Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

1064 bất động sản

Bán Lô Đất Mặt Tiền 225 Hoàng Hữu Nam, Long Thạnh Mỹ (quận 9 cũ), Thành Phố Thủ Đức

NHÀ QUẬN 9 cũ - Chủ Gửi - Giá: 22 tỷ (thương lượng) - Chỉ 92 triệu/m còn TL —————— Bán Lô Đất Mặt Tiền 225 Hoàng Hữu Nam, Long Thạnh Mỹ (quận 9 cũ), Thành Phố Thủ Đức - Ngay Bến Xe ...

Giá: 22 tỷ Diện tích: 230 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

20/03/2026

DUY NHẤT 1 SẢN PHẨM – HIẾM TẠI TRUNG TÂM ĐẮK HÀ

DUY NHẤT 1 SẢN PHẨM – HIẾM TẠI TRUNG TÂM ĐẮK HÀ

DUY NHẤT 1 SẢN PHẨM – HIẾM TẠI TRUNG TÂM ĐẮK HÀ ♦ Tổ dân phố 2 – Thị trấn Đắk Hà – Kon Tum• Tổng diện tích: ~900m² (đã có đất ở – xây dựng ngay)• Lô góc 2 mặt tiền – vị trí cực đẹp• ...

Giá: 300 triệu Diện tích: 216 m²

Quận/Huyện: Đăk Hà, Kon Tum

20/03/2026

Đất xây Biệt Thự Khu Compound Eden 118 Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền Q2

Bán đất Khu Khu Compound Eden - 118 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền Q2 - Diện tích: 10x20,5m (CN. 208m2) - ⁠Pháp lý: Sổ Hồng riêng Chính Chủ - ⁠Hiện trạng: Đất trống - ⁠Khu dân ...

Giá: 65 tỷ Diện tích: 208 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

19/03/2026

LÔ ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

LÔ ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

► LÔ ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ Đây là 2 lô lk nhau đã có nhà gian 2 tầng xây trên đấtĐịa chỉ thửa đất nằm tại trục chính của xã Minh Tân nam sách Hải Dương cũ. Nay là xã ...

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Nam Sách, Hải Dương

19/03/2026

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH CAO – NGAY NÚT GIAO VÀNH ĐAI 2 - LINH ĐÔNG

- BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH CAO – NGAY NÚT GIAO VÀNH ĐAI 2 & LINH ĐÔNG Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư muốn sở hữu vị trí vàng ngay trung tâm TP. Thủ Đức! - Diện tích: 9.39 x ...

Giá: 22 tỷ Diện tích: 202 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/03/2026

ĐẤT XÂY CAO TẦNG ĐƯỜNG 54 – THẢO ĐIỀN, Q2 , giảm giá sốc 250tr/m -> 218tr/m

ĐẤT XÂY CAO TẦNG ĐƯỜNG 54 – THẢO ĐIỀN, TP. HỒ CHÍ MINH. ###Giảm giá sốc 250tr/m -> 218tr/m Khu vực trung tâm Thảo Điền – dân cư cao cấp, nhiều người nước ngoài sinh sống /-strong/-...

Giá: 44 tỷ Diện tích: 204 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Giá: 44 tỷ Diện tích: 204 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Giá: 44 tỷ Diện tích: 204 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Giá: 22 tỷ Diện tích: 202 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

18/03/2026

CẦN BÁN 207M2 ĐẤT THỔ CƯ MT ĐƯỜNG NGUYỄN HỮU TRÍ

CẦN BÁN 207M2 ĐẤT THỔ CƯ MT ĐƯỜNG NGUYỄN HỮU TRÍ

🔊🔊 ĐẤT THỔ CƯ TÂN TÚC 💰 Giá: 9ty TL chính chủ 📏 Diện tích: 207,3m2 có 177m2 thổ 📍Ngang: 5,26m Dài: 42m 📖 Pháp lý: Sổ riêng công chứng trong ngày ✏️ Mặt tiền đường Nguyễn Hữu ...

Giá: 9 tỷ Diện tích: 207 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

18/03/2026

✈️ MẶT TIỀN TÂN XUÂN – GẦN LÊ THỊ HÀ 150M – 2 LÔ NGANG 8M SIÊU ĐẸP

✈️ MẶT TIỀN TÂN XUÂN – GẦN LÊ THỊ HÀ 150M – 2 LÔ NGANG 8M SIÊU ĐẸP – GIÁ TỪ 7,5 TỶ. 🛑 Chỉ còn 2 lô – nhanh tay chọn vị trí đẹp! 📍 Tân Xuân – Hóc Môn. Cách Lê Thị Hà chỉ 150m, khu ...

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

18/03/2026