Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hải Phòng

238 bất động sản

Bán lô đất mặt đường Hàng Tổng Hải An đường 6m vị trí đẹp

Bán lô đất mặt đường Hàng Tổng Hải An đường 6m vị trí đẹp

Bán lô đất mặt đường Hàng Tổng Hải An đường 6m vị trí đẹp Lô đất mặt đường Hàng Tổng, phường Hải An, Hải Phòng đang cần bán. Đường trước đất rộng 6m, phù hợp kinh doanh buôn bán hoặc ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 159 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

08/02/2026

CẦN BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÔNG KHÊ 107m2 – VỊ TRÍ KINH DOANH TRUNG TÂM HẢI PHÒNG

BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÔNG KHÊ – VỊ TRÍ KINH DOANH TRUNG TÂM HẢI PHÒNG 💎 Diện tích: 107,4m²💎 Mặt tiền: 4,7m💎 Vị trí: Mặt đường Đông Khê, khu dân cư đông đúc, giao thương sầm uất, ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

07/02/2026

Bán đất ngõ 135 Trung Lực - 100m - MT 5m - tuyến 2 sau mặt đường - Giá 55 tr/m

✅🚗 Đất tuyến 2 Trung Lực - Ngõ 135 Cafe Cung Trầm • Diện tích 100m • Ngang 5 dài 20 • Hướng Tây • Đường trải nhựa >5m Ô.tô tránh nhau • Không lỗi lầm, vị trí đẹp • Sổ đỏ chính chủ ...

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

06/02/2026

Bán đất mặt đường Trực Cát - ngã 4 Bùi Viện - 142m - Giá 40 tr/m cực rẻ

🚗👉Bán đất mặt đường Trực Cát - gần ngã 4 Bùi Viện • Diện tích ~142m • Mặt tiền 5m dài 28m • Hướng Đông Nam • Đường nhựa ~7m • Vị trí làm văn phòng, kho xưởng cực đẹp • Sổ đỏ chính ...

Giá: 5.65 tỷ Diện tích: 142 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

05/02/2026

Bán đất mặt đường số 74 Kiều Hạ - 135m - mặt tiền 4.5 - giá 5.5 tỉ cực đẹp

✅🌹Bán đất mặt đường số 74 Kiều Hạ - kinh doanh bán hàng ... • Diện tích 135m • Mặt tiền 4.5m dài 30m • Hướng Tây Bắc • Đường nhựa, vỉa hè ~2m • Vị trí đẹp không lỗi lầm • Sổ đỏ chính ...

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

04/02/2026

Bán đất lô 16 Lê Hồng Phong - 135m - mặt tiền 9m - đường 15 - Giá 105 tr/m

🌱🌱Đất Biệt thự lô 16 Lê Hồng Phong - Giá tốt nhất trị trường • Diện tích 135m • Mặt tiền 9m dài 15m • Hướng Tây Nam • Đường 15m + khe kỹ thuật 2m • Vị trí tuyến 3 song song Lê Hồng ...

Giá: 14.1 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

04/02/2026

Bán đất mặt đường Vạn Kiếp - 111m - vị trí kinh doanh - Giá 85 tr/m

⭐🚗Bán đất mặt đường Vạn Kiếp - vị trí kinh doanh - gần Hoàng Huy - Cầu Tam Bạc • Diện tích ~ 111m • Mặt tiền gần 5m • Hướng Tây Bắc • Vị trí kinh doanh bán hàng đông đúc • Không lỗi ...

Giá: 9.4 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Hồng Bàng, Hải Phòng

03/02/2026

ĐẤT MẶT ĐƯỜNG TRẦN MINH THẮNG – QUÝ KIM GIÁ 22.X TRIỆU/M² LÔ LỚN HIẾM – VỊ TRÍ KINH DOANH ZALO 0567 222 555

ĐẤT MẶT ĐƯỜNG TRẦN MINH THẮNG – QUÝ KIM  GIÁ 22.X TRIỆU/M²  LÔ LỚN HIẾM – VỊ TRÍ KINH DOANH  ZALO 0567 222 555

ĐẤT MẶT ĐƯỜNG TRẦN MINH THẮNG – QUÝ KIM GIÁ 22.X TRIỆU/M² LÔ LỚN HIẾM – VỊ TRÍ KINH DOANH ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 150m²-Mặt tiền: 6m-Đường trước đất: Đường nhựa rộng, ô tô tránh ...

Giá: 3.375 tỷ Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

02/02/2026

Đất rẻ nhất mặt đường 633 Thiên Lôi - 156m - mặt tiền 4.4m - đường 15 - giá 69 tr/m

🛑Rẻ nhất Mặt đường 633 Thiên Lôi - Võ Nguyên Giáp đối diện Chung Cư Hoàng Huy • Diện tích 156m . ngang 4.4 • Hướng Tây Bắc • Đường trước mặt rộng 15m • Vị trí kinh doanh, làm Văn ...

Giá: 10.76 tỷ Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

30/01/2026

Bán đất mặt đường Trực Cát - Thiên Lôi, 112m - mặt tiền 5m - vị trí đẹp - Giá 9.5 tỉ

🛑Mặt tiền 5m mặt đường Trực Cát - Lê Chân vị trí đẹp lung linh • Diện tích ~112m • Ngang 5 dài 22m • Hướng Đông Nam • Vị trí cực kỳ đẹp không lỗi lầm • Không quy hoạch. Xây 7 tầng ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 112 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

30/01/2026

Bán đất ngõ 37 Trực Cát - Thiên Lôi, 141m cực rộng - ngang 4.4 - Giá 45 tr/m

⭐🚗Bán đất ngõ 37 Trực Cát - Thiên Lôi - cực rộng - xây nhà sân cổng • Diện tích ~141m • Mặt tiền 4.4m dài 32 • Hướng Đông Nam • Ngõ ~ 4m ô.tô vào thoải mái • Vị trí đẹp không lỗi ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 141 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

28/01/2026

Bán đất mặt đường Dương Đình Nghệ - Thiên Lôi, 148m, ngang 5.2 - Giá 65 tr/m

⭐⭐Bán đất mặt đường Dương Đình Nghệ - ngã 4 Thiên Lôi - Phúc Tăng • Diện tích 148.5m • Mặt tiền 5.2m nở hậu • Đường nhựa + vỉa hè 2 bên • Ngay cạnh Dự án Việt Phát • Vị trí kinh doanh, ...

Giá: 9.65 tỷ Diện tích: 148 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

28/01/2026

Bán đất mặt đường Bùi Viện - ngã 4 Võ Nguyên Giáp - 242m - ngang 14m - Giá 100 tr/m

✅Mặt Đường Bùi Viện - ngã 4 Võ Nguyên Giáp- đối diện Khách sạn Nikko • Diện tích 242m • Ngang 14.5m dài 16.7m • Hướng Đông Nam • Vỉa hè 5m • Xây cao tầng thoải mái • Sổ đỏ chính chủ ...

Giá: 24.2 tỷ Diện tích: 242 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

27/01/2026

Bán đất phân lô 788 Thiên Lôi - 121m - mặt tiền 7m - đường 11m - Giá 8.47 tỉ

✅🚗Đất biệt thự 788 Thiên Lôi - đường 11m - ngay ngã 4 Võ Nguyên Giáp - Bùi Viện • Diện tích 121m • Ngang 7.25 dài 16.7 • Hướng Tây Bắc • Đường ~ 11m. Đường thông • Đất sạch đẹp không ...

Giá: 8.47 tỷ Diện tích: 121 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

27/01/2026

189m² Tam Kiệt – Hữu Bằng Trục đường 8m vỉa hè, sát HL 405 ZALO 0567 222 555

189m² Tam Kiệt – Hữu Bằng  Trục đường 8m vỉa hè, sát HL 405  ZALO 0567 222 555

189m² Tam Kiệt – Hữu Bằng Trục đường 8m vỉa hè, sát HL 405 ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 189m²-Mặt tiền: 7m-Đường/ngõ: đường trước đất rộng khoảng 8m, có vỉa hè 2 bên-Vị trí: Tam Kiệt ...

Giá: 3.34 tỷ Diện tích: 189 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

27/01/2026