn, Hà Nội

28/12/2025

Siêu Phẩm Lô Góc, Đất Kinh Doanh tại Sóc Sơn, Hà Nội

Siêu Phẩm Lô Góc, Đất Kinh Doanh tại Sóc Sơn, Hà Nội

Chủ Nhật Yêu Thương Em Gửi Đến Ac Siêu Phẩm Lô Góc 2 Mặt Tiền Sẵn Sổ Đỏ Diện tích: 80m2 ( theo sơ đồ là lô 3) Pháp lý: sổ đỏ full thổ cư Vị trí: Đất Kinh Doanh tại xã Sóc Sơn, Hà Nội, ...

Giá: 3.12 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Sóc Sơn, Hà Nội

28/12/2025

Bán đất Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội, 24 tỷ, 193m2, view đẹp!

đừng chậm tay nắm giữ lô đất đẹp tại Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội. - Điểm nhấn: + diện tích S rộng 193m2, giá bán 24 tỷ VND. + Mặt tiền 9.88m, hợp lý cho những hoạt ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

28/12/2025

Bán Đất Trục Chính Chi Đông, Mê Linh - 86m2 Full Thổ Cư - Kinh Doanh Tốt - Sổ Đỏ Sẵn Sàng

Cần bán mảnh đất vị trí đắc địa tại Tổ dân phố số 3, thị trấn Chi Đông, huyện Mê Linh, Hà Nội. • Diện tích: 86m2 (Full thổ cư). • Mặt tiền: 5m (Rất đẹp để thiết kế nhà ở hoặc kinh ...

Giá: 4.7 tỷ Diện tích: 86 m²

Quận/Huyện: Mê Linh, Hà Nội

28/12/2025

CHÍNH CHỦ BÁN NHANH 80m² ĐẤT THỌ LỘC – PHÚC THỌ – HÀ NỘI

CHÍNH CHỦ BÁN NHANH 80m² ĐẤT THỌ LỘC – PHÚC THỌ – HÀ NỘI

💥 CHÍNH CHỦ BÁN NHANH 80m² ĐẤT THỌ LỘC – PHÚC THỌ – HÀ NỘI 💥 ✅ Diện tích: 80m² – Mặt tiền 6.6m, hậu vuông vắn🚗 Đường thông, ô tô ngủ trong nhà📍 Cách QL32 chỉ 300m, gần trường Cấp ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Phúc Thọ, Hà Nội

27/12/2025

BÁN GẤP - ĐẤT CỰC HIẾM - View trực diện hồ Hòa Lạc siêu VIP - Gần trường đại học, khu công nghệ cao

BÁN GẤP - ĐẤT CỰC HIẾM - View trực diện hồ Hòa Lạc siêu VIP - Gần các trường đại học và khu công nghệ cao Diện tích 100m2 full thổ cư - Khu vực kết nối với nhiều tiện ích, ngay sát ...

Giá: 3.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Quốc Oai, Hà Nội

27/12/2025

Bán đất xây Nhà trọ- Con gà đẻ trứng vàng thời Nhà mặt phố mất ngôi VƯƠNG

Gia đình bán gấp miếng đất từ thời ông cha để lại. Xây chung cư mini, nhà trọ cho thuê cần tại Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội. diện tích S rộng thoải mái 193m2, không ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

27/12/2025

Bán đất Ngọc Thuỵ 91m x 4m3 mặt ngõ kinh doanh, oto thông.

Bán đất Ngọc Thuỵ 91m x 4m3 mặt ngõ kinh doanh, oto thông.

Vị trí đẹp: cách chợ ngọc thuỵ chưa đến 100m, gần đường hồng tiến kéo dài. Sang ngọc lâm, nguyễn văn cừ, phố cổ phút mốt Diện tích 91m vuông vắn, không lỗi phong thuỷ Mặt ngõ rộng ...

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 91 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

27/12/2025

Bán đất Ngọc Thuỵ 91m x 4m3 mặt ngõ kinh doanh, oto thông.

Bán đất Ngọc Thuỵ 91m x 4m3 mặt ngõ kinh doanh, oto thông.

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 91 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

27/12/2025

Cần tiền mình muốn bán Lô đất Hoa Hậu - Vị trí siêu hiếm còn sót lại tại thôn Bình Yên, Thạch Thất

Cần tiền nên mình muốn bán Lô đất Hoa Hậu - Vị trí siêu hiếm còn sót lại tại thôn Bình Yên, Thạch Thất - Diện tích 370m, mặt tiền > 10m, nở hậu, thổ cư 150m - Sát đường 420, ngõ thông ...

Giá: 12.58 tỷ Diện tích: 370 m²

Quận/Huyện: Thạch Thất, Hà Nội

26/12/2025

Trục Chính Thôn Mít Cổ Loa 103m2 MT 4.5M Đường 5m Giá Đầu Tư Đẹp

Đất nền tại xã Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 103m² đang được bán với giá 75tr/1m2. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.- Mặt tiền 4.5m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây ...

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

26/12/2025

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM XÃ BÁT TRÀNG (ĐA TỐN CŨ) – GẦN ECOPARK – VỊ TRÍ VÀNG, SINH LỜI CAO

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM XÃ BÁT TRÀNG (ĐA TỐN CŨ) – GẦN ECOPARK – VỊ TRÍ VÀNG, SINH LỜI CAO Chính chủ cần bán mảnh đất vị trí trung tâm xã Bát Tràng (Đa Tốn cũ) – khu vực đang phát triển ...

Giá: 9.72 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

26/12/2025

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

26/12/2025

gia chủ bán gấp miếng đất từ thời ông cha để lại. Xây chung cư mini, nhà trọ cho thuê cần tại Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Diện tích rộng rãi 193m2, không khí thoáng ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

26/12/2025

Bán đất Vàng xây CC mini Kim Ngưu, 24 tỷ, 193m2 giá cực chất độ tin cậy

Bán lô đất vàng địa điểm lõi quận Hai Bà Trưng. Xây Chung cư mini chỉ có điểm 10 chất lượng. Địa chỉ:Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội, diện tích rộng 193m2, thích hợp cho ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

26/12/2025