Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

6603 bất động sản

Chính chủ cần ra nhanh lô đất BRVT giá tốt cho khách thiện chí ❤️ ✔️Cách biển Lộc An 7km

Chính chủ cần ra nhanh lô đất BRVT giá tốt cho khách thiện chí ❤️
✔️Cách biển Lộc An 7km

Mình chính chủ cần ra nhanh lô đất BRVT giá tốt cho khách thiện chí ❤️ ✔️Cách biển Lộc An 7km ✔️Diện tích 171m2 thổ cư 80m2 ✔️Ngang 6x32 ✔️Sổ sẵn ✔️Sát bên KCN đất đỏ 👉🏻 Tiện xây ...

Giá: 560 triệu Diện tích: 171 m²

Quận/Huyện: Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

25/12/2025

Bán đất huyệt mộ các loại trong Nghĩa trang cao cấp Thôn Cầu Xã Bình Minh

Bán đất huyệt mộ các loại trong Nghĩa trang cao cấp Thôn Cầu Xã Bình Minh - Diện tích : ( Dài 1,5m x rộng 1m) - Giá :40tr/ngôi mộ - thời gian sở hữu ổn định. - Tọa lạc tại Bình Minh ...

Giá: 40 triệu Diện tích: 2 m²

Quận/Huyện: Thanh Oai, Hà Nội

25/12/2025

1.3X TỶ 61.2M² CẨM HOÀN – THANH SƠN – ĐƯỜNG 8M – QUỸ ĐẤT TRUNG TÂM HIẾM ZALO 0567 222 555

1.3X TỶ  61.2M² CẨM HOÀN – THANH SƠN – ĐƯỜNG 8M – QUỸ ĐẤT TRUNG TÂM HIẾM  ZALO 0567 222 555

1.3X TỶ 61.2M² CẨM HOÀN – THANH SƠN – ĐƯỜNG 8M – QUỸ ĐẤT TRUNG TÂM HIẾM ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 61.2m²-Mặt tiền: 4.5m-Hướng: Đông Bắc-Đường trước đất: Đường bê tông rộng khoảng ...

Giá: 1.35 tỷ Diện tích: 61 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

25/12/2025

HƠN 1 TỶ 57M² TỔ 6 HÒA NGHĨA – NGÕ Ô TÔ – QUỸ ĐẤT Ở HIẾM KHU DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555

HƠN 1 TỶ  57M² TỔ 6 HÒA NGHĨA – NGÕ Ô TÔ – QUỸ ĐẤT Ở HIẾM KHU DƯƠNG KINH  ZALO 0567 222 555

HƠN 1 TỶ 57M² TỔ 6 HÒA NGHĨA – NGÕ Ô TÔ – QUỸ ĐẤT Ở HIẾM KHU DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 57m²-Mặt tiền: 4m Gọn gàng, vuông đất-Đường trước đất: Ngõ bê tông rộng hơn 3m, ...

Giá: 1.17 tỷ Diện tích: 57 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

25/12/2025

ĐẤT THỔ CƯ NGÕ 82 HÒA NGHĨA – GẦN VINHOMES – GIÁ HIẾM KHU DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555

ĐẤT THỔ CƯ NGÕ 82 HÒA NGHĨA – GẦN VINHOMES – GIÁ HIẾM KHU DƯƠNG KINH  ZALO 0567 222 555

ĐẤT THỔ CƯ NGÕ 82 HÒA NGHĨA – GẦN VINHOMES – GIÁ HIẾM KHU DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555-Diện tích: 69,5m²-Mặt tiền: 4m-Vị trí: ngõ 82 Hòa Nghĩa, phường Hòa Nghĩa, quận Dương Kinh, Hải ...

Giá: 1.9 tỷ Diện tích: 69 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

25/12/2025

QUÁ RẺ ĐẤT SỔ ĐỎ HÀ NỘI-GIÁ CHỈ 370 TRIỆU-BÁN ĐẤT CÂM LĨNH, BA VÌ, HÀ NỘI

🍎🍎 Cần tiền bán lô đất 116m2 tại Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội. Đc: Ngọc Nhị ,Cẩm Lĩnh,Ba Vì, Hà Nội. Đường trước đất thông và rộng ô tô đi qua. - Vị trí: Giữa khu dân cư đông đúc, gần ...

Giá: 370 triệu Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Ba Vì, Hà Nội

25/12/2025

LÔ GÓC LẠNG CÔN ĐÔNG PHƯƠNG – Ô TÔ THÔNG – GIÁ HIẾM GẦN KHU VINHOMES ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC LẠNG CÔN ĐÔNG PHƯƠNG – Ô TÔ THÔNG – GIÁ HIẾM GẦN KHU VINHOMES  ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC LẠNG CÔN ĐÔNG PHƯƠNG – Ô TÔ THÔNG – GIÁ HIẾM GẦN KHU VINHOMES ZALO 0567 222 555-Diện tích: 79,9m²-Mặt tiền: 4,34m, nở hậu-Hình thế: lô góc, 2 mặt thoáng-Đường trước đất: ngõ ...

Giá: 1.67 tỷ Diện tích: 79 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

25/12/2025

ĐẤT NGÕ Ô TÔ TƯ THỦY HÒA NGHĨA – ĐƯỜNG NHỰA TẬN NƠI – GIÁ HIẾM KHU DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555

ĐẤT NGÕ Ô TÔ TƯ THỦY HÒA NGHĨA – ĐƯỜNG NHỰA TẬN NƠI – GIÁ HIẾM KHU DƯƠNG KINH  ZALO 0567 222 555

ĐẤT NGÕ Ô TÔ TƯ THỦY HÒA NGHĨA – ĐƯỜNG NHỰA TẬN NƠI – GIÁ HIẾM KHU DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555-Diện tích: 57,3m²-Mặt tiền: 4,3m-Vị trí: ngõ 100 Tư Thủy, phường Hòa Nghĩa, quận Dương ...

Giá: 1.495 tỷ Diện tích: 57 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

25/12/2025

LÔ GÓC ĐOÀN KẾT MINH TÂN – 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA – GIÁ HIẾM KHU KIẾN THỤY ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC ĐOÀN KẾT MINH TÂN – 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA – GIÁ HIẾM KHU KIẾN THỤY  ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC ĐOÀN KẾT MINH TÂN – 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA – GIÁ HIẾM KHU KIẾN THỤY ZALO 0567 222 555-Diện tích: 77,2m²-Mặt tiền: 5m-Hình thế: lô góc, 2 mặt tiền thoáng-Đường trước đất: đường ...

Giá: 1.68 tỷ Diện tích: 77 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

25/12/2025

Đất full thổ cư mặt đường ĐT 8 Ninh Xuân đối diện KCN Ninh Xuân

Đất full thổ cư mặt đường ĐT 8  Ninh Xuân đối diện KCN Ninh Xuân

ĐẤT FULL THỔ – MẶT TIỀN DT8 NINH XUÂN📍 Vị trí đối diện KCN Ninh Xuân quy mô ~1.000ha, do liên danh Becamex – VSIP triển khai, tổng vốn gần 8.700 tỷ đồng. 🛣️ Mặt tiền DT8, kết nối ...

Giá: 6 triệu Diện tích: 189 m²

Quận/Huyện: Ninh Hòa, Khánh Hòa

24/12/2025

BÁN ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN QL20 – XUÂN THỌ, ĐÀ LẠT

BÁN ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN QL20 – XUÂN THỌ, ĐÀ LẠT

BÁN ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN QL20 – XUÂN THỌ, ĐÀ LẠT - Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 20, xã Xuân Thọ, TP. Đà Lạt, Lâm Đồng - Diện tích: 500 m² (ngang 14m x dài 35m) - Pháp lý: Sổ hồng riêng, ...

Giá: 5 triệu Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Đà Lạt, Lâm Đồng

24/12/2025

Bán Lô Đất Tại Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, Tp Hồ Chí Minh

Bán Lô Đất Tại Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, Tp Hồ Chí Minh(Xã Xuân Thới Sơn, TP Hồ Chí Minh mới)- Diện tích 102m2.- Giá 1 tỷ 250 triệu, Có thương lượng- Sổ ...

Giá: 1.25 tỷ Diện tích: 102 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

24/12/2025

Còn 10 lô đất đền cần tìm chủ sở hữu tại Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

Còn 10 lô đất đền cần tìm chủ sở hữu tại Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc – Diện tích 59m2-80m2/lô (mặt tiền từ 4m trở lên) full thổ cư – Đất ở đô thị (ODT)– Đường trước đất khoảng 5 ...

Giá: 1.5 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Phúc Yên, Vĩnh Phúc

24/12/2025

BÁN ĐẤT CÓ NHÀ – 2 BÌA RIÊNG – TP VỊ THANH, HẬU GIANG

BÁN ĐẤT CÓ NHÀ – 2 BÌA RIÊNG – TP VỊ THANH, HẬU GIANG

BÁN ĐẤT CÓ NHÀ – 2 BÌA RIÊNG – TP VỊ THANH, HẬU GIANG Vị trí: Khu vực Phường V – TP Vị Thanh – Hậu Giang Pháp lý: 2 bìa (2 sổ hồng riêng) – sang tên nhanh Trên đất có 2 căn nhà cấp ...

Giá: 35 triệu Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Vị Thanh, Hậu Giang

24/12/2025

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP - Vị trí đẹp tại xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng - Tiện ích xung quanh

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP - Vị trí đẹp tại xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng Diện tích: 69,2m² - Đường rộng, ô tô đỗ tận đất, di chuyển thuận tiện. - Sát đường quy hoạch - Cách đường 25/10, ...

Giá: 1.7 tỷ Diện tích: 69 m²

Quận/Huyện: Thủy Nguyên, Hải Phòng

24/12/2025