Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hải Phòng

139 bất động sản

Đất mặt đường trục 10m Tân Hợp – Tân Thành – Dương Kinh 100m2 ngang 5m vuông đẹp giá hiếm khu vực – ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường trục 10m Tân Hợp – Tân Thành – Dương Kinh  100m2 ngang 5m vuông đẹp  giá hiếm khu vực – ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường trục 10m Tân Hợp – Tân Thành – Dương Kinh 100m2 ngang 5m vuông đẹp giá hiếm khu vực – ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 100m²-Mặt tiền: 5m vuông vắn, tỷ lệ đất đẹp dễ xây ...

Giá: 3.05 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

06/03/2026

Đất phân lô Đoàn Kết - Quán Nam - 105m - đường 12m - Giá 56 tr/m cực hiếm

🌺🚗Đất phân lô Quán Nam - Lê Chân - giá tốt • DTMB: 105m. ngang 4.5m • Hướng Tây Nam • Đường rộng 11m vỉa hè 2 bên • Khu dân trí cao, đường mới đẹp • Đất vuông đẹp, không lỗi lầm ...

Giá: 5.88 tỷ Diện tích: 105 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

05/03/2026

Đất phân lô Trại Lẻ - 113m - ngang 4.5 - đường 12m - Giá 77 tr/m rẻ nhất lúc này

🌺Đất phân lô Đào Nhuận vị trí gần Hoàng Huy siêu đẹp • Diện tích 113m • Ngang 4.5m dài 25m • Hướng Tây Bắc • Đường 12m ( vỉa hè 3m), lưu không 10m sau • Vị trí đẹp, không lỗi lầm ...

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 113 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

05/03/2026

Rẻ nhất lô 16 Lê Hồng Phong - 135m - ngang 9m - đường 15m - Giá 14.1 tỉ

🌱🌱Đất Biệt thự lô 16 Lê Hồng Phong - Giá tốt nhất trị trường • Diện tích 135m • Mặt tiền 9m dài 15m • Hướng Tây Nam • Đường 15m + khe kỹ thuật 2m • Vị trí tuyến 3 song song Lê Hồng ...

Giá: 14.1 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

04/03/2026

Đất tuyến 2 Bùi Viện - Thiên Lôi - 121m - Mặt tiền 7m - xây Biệt thự - Giá 8.47 tỉ

✅⭐Đất xây Biệt thự tại Thiên Lôi - tuyến 2 Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp • Diện tích 121m. Mặt tiền hơn 7m • Hướng Tây Bắc • Lòng đường 6m + vỉa hè 2.5m • Xây 3.5 tầng, không lỗi phong ...

Giá: 8.47 tỷ Diện tích: 121 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

02/03/2026

Bán đất 100m2 ngang 5m đường nhựa tại Cái Tắt, An Đồng

Bán đất 100m2 ngang 5m đường nhựa tại Cái Tắt, An Đồng

Bán đất 100m2 ngang 5m đường nhựa tại Cái Tắt, An Đồng - Diện tích: 100m2 ngang 5m - Đường 6m - Sổ hồng chính chủ - Vị trí cách đường Máng 200m, dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ. - ...

Giá: 4.2 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: An Dương, Hải Phòng

27/02/2026

Bán đất 108m2 ngang 6m tại KPL Bến Thóc, An Đồng, An Dương

Bán đất 108m2 ngang 6m tại KPL Bến Thóc, An Đồng, An Dương

Bán đất 108m2 ngang 6m tại KPL Bến Thóc, An Đồng, An Dương - Diện tích: 108m2 ngang 6m - Đường trải nhựa 6m vỉa hè 3m - Hướng Đông Nam - Sổ hồng chính chủ - Thửa đất vuông vắn, mặt ...

Giá: 3.7 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: An Dương, Hải Phòng

27/02/2026

Bán đất tái định cư Đồng Dứa, Đằng Hải, Hải An trục chính 20m vị trí tuyến đầu

Bán đất tái định cư Đồng Dứa, Đằng Hải, Hải An  trục chính 20m vị trí tuyến đầu

Cần bán lô đất tái định cư Đồng Dứa thuộc phường Đằng Hải, quận Hải An, Hải Phòng, nằm trên trục chính đường rộng 20m, ngay sau đường Lũng Đông, vị trí tuyến đầu đẹp, phù hợp đầu tư ...

Giá: 5.75 tỷ Diện tích: 118 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

23/02/2026

RA MẮT 13 LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT PHỐ LÊ QUANG ĐẠO

RA MẮT 13 LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT PHỐ LÊ QUANG ĐẠO

RA MẮT 13 LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT PHỐ LÊ QUANG ĐẠO Phường Gia Viên – Trung tâm TP. Hải Phòng Tuyến phố sầm uất, lưu lượng giao thông cao, giá trị khai thác cực mạnh. Quỹ đất mặt phố ...

Giá: 14.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

09/02/2026

CẦN BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÔNG KHÊ 107m2 – VỊ TRÍ KINH DOANH TRUNG TÂM HẢI PHÒNG

BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÔNG KHÊ – VỊ TRÍ KINH DOANH TRUNG TÂM HẢI PHÒNG 💎 Diện tích: 107,4m²💎 Mặt tiền: 4,7m💎 Vị trí: Mặt đường Đông Khê, khu dân cư đông đúc, giao thương sầm uất, ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

07/02/2026

Bán đất ngõ 135 Trung Lực - 100m - MT 5m - tuyến 2 sau mặt đường - Giá 55 tr/m

✅🚗 Đất tuyến 2 Trung Lực - Ngõ 135 Cafe Cung Trầm • Diện tích 100m • Ngang 5 dài 20 • Hướng Tây • Đường trải nhựa >5m Ô.tô tránh nhau • Không lỗi lầm, vị trí đẹp • Sổ đỏ chính chủ ...

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

06/02/2026

Bán đất mặt đường Trực Cát - ngã 4 Bùi Viện - 142m - Giá 40 tr/m cực rẻ

🚗👉Bán đất mặt đường Trực Cát - gần ngã 4 Bùi Viện • Diện tích ~142m • Mặt tiền 5m dài 28m • Hướng Đông Nam • Đường nhựa ~7m • Vị trí làm văn phòng, kho xưởng cực đẹp • Sổ đỏ chính ...

Giá: 5.65 tỷ Diện tích: 142 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

05/02/2026

Bán đất mặt đường số 74 Kiều Hạ - 135m - mặt tiền 4.5 - giá 5.5 tỉ cực đẹp

✅🌹Bán đất mặt đường số 74 Kiều Hạ - kinh doanh bán hàng ... • Diện tích 135m • Mặt tiền 4.5m dài 30m • Hướng Tây Bắc • Đường nhựa, vỉa hè ~2m • Vị trí đẹp không lỗi lầm • Sổ đỏ chính ...

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

04/02/2026

Bán đất lô 16 Lê Hồng Phong - 135m - mặt tiền 9m - đường 15 - Giá 105 tr/m

Giá: 14.1 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

04/02/2026

Bán đất mặt đường Vạn Kiếp - 111m - vị trí kinh doanh - Giá 85 tr/m

⭐🚗Bán đất mặt đường Vạn Kiếp - vị trí kinh doanh - gần Hoàng Huy - Cầu Tam Bạc • Diện tích ~ 111m • Mặt tiền gần 5m • Hướng Tây Bắc • Vị trí kinh doanh bán hàng đông đúc • Không lỗi ...

Giá: 9.4 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Hồng Bàng, Hải Phòng

03/02/2026