Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

15108 bất động sản

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Căn Hẻm 1 Sẹc 609 Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Căn Hẻm 1 Sẹc 609 Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 10.39 tỷ (thương lượng tốt) - Khu vực xây dựng cao hệ số 5.0 ———————— - Hẻm xe hơi, ...

Giá: 10.39 tỷ Diện tích: 130 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19,5 tỷ (thương lượng Mạnh) - Chỉ 59 triệu/m —————— - Đường 4m, liền kề chung cư Lavita garden, Ngay trung ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 331 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

18/11/2025

ĐẤT ĐẸP- GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH lô đất 3 mặt thoáng tiềm năng tại huyện Hoài Đức, Tp Hà Nội

ĐẤT ĐẸP- GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH lô đất 3 mặt thoáng tiềm năng tại huyện Hoài Đức, Tp Hà Nội Địa chỉ: xã Tiền Yên, huyện Hoài Đức, TP Hà Nội Diện tích: 42,9m2 Giá bán: 79 triệu/m2 Lh...

Giá: 3.389 tỷ Diện tích: 42 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

18/11/2025

BÁN ĐẤT 127M² – Ô TÔ VÀO TẬN NƠI – GIÁP HẢI (ĐA TỐN), GIA LÂM – 5.7 TỶ

BÁN ĐẤT 127M² – Ô TÔ VÀO TẬN NƠI – GIÁP HẢI (ĐA TỐN), GIA LÂM – 5.7 TỶ 📍 Vị trí tiềm năng: Trục Đường Giáp Hải – Đa Tốn, kết nối nhanh Vinhomes Ocean Park, Quốc lộ 5, trung tâm Hà ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 127 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

17/11/2025

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định Diện tích: 93,8m2 mặt tiền 4,8m Giá bán: 1 tỷ 7 - Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần t...

Giá: 1.7 tỷ Diện tích: 94 m²

Quận/Huyện: Giao Thủy, Nam Định

17/11/2025

Bán đất 64m ô tô đỗ sát tại Duyên Thái, Ngọc Hồi Thanh Trì

Bán đất 64m ô tô đỗ sát tại Duyên Thái, Ngọc Hồi Thanh Trì

Gia đình cần bán lô đất cực đẹp tại Duyên Thái, Ngọc Hồi Dt 64m địa thế vị trí cực đẹp đường thông Cách 1 nhà ra ô tô đỗ Ôm tròn hàng loạt dự án Vin Olympic Giá yêu thương tương lai ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 64 m²

Quận/Huyện: Thanh Trì, Hà Nội

17/11/2025

CƠ HỘI SỞ HỮU LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGAY TRUNG TÂM ĐÁN - TP THÁI NGUYÊN

* CƠ HỘI SỞ HỮU LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGAY TRUNG TÂM ĐÁN - Địa chỉ: Tổ Đán, Phường Quang Vinh, TP Thái Nguyên (Tiếp giáp khu Cục Hải Quan Đán) - Tổng diện tích: 192m² thổ cư * Vị trí ...