Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

1290 bất động sản

Bán Nhanh 2 lô Đất KHU ĐÔ THỊ KIM SƠN ĐÔNG TRIỀU, TỈNH QUẢNG NINH.

Bán Nhanh 2 lô Đất  KHU ĐÔ THỊ KIM SƠN ĐÔNG TRIỀU, TỈNH QUẢNG NINH.

Bán 2 lô Đất KHU ĐÔ THỊ KIM SƠN ĐÔNG TRIỀU QUẢNG NINH. - Diện tích 300m2- 297m2 - Giá bán 12tr/m2, có thương lượng - Khu vực trung tâm, an ninh tốt đầy đủ mọi tiện ích xung quanh - ...

Giá: 3.6 tỷ Diện tích: 300 m²

Quận/Huyện: Đông Triều, Quảng Ninh

18/12/2025

BÁN LÔ ĐẤT GẦN 500m² – TRỤC THĂNG LONG – KHU BIỆT THỰ ĐÀ NẴNG

BÁN LÔ ĐẤT GẦN 500m² – TRỤC THĂNG LONG – KHU BIỆT THỰ ĐÀ NẴNG ♦ Vị trí đắc địa– Nằm trên trục đường Thăng Long, khu biệt thự cao cấp Đà Nẵng– Kết nối nhanh trung tâm – sân bay – khu ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 497 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

18/12/2025

Bán Lô Đất Biệt Thự 413m Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 28 tỷ (Thương lượng) - Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự —————— - Đường 8m có vỉa hè 2 bên, cổng sau ...

Giá: 28 tỷ Diện tích: 413 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

18/12/2025

Bán 450m2 Đất Chính Chủ Tại Thôn Rộc Trụ I, Xã Khoan Dụ, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

Bán đất Thôn Rộc Trụ I, Xã Khoan Dụ, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình Địa chỉ: Xã Lạc Thủy, Phú Thọ (địa chỉ mới) Xã Khoan Dụ, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình (địa chỉ cũ) Diện tích: 450m², thổ cư ...

Giá: 550 triệu Diện tích: 450 m²

Quận/Huyện: Lạc Thủy, Hòa Bình

17/12/2025

LÔ ĐẤT “KIM CƯƠNG” QUẬN 1 MỞ PHIÊN TRANH SUẤT – CHỈ DÀNH CHO NHÀ ĐẦU TƯ ĐỦ LỰC

LÔ ĐẤT “KIM CƯƠNG” QUẬN 1 MỞ PHIÊN TRANH SUẤT – CHỈ DÀNH CHO NHÀ ĐẦU TƯ ĐỦ LỰC - Trong bối cảnh Quận 1 gần như không còn nguồn cung mới, thị trường xuất hiện một tài sản mặt tiền có ...

Giá: 180 tỷ Diện tích: 330 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

17/12/2025

LÔ GÓC (13x30) 2MT ĐẸP HUỲNH THỊ NA (CÁCH MT 50M) GẦN HIỆP THÀNH, Q12 CHỈ 12.5 TỶ

LÔ GÓC (13x30) 2MT CỰC ĐẸP – HUỲNH THỊ NA (CÁCH MẶT TIỀN 50M) – GẦN HIỆP THÀNH, Q12 – GIÁ CHỈ 12.5 TỶ Vị trí siêu hot: Lô góc 2 mặt tiền đường nhựa lớn, chỉ 50m ra Huỳnh Thị Na, giáp ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 390 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

17/12/2025

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19,5 tỷ (thương lượng Mạnh) - Chỉ 59 triệu/m —————— - Đường 4m, liền kề chung cư Lavita garden, Ngay trung ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 331 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

17/12/2025

LÔ ĐẤT TRUNG TÂM QUẬN 1 – MỞ QUYỀN TIẾP CẬN CHO NHÀ ĐẦU TƯ XÁC LẬP GIÁ TRỊ CAO NHẤT

LÔ ĐẤT TRUNG TÂM QUẬN 1 – MỞ QUYỀN TIẾP CẬN CHO NHÀ ĐẦU TƯ XÁC LẬP GIÁ TRỊ CAO NHẤT - Tại khu vực trung tâm Quận 1 – nơi quỹ đất đã ngừng mở rộng – thị trường ghi nhận sự xuất hiện ...

Giá: 180 tỷ Diện tích: 330 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

17/12/2025

TÀI SẢN ĐẤT HIẾM QUẬN 1 – TIẾP NHẬN ĐĂNG KÝ THAM GIA PHIÊN CHÀO GIÁ CHỌN LỌC

TÀI SẢN ĐẤT HIẾM QUẬN 1 – TIẾP NHẬN ĐĂNG KÝ THAM GIA PHIÊN CHÀO GIÁ CHỌN LỌC - Quận 1 là khu vực mà mỗi mét vuông đất còn lại đều đã có chủ. Việc xuất hiện một lô đất mặt tiền quy ...

Giá: 180 tỷ Diện tích: 330 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

17/12/2025

Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời - Chính Chủ Bán Căn Nhà Vườn Mặt Tiền Đường Tránh Gia Nghĩa

Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời - Chính Chủ Bán Căn Nhà Vườn Mặt Tiền Đường Tránh Gia Nghĩa Diện tích: 433m2 Giá bán: 1,2tỷ có thương lượng - Đất ngay mặt tiền đường, các tiện ích xung quanh ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 433 m²

Quận/Huyện: Gia Nghĩa, Đắk Nông

17/12/2025

LỘ DIỆN LÔ ĐẤT QUẬN 1 CỰC HIẾM – THAM GIA PHIÊN CHỌN CHỦ NHÂN BẰNG GIÁ TRỊ THỰC

LỘ DIỆN LÔ ĐẤT QUẬN 1 CỰC HIẾM – THAM GIA PHIÊN CHỌN CHỦ NHÂN BẰNG GIÁ TRỊ THỰC - Thị trường trung tâm Quận 1 hiếm khi ghi nhận sự xuất hiện của lô đất mặt tiền quy mô lớn, pháp lý ...

Giá: 180 tỷ Diện tích: 330 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

17/12/2025

RARE PRIME LAND ASSET IN DISTRICT 1 – SELECTIVE PRIVATE PRICE DISCOVERY

RARE PRIME LAND ASSET IN DISTRICT 1 – SELECTIVE PRIVATE PRICE DISCOVERY - A rare opportunity to access a large-scale, prime frontage land asset in the very core of District 1, Ho Chi ...

Giá: 180 tỷ Diện tích: 330 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

17/12/2025

Bán Lô Đất Biệt Thự 2 Mặt Tiền Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

ĐẤT BIỆT THỰ HIỆP BÌNH PHƯỚC - Giá: 46 tỷ (Thương lượng) —————— Bán Lô Đất Biệt Thự 2 Mặt Tiền Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Đường 8m có vỉa hè 2 bên, cổng sau Khu ...

Giá: 46 tỷ Diện tích: 450 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

17/12/2025

Chính chủ cần bán nhanh đất đẹp giá rẻ tại Đông Hải Bạc Liêu

Chính chủ cần bán nhanh đất đẹp giá rẻ tại Đông Hải Bạc Liêu- Diện tích: ngang 19m dài 24m ( tổng 462,4m2 trong đó có 300m2 là đất thổ cư )- Giá bán: 75triệu/m ngang- Địa chỉ: xã An ...

Giá: 34.65 tỷ Diện tích: 462 m²

Quận/Huyện: Đông Hải, Bạc Liêu

17/12/2025

Ea Kiết- Cư Mgar dt 450m2 sẵn thổ cư đường oto tới đất đất full cà phê xen sầu riêng cho thu giá chỉ 299tr bao sổ

Ea Kiết- CưMgar- DakLak LÔ ĐẤT SẴN THỔ CƯ- CÀ PHÊ FULL XEN SẦU RIÊNG Diện tích: 10*45m có 60m2 thổ cư Từ 3️25tr GIẢM CÒN 2️99tr. Bao sổ cho khách Đường trước đất rộng, Quy hoạch 8M ...

Giá: 299 triệu Diện tích: 450 m²

Quận/Huyện: Đắk Lắk

17/12/2025