Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hồ Chí Minh

5392 bất động sản

Bán Lô Đất Biệt Thự Nghỉ Dưỡng Gần Sông Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Biệt Thự Nghỉ Dưỡng Gần Sông Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19.5 tỷ (thương lượng) - Góc 2 Mặt Tiền Siêu Thoáng - Ngay KĐT Vạn Phúc, liền kề ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 310 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/12/2025

Bán 3 Lô Đất Biệt Thự Ven Sông Mặt Tiền Đường Số 10 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

Bán 3 Lô Đất Biệt Thự Ven Sông Mặt Tiền Đường Số 10 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 62 tỷ - 68 tỷ - 72 tỷ (TL) - Chỉ 83 triệu/m² —————— - Đường 10m ven sông, 4 xe hơi ...

Giá: 62 tỷ Diện tích: 741 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/12/2025

Bán Lô Đất Lớn 3155m Hẻm 4m đường Lê Thị Hoa , Bình Chiểu, Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn 3155m Hẻm 4m đường Lê Thị Hoa , Bình Chiểu, Thành Phố Thủ Đức - Giá: 47 tỷ - chỉ 17 Triệu/m (thương lượng MẠNH) - Đang cho thuê làm sân banh thu nhập 80 triệu/tháng ...

Giá: 47 tỷ Diện tích: 3,155 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/12/2025

bao đầu tư - Hẻm xe hơi - Bùi Đình Túy - 100 tr/m2 - ngang 6.6m - vuông vức - có GPXD Hầm - xây CHDV bao đẹp - 18.8 tỷ

💸 HÀNG ĐẦU TƯ – GIÁ ĐẤT CHỈ 100 TRIỆU/M²🚗 HẺM XE HƠI – BÙI ĐÌNH TÚY – NGANG KHỦNG 6.6M – VUÔNG VỨC📄 Có GPXD HẦM – XÂY CHDV BAO ĐẸP 👉 Thông tin nổi bật: Diện tích lớn hiếm trong ...

Giá: 18.8 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

02/12/2025

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 6 phường Hiệp Bình Chánh Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 6 phường Hiệp Bình Chánh Thành Phố Thủ Đức - Giá: 11.5tỷ (thương lượng) —————— - Đường 10m, thông đường số 6, số 8, số 10, Ngay CHỢ BÌNH TRIỆU - Diện tích: ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/12/2025

Bán Lô Đất Lớn Hẻm 1056 Phạm Văn Đông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Hẻm 1056 Phạm Văn Đông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Đường 3m, cách đường 8m 2 căn nhà, ra Phạm Văn Đồng 80m - Diện tích: 6x25m= 150m - Hiện trạng: có nhà ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/12/2025

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 49 HIỆP BÌNH CHÁNH THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC - Chỉ 8.6 tỷ (TL)

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 49 HIỆP BÌNH CHÁNH THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC - Chỉ 8.6 tỷ (TL) - Diện tích: 5.2x19= 108m² - Đường 8m, có vỉa hè 2 bên, 2 ô tô tránh nhau vô tư. - Ngay chợ Hiệp Bình, ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 6 & Đường 25 Khu Bên Sông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 6 & Đường 25 Khu Bên Sông  - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 6 & Đường 25 Khu Bên Sông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 15.5 tỷ (thương lượng) —————— - Đường bàn cờ 10m, 2 xe hơi tránh nhau, khu dân cư ...

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG TAM BÌNH, TAM PHÚ, THỦ ĐỨC

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG TAM BÌNH, TAM PHÚ, THỦ ĐỨC • Diện tích: 157m² công nhận + tặng thêm 40m² phía trước • Kích thước: ngang 7,8m – dài 21m • Giá chỉ: 15,7 tỷ (thương ...

Giá: 15.7 tỷ Diện tích: 197 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025

Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm Xe Hơi 5m Đường 10 Hiệp Bình phước Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm Xe Hơi 5m Đường 10 Hiệp Bình phước Thành Phố Thủ Đức - Giá: 7.85 tỷ (thương lượng) —————— - Hẻm ô tô,cách chợ Đầu Mối Thủ Đức 1km, cách Quốc Lộ 1A, Quốc Lộ ...

Giá: 7.85 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025

Bán Lô Đất Biệt Thự 413m Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 29 tỷ (Thương lượng) - Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự —————— - Đường 8m có vỉa hè 2 bên, cổng sau ...

Giá: 29 tỷ Diện tích: 413 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Căn Hẻm 1 Sẹc 609 Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Căn Hẻm 1 Sẹc 609 Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 10 tỷ (thương lượng tốt) - Khu vực xây dựng cao hệ số 5.0 ———————— - Hẻm xe hơi, 2 ...

Giá: 10 tỷ Diện tích: 130 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại đường Trần Thị Khoe, xã Phú Hòa Đông

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại đường Trần Thị Khoe, xã Phú Hòa Đông

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại đường Trần Thị Khoe, xã Phú Hòa Đông Củ Chi, HCM ** Diện tích: 40x28m ** Giá bán: 12,5 tỷ ( có thương lượng ) - Tiện ích xung quanh ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 1,097 m²

Quận/Huyện: Củ Chi, Hồ Chí Minh

01/12/2025

Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Điện Ảnh Ven Sông, Sổ Hồng Riêng, Gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Giá chỉ 120 triệu/m² - THƯƠNG LƯỢNG

"Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Điện Ảnh Ven Sông, Sổ Hồng Riêng, Gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Giá chỉ 120 triệu/m² - THƯƠNG LƯỢNG!" - Thông tin cơ bản - Vị trí: Đường 10 có vỉa hè 2 bên, ...

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/12/2025