Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

535 bất động sản

CHUNG CƯ CT2 YÊN NGHĨA – HÀ ĐÔNG – 111,9 M² – 4 NGỦ – 3 BAN CÔNG – 3 VỆ SINH – CĂN HIẾM

CHUNG CƯ CT2 YÊN NGHĨA – HÀ ĐÔNG – 111,9 M² – 4 NGỦ – 3 BAN CÔNG – 3 VỆ SINH – CĂN HIẾM, CỰC THOÁNG SÁNG Thông tin chi tiết: • Dự án: Chung cư CT2 Yên Nghĩa, quận Hà Đông, Hà Nội • ...

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Hà Đông, Hà Nội

12/01/2026

Bán lô Mt đường HOÀNG ĐÌNH ÁI (đường 7m5) đoạn gần đường 29/3. Giá 5ty950 LH 0942992361

Bán đất MT đường HOÀNG ĐÌNH ÁI- Hòa Xuân Cẩm Lệ- ĐN -Vị trí : đoạn đầu đường gần Trường Tiểu học Trần Đại Nghĩa, tiện ích ở đầy đủ -DT : 100m2 (5x20) -Hướng : Tây -Đường : 7m5 lề 4m ...

Giá: 5.95 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

10/01/2026

🔴💥Bán đất đường Hòa Minh 28 - Khu B Phương Trang

🔴💥Bán đất đường Hòa Minh 28 - Khu B Phương Trang

Bán đất đường Hòa Minh 28 - Khu B Phương Trang - Hòa Minh, Q Liên Chiểu, Đà Nẵng - Diện tích : 107.5m (5x21.5)m - Đường 6m, lề 4m Khu điện âm hoàn toàn - Vị trí: gần UBND Quận, xung ...

Giá: 6.85 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

10/01/2026

Bán đất đường Phan Thị Nể - Trục thông biển - DT 111.8m2

Bán đất đường Phan Thị Nể - Trục thông biển - DT 111.8m2

Bán đất đường Phan Thị Nể - Trục thông biển -Liên Chiểu - Đà Nẵng -DT: 111,8m2 (5x22,4)m -Đường 5,5m, lề 3m -Vị trí: cách biển tầm 70m, khu đông dân cư, an ninh tốt, nằm trên trục ...

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 112 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

10/01/2026

Bán đất đường Bàu Mạc 4 - Gần biển thoáng mát

Bán đất đường Bàu Mạc 4 - Gần biển thoáng mát

Bán đất đường Bàu Mạc 4 - Gần biển thoáng mát - Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu - Đà Nẵng - DTĐ: 107.5m2 (5x21.5)m - Đường: 5.5m, vỉa hè 3m - Vị trí: Gần Trường học các cấp. khu công nghiệp, ...

Giá: 5.1 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

10/01/2026

101M LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ DỘC TRANH - PHÚC TJOJ - HÀ NỘI

101M LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ DỘC TRANH - PHÚC TJOJ - HÀ NỘI

💥CỰC PHẨM LÔ GÓC DỘC TRANH - PHÚC THỌ - HÀ NỘI🔥🔥 ✅ Diện tích: 101m. 👉 Cơ sở hạ tầng đồng bộ, ngay sát Tỉnh Lộ 82. 🔷 Cách trung tâm thị trấn Phúc Thọ chỉ 500m. 💶 Gi.á chỉ 5xtr/m ...

Giá: 5.656 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Phúc Thọ, Hà Nội

09/01/2026

Bán nhà 1.5 tầng MT đường TRẦN KIM XUYẾN- Hoà Xuân- Cẩm Lệ .Giá 6ty680 LH 0942992361

Bán nhà 1,5 tầng MT đường TRẦN KIM XUYẾN -Hoà Xuân - Cẩm Lệ- ĐN -Vị trí : Khu dân cư dân trí cao, gần trục 29/3 .Nhà 1.5 tầng có 3pn -DT : 100m2 (5x20) -Hướng : Tây Nam -Đường : 7m5 ...

Giá: 6.68 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

09/01/2026

NHÀ PHỐ NGAY TRUNG TÂM SIÊU ĐẸP - Rẻ Hơn So Với Khu Vực 200 triệu

NHÀ PHỐ NGAY TRUNG TÂM SIÊU ĐẸP - Rẻ Hơn So Với Khu Vực 200 triệu - Anh Chị đang tìm NHÀ đẹp , vị trí tiềm năng , hạ tầng hoàn thiện để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp? - Đây chính là ...

Giá: 5.4 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Trà Vinh, Trà Vinh

08/01/2026

Chính chủ bán lô BT song lập, dt 200m2, đường 17m, sau shophouse, khu vực đang xây 3,5 tầng thiết kế đẹp hiện đại, vị trí kd đắc địa tại KĐT Thanh Hà: - B2.2BT02-17 Lh: 0912123030; 0902123030 để được tư vấn giá tốt.

Chính chủ bán lô BT song lập, dt 200m2, đường 17m, sau shophouse, khu vực đang xây 3,5 tầng thiết kế đẹp hiện đại, vị trí kd đắc địa tại KĐT Thanh Hà:
- B2.2BT02-17
Lh: 0912123030; 0902123030 để được tư vấn giá tốt.

Chính chủ bán lô BT song lập, dt 200m2, đường 17m, sau shophouse, khu vực đang xây 3,5 tầng thiết kế đẹp hiện đại, vị trí kd đắc địa tại KĐT Thanh Hà: - B2.2BT02-17 Lh: 0912123030; ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 121 m²

Quận/Huyện: Ứng Hòa, Hà Nội

08/01/2026

Bán đất mặt tiền đường số 4 TĐC Ngọc Hiệp – 107,5m² – đường 20m – hướng Nam

MSP 0701 🔥HOT🔥 MẶT TIỂN ĐƯỜNG SỐ 4 TĐC NGỌC HIỆP Lô đất đẹp mặt tiền đường 20m TĐC Ngọc Hiệp Diện tích: 107,5m2 ngang 5m Hướng Nam Giá bán 59 triệu/m2 Liên hệ: https://maps.googl...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

08/01/2026

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

08/01/2026

Bán lô đấu giá Trường Thịnh, Ứng Hòa, Hà Nội .Khu dân cư giàu có đông vui. - Lô góc LK02-01 DT 120,9m2, hạ tầng đẹp đồng bộ ô tô tải tránh thoải mái, giá hợp lý. Cơ hội đầu tư X2,X3 hoặc để ở đều rất tốt. LH: 0912123030 ; 0902123030 để được giá ưu

Bán lô đấu giá Trường Thịnh, Ứng Hòa, Hà Nội .Khu dân cư giàu có đông vui. - Lô góc LK02-01 DT 120,9m2, hạ tầng đẹp đồng bộ ô tô tải tránh thoải mái, giá  hợp lý.  Cơ hội đầu tư X2,X3 hoặc để ở đều rất tốt.
LH: 0912123030 ; 0902123030 để được giá ưu

Bán lô đấu giá Trường Thịnh, Ứng Hòa, Hà Nội .Khu dân cư giàu có đông vui. - Lô góc LK02-01 DT 120,9m2, hạ tầng đẹp đồng bộ ô tô tải tránh thoải mái, giá hợp lý. Cơ hội đầu tư X2,X3 ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 121 m²

Quận/Huyện: Ứng Hòa, Hà Nội

08/01/2026

GIÁ 5,X TỶ – MẶT ĐƯỜNG 353 PHẠM VĂN ĐỒNG, ĐỐI DIỆN HƯNG NGÂN RIVERSIDE ZALO 0567 222 555

GIÁ 5,X TỶ – MẶT ĐƯỜNG 353 PHẠM VĂN ĐỒNG, ĐỐI DIỆN HƯNG NGÂN RIVERSIDE  ZALO 0567 222 555

GIÁ 5,X TỶ – MẶT ĐƯỜNG 353 PHẠM VĂN ĐỒNG, ĐỐI DIỆN HƯNG NGÂN RIVERSIDE ZALO 0567 222 555 -Diện tích đất: 100m² (5m × 20m)-Mặt tiền: 5m, nở hậu nhẹ-Đường: Mặt đường 353 Phạm Văn Đồng, ...

Giá: 5.25 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

07/01/2026

Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm 8m Đường 22 Linh Đông Thành Phố Thủ Đức.

Bán Đất Mặt Tiền Hẻm Đường 22 Linh Đông Thành Phố Thủ Đức. - Ngay Đường Vành Đai 2, Đường hẻm xe hơi 5m. - Diện tích: 4x25m= 100m. - Pháp lý: sổ hồng riêng - Hướng: Tây Nam - Giá: ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

07/01/2026

Bán đất mặt đường Khúc Thừa Dụ - 63 tr/m rẻ nhất thị trường

Bán đất mặt đường Khúc Thừa Dụ - 63 tr/m rẻ nhất thị trường

🇻Đất mặt đường Khúc Thừa Dụ gần Bến xe Vĩnh Niệm và Làng Việt Kiều • Diện tích 107m • Ngang 4.4 dài 24. Vuông đét • Hướng Tây Bắc • Vị trí kinh doanh, bán hàng đông đúc • Không lỗi ...

Giá: 6.74 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

06/01/2026

The Navita

    Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • Golden Palace

    Golden Palace

    Đường Mễ Trì, Xã Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
  • De Capella

    De Capella

    Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
  • Sky Center

    Sky Center

    16 Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Ecohome 1

    Ecohome 1

    Phố Kẻ Vẽ, Xã Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội