Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hồ Chí Minh

2889 bất động sản

BÁN ĐẤT MT NGUYỄN VĂN BỨA – NGANG 20M HIẾM – GẦN TRƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN BỨA – NGANG 20M HIẾM – 1.200M² – GẦN TRƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Bứa – tuyến đường lớn kết nối Hóc Môn – Củ Chi – Quận ...

Giá: 25 tỷ Diện tích: 1,200 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

ĐẤT (20x53) MẶT TIỀN 157 BÌNH MỸ, CỦ CHI - FULL THỔ – GIÁ HIẾM

ĐẤT (20x53) MẶT TIỀN 157 BÌNH MỸ, CỦ CHI - FULL THỔ – GIÁ HIẾM Diện tích: 20 x 53 = 1.100m² – FULL THỔ CƯ Vị trí vàng: Cách Hà Duy Phiên 80m Sát cầu Rạch Tra Đường xe tải, khu dân ...

Giá: 18 tỷ Diện tích: 1,060 m²

Quận/Huyện: Củ Chi, Hồ Chí Minh

23/05/2026

SIÊU QUỸ ĐẤT MẶT TIỀN RẠCH VƯỜN LÀI – AN PHÚ ĐÔNG Q12 – GẦN 3.800M²

SIÊU QUỸ ĐẤT MẶT TIỀN RẠCH VƯỜN LÀI – AN PHÚ ĐÔNG Q12 – GẦN 3.800M² Vị trí chiến lược: Mặt tiền Rạch Vườn Lài, cách Vườn Lài nối dài 200m Cách QL1A chỉ 800m – kết nối nhanh toàn khu ...

Giá: 92 tỷ Diện tích: 3,788 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

23/05/2026

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP – NGANG 22M CỰC HIẾM

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI – NGANG 22M CỰC HIẾM LÔ GÓC ĐẸP – DIỆN TÍCH LỚN – TIỀM NĂNG KINH DOANH ĐỈNH Vị trí: MT Dương Công Khi, xã Tân Hiệp – Hóc Môn Lô góc 2 mặt tiền – cực ...

Giá: 28 tỷ Diện tích: 1,014 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

Giá: 25 tỷ Diện tích: 1,200 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

BÁN MIẾNG ĐẤT 5.074M2 - 2 MẶT TIỀN – 5.074M² – CHỈ 17 TỶ TẠI TÂN AN HỘI

ĐẤT 2 MẶT TIỀN – 5.074M² – CHỈ 17 TỶ TẠI TÂN AN HỘI Vị trí đẹp: Xã Tân An Hội (Phước Hiệp cũ) – Củ Chi Đường nhựa thông – giao thông cực kỳ thuận tiện. Diện tích: 5.074m² – đất trống, ...

Giá: 17 tỷ Diện tích: 5,074 m²

Quận/Huyện: Củ Chi, Hồ Chí Minh

23/05/2026

ĐẤT (7x32) MẶT TIỀN BÙI THỊ LÙNG – SÁT CHỢ HM – NGANG 7M ĐẸP – MBKD CỰC ĐỈNH

ĐẤT (7x32) MẶT TIỀN BÙI THỊ LÙNG – SÁT CHỢ HÓC MÔN – NGANG 7M ĐẸP – KINH DOANH CỰC ĐỈNH Mặt tiền Bùi Thị Lùng – sát Chợ Hóc Môn Khu vực buôn bán nhộn nhịp – lưu lượng người qua lại ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 218 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN TÂN XUÂN 2 – GẦN TÔ KÝ – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN TÂN XUÂN 2 – GẦN TÔ KÝ – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ Vị trí đắc địa – kết nối nhanh Tô Ký – khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá mạnh Diện tích khủng: 25m x 80m – công ...

Giá: 190 tỷ Diện tích: 1,913 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

SIÊU QUỸ ĐẤT 10 MẪU MẶT TIỀN TỈNH LỘ 8 – NGANG 100M – QUY HOẠCH ĐẤT TMDV

SIÊU QUỸ ĐẤT 10 MẪU MẶT TIỀN TỈNH LỘ 8 – NGANG 100M – QUY HOẠCH ĐẤT TMDV Tân An Hội – Củ Chi - Trục huyết mạch kết nối Bình Dương & miền Tây Lưu lượng giao thông cực lớn – tiềm năng ...

Giá: 265 tỷ Diện tích: 100,000 m²

Quận/Huyện: Củ Chi, Hồ Chí Minh

23/05/2026

HOT ĐẤT SKC MẶT TIỀN CONTAINER – CỤM KCN NHỊ XUÂN – 7.700M²

HOT ĐẤT SKC MẶT TIỀN CONTAINER – CỤM KCN NHỊ XUÂN – 7.700M²

HOT ĐẤT SKC MẶT TIỀN CONTAINER – CỤM KCN NHỊ XUÂN – 7.700M² KCN NHỊ XUÂN, XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN Mặt tiền đường container 24/24 – khu tập trung nhà xưởng sầm uất. Thông tin nổi bật: ...

Giá: 39 tỷ Diện tích: 7,700 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

ĐẤT BÁN 1.000M² – 34 PHÒNG TRỌ – THU 70TR/THÁNG – CHỈ 26 TỶ HXH NGUYỄN THỊ BÚP.

ĐẤT BÁN 1.000M² – 34 PHÒNG TRỌ – THU 70TR/THÁNG – CHỈ 26 TỶ HXH 1/ Nguyễn Thị Búp – P. Hiệp Thành (nay P. Tân Chánh Hiệp) – Quận 12. Ngay Hiệp Thành City, gần Nguyễn Ảnh Thủ – khu ...

Giá: 26 tỷ Diện tích: 1,000 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

23/05/2026

GIẢM SỐC 1,7 TỶ – CHỐT 13,8 TỶ – MT (10X45) TÂN THỚI HIỆP 14, Q12

GIẢM SỐC 1,7 TỶ – CHỐT 13,8 TỶ – MT TÂN THỚI HIỆP 14 Q12 Từ 15,5 TỶ hạ còn 13,8 TỶ – bán nhanh trong tháng! Mặt tiền nhựa 12m – Tân Thới Hiệp 14 – Trung tâm Quận 12 Sát Gò Vấp – bán ...

Giá: 13.8 tỷ Diện tích: 231 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

23/05/2026

CCG ĐẤT TÂN HIỆP HÓC MÔN – SÁT CẠNH KHU BIỆT THỰ – GIÁ CHỈ 10TR/M²

CCG ĐẤT TÂN HIỆP HÓC MÔN – SÁT CẠNH KHU BIỆT THỰ – GIÁ CHỈ 10TR/M² Cần nhượng lại lô đất trồng cây vị trí cực đẹp cho khách mua xây nhà vườn hoặc làm kho xưởng: Tổng diện tích : 1.800m ...

Giá: 18 tỷ Diện tích: 1,800 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM HÓC MÔN – MẶT TIỀN BÀ TRIỆU - FULL THỔ NGANG LỚN HIẾM

KHU ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM HÓC MÔN – MẶT TIỀN BÀ TRIỆU - FULL THỔ CƯ – NGANG LỚN HIẾM – VỊ TRÍ KIM CƯƠNG Mặt tiền Bà Triệu – trung tâm Hóc Môn, kinh doanh sầm uất Diện tích: (26m x 33m) ...

Giá: 67 tỷ Diện tích: 858 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 218 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/05/2026

Ủng hộ website
Zalo: 0982926223
Donate duy trì website. Cảm ơn bạn!