Bán đất thổ cư tại Hồ Chí Minh
Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm 17 Đường Ụ Ghe, phường Tam Phú, TP Thủ Đức
ĐẤT SÁT VÀNH ĐAI 2 - Ụ GHE - TAM PHÚ - Giá: 6.8 tỷ (thương lượng) —————— Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm 17 Đường Ụ Ghe, phường Tam Phú, TP Thủ Đức. - Hẻm xe hơi 10m, sát Vành Đai 2, gần chợ ...
Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Bán Lô Đất Hẻm Xe Tải Nở Hậu Hẻm 84 Đường 11, Trường Thọ, Thủ Đức - Phù Hợp Xây Căn Hộ Dịch Vụ
Bán Lô Đất Hẻm Xe Tải Nở Hậu Hẻm 84 Đường 11, Trường Thọ, Thủ Đức - Phù Hợp Xây Căn Hộ Dịch Vụ - Liền kề Thành Phố Phía Đông, thông hẻm 650 Kha Vạn Cân - Diện tích: 4.8x18.5= 153m ...
Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 153 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 10 Ven Sông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 10 Ven Sông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 24 tỷ (bớt lộc) - Chỉ 150 triệu/m —————— - Đường 10m ven sông, 4 xe hơi tránh nhau, đối diện bờ ...
Giá: 24 tỷ Diện tích: 156 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Bán Lô Đất Đẹp 181m² Hẻm Xe Tải 1 Sẹc Quốc Lộ 13 Hiệp Bình Phước Thủ Đức - Giá 11.5 tỷ
Bán Lô Đất Đẹp 181m² Hẻm Xe Tải 1 Sẹc Quốc Lộ 13 Hiệp Bình Phước Thủ Đức 👉 Giá 11.5 tỷ - Diện tích: 5x36.5= 181m, thổ cư 160m² - Hiện trạng: đất trống tiện xây mới - Hướng: chính ...
Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 181 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 20 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức
- ĐẤT HIỆP BÌNH CHÁNH - Chủ Gửi - Giá: 17.5 tỷ (thương lượng) —————— Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 20 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Hẻm rộng 8m, 2 xe hơi tránh nhau, ra Phạm ...
Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
08/12/2025
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KÊNH THAM LƯƠNG – GÒ VẤP - NGAY EMART 2 – XÂY CAO TẦNG
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KÊNH THAM LƯƠNG – GÒ VẤP - VỊ TRÍ VÀNG NGAY EMART 2 – QUY HOẠCH ĐẤT Ở, ĐƯỢC XÂY CAO TẦNG DT: 12 x 20m – Lô đất vuông vức, thế đẹp, cực kỳ hiếm Sát Siêu Thị Emart ...
Giá: 26.9 tỷ Diện tích: 240 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
08/12/2025
SIÊU BOM TẤN ĐẦU TƯ – ĐẤT MẶT TIỀN KÊNH TÂN HOÁ, TÂN PHÚ GIẢM SÂU KHÔNG TƯỞNG!
SIÊU BOM TẤN ĐẦU TƯ – ĐẤT MẶT TIỀN KÊNH TÂN HOÁ, TÂN PHÚ GIẢM SÂU KHÔNG TƯỞNG! GIẢM SỐC TỪ 295 TỶ ➝ CHỈ CÒN 240 TỶ! Giảm 55 TỶ – Chủ cần bán gấp, cơ hội VÀNG cho nhà đầu tư đón dự ...
Giá: 240 tỷ Diện tích: 3,315 m²
Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh
08/12/2025
ĐẤT TRỐNG (5x20) TIỆN XÂY SIÊU PHẨM, P. TÂN THỚI HIỆP, Q12 – GIÁ 4,5 TỶ
BÁN ĐẤT TRỐNG (5x20) TIỆN XÂY SIÊU PHẨM, P. TÂN THỚI HIỆP, QUẬN 12 – GIÁ 4,5 TỶ Diện tích: 5 x 20m – đất vuông vức, hướng Nam Hẻm nhựa trước nhà, xe hơi chạy qua, hẻm thông thoáng ...
Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
08/12/2025
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 49 HIỆP BÌNH CHÁNH THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC - Chỉ 8.6 tỷ (TL)
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 49 HIỆP BÌNH CHÁNH THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC - Chỉ 8.6 tỷ (TL) - Diện tích: 5.2x19= 108m² - Đường 8m, có vỉa hè 2 bên, 2 ô tô tránh nhau vô tư. - Ngay chợ Hiệp Bình, ...
Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 108 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Giá: 240 tỷ Diện tích: 3,315 m²
Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh
08/12/2025
ĐẤT XUÂN THỚI ĐÔNG – HÓC MÔN – DT 1.375M² – THỔ CƯ 500M² – GIÁ 20 TỶ TL
BÁN ĐẤT XUÂN THỚI ĐÔNG – HÓC MÔN – DT 1.375M² – THỔ CƯ 500M² – GIÁ 20 TỶ TL Diện tích: 22,7 x 66m – đất vuông vức, cực rộng Thổ cư 500m² – phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà ...
Giá: 20 tỷ Diện tích: 1,375 m²
Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
08/12/2025
BÁN 2 LÔ LIỀN KỀ SIÊU ĐẸP – HẺM 439 ĐƯỜNG 8M TÂN THỚI HIỆP 21, Q12 CHỈ 6 TỶ 150/LÔ!
BÁN GẤP 2 LÔ LIỀN KỀ SIÊU ĐẸP – HẺM 439 TÂN THỚI HIỆP 21, Q12 – ĐƯỜNG 8M THÔNG – GIÁ CHỈ 6 TỶ 150/LÔ! Vị trí vàng – hẻm 8m thông – khu dân cư cực đông, kinh doanh mọi ngành nghề! Phù ...
Giá: 6.15 tỷ Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Đường Số 4, Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức
Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Đường Số 4, Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19.5 tỷ (thương lượng) - Đang cho thuê 25 tr/th - Phù hợp xây biệt thự hoặc căn hộ dịch vụ —————— - ...
Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 212 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
08/12/2025
Bán Lô Đất Lớn Mặt Tiền Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước - TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Lô Đất Lớn Mặt Tiền Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước - TP. Hồ Chí Minh Thủ Đức - giá bán: 222 tỷ (thương khối lượng) - ngay Cổng khu đô thị Vạn Phúc - hợp lý xây dựng showroom, Building, ...