Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

809 bất động sản

Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Đường Số 4, Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Đường Số 4, Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19.5 tỷ (thương lượng) - Đang cho thuê 25 tr/th - Phù hợp xây biệt thự hoặc căn hộ dịch vụ —————— - ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 212 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

08/12/2025

Cần tiền bán gấp lô đất 2 mặt tiền tại xã Phước Vân, Cần Đước, Long An – Giá tốt cho nhà đầu tư

Cần tiền bán gấp lô đất 2 mặt tiền tại xã Phước Vân, Cần Đước, Long An – Giá tốt cho nhà đầu tư -Vị trí: Đường Kênh Long Khê, xã Phước Vân, Cần Đước, Long An (trước đây thuộc xã Long ...

Giá: 1.4 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Cần Đước, Long An

08/12/2025

BÁN GẤP LÔ ĐẤT VỊ TRÍ TRUNG TÂM ĐỐI DIỆN CHỢ & SAPA

BÁN GẤP LÔ ĐẤT VỊ TRÍ TRUNG TÂM ĐỐI DIỆN CHỢ & SAPA

BÁN GẤP LÔ ĐẤT VỊ TRÍ TRUNG TÂM ĐỐI DIỆN CHỢ & SAPA LÀO CAI ❇️ Lại Hót rồi đây: Vị trí vàng trong làng bán đất, dành cho các đại gia!Lô đất trung tâm đường N1 – đối diện CHỢ & SAPA📌 ...

Giá: 370 triệu Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Sa Pa, Lào Cai

08/12/2025

BÁN GẤP LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP – NGAY BẾN XE LIÊN TỈNH PHÍA NAM, NHA TRANG

BÁN GẤP LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP – NGAY BẾN XE LIÊN TỈNH PHÍA NAM, NHA TRANG • Diện tích 213,7m², Mặt tiền 8m cực thoáng • Tặng thêm 100m² ngoài sổ • Hướng Tây hơi ...

Giá: 35 triệu Diện tích: 213 m²

Quận/Huyện: Diên Khánh, Khánh Hòa

08/12/2025

Giá: 35 triệu Diện tích: 213 m²

Quận/Huyện: Diên Khánh, Khánh Hòa

08/12/2025

BÁN ĐẤT BA VÌ-238M- GIÁ CHỈ 1,32 TỶ

BÁN ĐẤT BA VÌ-238M- GIÁ CHỈ 1,32 TỶ

🍎Cần tiền bán lô đất 238m2 (Có 138m đất ở+100m đất CLN). Đc: Ngọc Nhị ,Cẩm Lĩnh,Ba Vì, Hà Nội. Đường trước Thông đất Rộng 2 ô tô tránh nhau. - Sẵn Sổ đỏ sang tên trong ngày Thế đất ...

Giá: 1.32 tỷ Diện tích: 238 m²

Quận/Huyện: Ba Vì, Hà Nội

08/12/2025

Bán Lô Đất Lớn Giá Rẻ Hẻm 5m Số 109 Đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Giá Rẻ Hẻm 5m Số 109 Đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Thành Phố Thủ Đức - Giá: 13.5 tỷ (thương lượng) - Sát mặt tiền Hiệp Bình, chỉ 100m - Liền kề trường cấp 2 Đào ...

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 248 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

08/12/2025

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Thôn 2, Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Thôn 2, Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng Diện tích: 7x31 có 193m thổ cư Giá bán: 1 tỷ 3 - Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 217 m²

Quận/Huyện: Bảo Lâm, Lâm Đồng

08/12/2025

HOT HOT - CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI xóm Lạc Hồng, Nghi Diên, Nghi Lộc, Nghệ An

HOT HOT - CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI xóm Lạc Hồng, Nghi Diên, Nghi Lộc, Nghệ An *** Diện tích: 234m2 - Giá bán: 50tr/m2 ( bớt lộc ) -bám đường Quán Hành Xã Đoài (đường tỉnh 542E) - đất hướng ...

Giá: 11.7 tỷ Diện tích: 234 m²

Quận/Huyện: Nghi Lộc, Nghệ An

07/12/2025

+ Đất mặt tiền ông ích đường, đối diện chợ cẩm lệ và gần cách mạng tháng 8.

+ Đất mặt tiền ông ích đường, đối diện chợ cẩm lệ và gần cách mạng tháng 8. + Vị trí, đường 15m, tiện xây căn hộ cho thuê hoặc kinh doanh, đường thông hè thoáng + DT 242 m2 (8,5*28). ...

Giá: 16.9 tỷ Diện tích: 242 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

07/12/2025

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT GẦN HỒ VĂN SƠN – NAM PHƯƠNG TIẾN – CHƯƠNG MỸ (CŨ)

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT GẦN HỒ VĂN SƠN – NAM PHƯƠNG TIẾN – CHƯƠNG MỸ (CŨ) Diện tích 225m², full thổ cư, mặt tiền rộng 10m – phù hợp xây nhà vườn, homestay hoặc đầu tư dài hạn.Thế đất cao, ...

Giá: 4 tỷ Diện tích: 225 m²

Quận/Huyện: Chương Mỹ, Hà Nội

06/12/2025

BÁN GẤP 200triệu là mua được 215m2 ĐẤT KCN MINH HƯNG - CHƠN THÀNH - ĐỒNG NAI

📌 ĐẤT GẦN KCN MINH HƯNG 3 – GIÁ CHỈ 555 TRIỆU Diện tích 215m² – ngang 5m, vuông vức Vị trí sát KCN Minh Hưng 3, dân cư đông, nhu cầu thuê ở cao Đường thông thoáng, xe hơi tới đất ...

Giá: 555 triệu Diện tích: 215 m²

Quận/Huyện: Chơn Thành, Bình Phước

06/12/2025

Bán đất đường ô tô gần biển, hẻm Nguyễn Chích, Bắc Nha Trang

Bán đất đường ô tô gần biển, hẻm Nguyễn Chích, Bắc Nha Trang • Đường oto rộng 4m, Cách biển chỉ hơn 1km, Cách mặt đường Nguyễn Chích chỉ 80m. • Xung quanh đầy đủ mọi tiện ích chợ, ...