Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

3503 bất động sản

ĐẤT 2 MẶT TIỀN VÕ VĂN ĐIỀU, TRUNG LẬP THƯỢNG, CC – 2.750M² – CHỈ 7,3TR/M²

ĐẤT 2 MẶT TIỀN VÕ VĂN ĐIỀU – 2.750M² – CHỈ 7,3TR/M² Trung Lập Thượng – Củ Chi - 2 mặt tiền Võ Văn Điều (lộ giới 20m) & Phạm Thị Điệp Xe cont – xe tải lớn lưu thông thoải mái. Diện ...

Giá: 20 tỷ Diện tích: 2,750 m²

Quận/Huyện: Củ Chi, Hồ Chí Minh

07/04/2026

“ỐC ĐẢO DUBAI” VÕ VĂN BÍCH, BÌNH MỸ – ĐẤT VIP ĐỘC NHẤT – CHỈ 6TR/M²

“ỐC ĐẢO DUBAI” BÌNH MỸ – ĐẤT VIP ĐỘC NHẤT – CHỈ 6TR/M² Võ Văn Bích – Tân Thạnh Đông (Bình Mỹ cũ), Củ Chi – ngay cầu Đen Kết nối nhanh Vành Đai 3 – tiềm năng tăng giá bứt phá. Thế đất ...

Giá: 52 tỷ Diện tích: 8,700 m²

Quận/Huyện: Củ Chi, Hồ Chí Minh

07/04/2026

MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 8-1 – GẦN LÊ VĂN KHƯƠNG – QUỸ ĐẤT 2.000M²

MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 8-1 – GẦN LÊ VĂN KHƯƠNG – QUỸ ĐẤT 2.000M² Xã Đông Thạnh, Hóc Môn – vị trí đẹp, kết nối nhanh Lê Văn Khương Khu vực phát triển mạnh, phù hợp nhiều mô hình khai thác. ...

Giá: 36 tỷ Diện tích: 2,000 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

07/04/2026

Ngân hàng BIDV thanh lý tài sản mặt tiền Trần Văn Giàu, Khu nhà vườn Cồn Khương, Ninh Kiều, Cần Thơ

Ngân hàng BIDV thanh lý tài sản mặt tiền Trần Văn Giàu, Khu nhà vườn Cồn Khương, Ninh Kiều, Cần Thơ - Địa chỉ: mặt tiền đường Trần Văn Giàu, khu nhà vườn Cồn Khương, phường Cái Khế, ...

Giá: 23.993 tỷ Diện tích: 1,171 m²

Quận/Huyện: Ninh Kiều, Cần Thơ

07/04/2026

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP Tại Xã Thanh Tân, Huyện Mỏ Cày Bắc(nay Là Phường Bến Tre), Tp Bến Tre

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP Tại  Xã Thanh Tân, Huyện Mỏ Cày Bắc(nay Là Phường Bến Tre), Tp Bến Tre

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP Tại Xã Thanh Tân, Huyện Mỏ Cày Bắc(nay Là Phường Bến Tre), Tp Bến Tre (Hướng Về Bến Phà cũ) Đường Lớn xe Container đi đc SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT ...

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 6,584 m²

Quận/Huyện: Mỏ Cày Bắc, Bến Tre

07/04/2026

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT – CẦN BÁN ĐẤT BỜ SÔNG GẦN CẦU TẮC TÂY ĐEN – Xã Bình Khánh, Cần Giờ, TP HCM

ĐẤT ĐẸP -  GIÁ TỐT – CẦN BÁN ĐẤT BỜ SÔNG GẦN CẦU TẮC TÂY ĐEN – Xã Bình Khánh, Cần Giờ, TP HCM

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT – CẦN BÁN ĐẤT BỜ SÔNG GẦN CẦU TẮC TÂY ĐEN – Xã Bình Khánh, Cần Giờ, TP HCM * Diện tích: 786 m² (thổ cư 359 m²) * Giá: 13,4 tỷ (có thương lượng) * Vị trí: Xã Bình ...

Giá: 13.4 tỷ Diện tích: 786 m²

Quận/Huyện: Cần Giờ, Hồ Chí Minh

07/04/2026

Bán 29,5 x 80m đất mặt tiền quốc lộ 27 giá cực tốt 8,8 tỷ đức trọng

Bán 29,5 x 80m đất mặt tiền quốc lộ 27 giá cực tốt 8,8 tỷ tại Đức Trọng - Diện tích đất: 1610m2 trong đó có 100m2 đất ở tại nông thôn - còn lại 1510m2 là đất trồng cây hàng năm khác ...

Giá: 8.8 tỷ Diện tích: 1,610 m²

Quận/Huyện: Đức Trọng, Lâm Đồng

07/04/2026

Chính chủ bán mảnh đất 1950m2 trung tâm phố huyện bậc nhất TT Cao Phong - đối diện chợ Cp

Chính chủ em bán mảnh đất 1950m2 trung tâm phố huyện bậc nhất TT Cao Phong - đối diện chợ Bóp Cp Tiện ích 100 - 150m các trường học c1 c2 c3 nội trú, mầm non. Cánh chợ, sân vận động ...

Giá: 6.2 tỷ Diện tích: 1,950 m²

Quận/Huyện: Cao Phong, Hòa Bình

07/04/2026

BÁN ĐẤT THỔ CƯ 340M2 - ĐẠI YÊN, CHƯƠNG MỸ - Ô TÔ TRÁNH - GIÁ CỰC TỐT

BÁN ĐẤT THỔ CƯ 340M2 - ĐẠI YÊN, CHƯƠNG MỸ - Ô TÔ TRÁNH - GIÁ CỰC TỐT Gia đình cần bán thửa đất đẹp, pháp lý rõ ràng: * Diện tích: 340m2 (đã chuyển đổi full đất ở lâu dài) * Vị trí: ...

Giá: 9.9 tỷ Diện tích: 340 m²

Quận/Huyện: Chương Mỹ, Hà Nội

07/04/2026

cần tiền thanh lý gấp đất tại Tân ChâuTây Ninh giá chỉ 3.5 tỷ

Cần tiền bán gấp miếng đất tại địa chỉ sau: Địa chỉ: Ấp Tân Đông, xã Tân Hưng, huyện Tân Châu, Tỉnh Tây Ninh Giá: 3.5 tỷ Diện tích : 2434 m2 Hình thức: đất trồng lúa, sử dụng riêng. ...

Giá: 3.5 tỷ Diện tích: 2,434 m²

Quận/Huyện: Tân Châu, Tây Ninh

07/04/2026

2.5 tỷ Bán gấp nền đất tại xã Tân Phú tỉnh Tây Ninh

2.5 tỷ Bán gấp nền đất tại xã Tân Phú tỉnh Tây Ninh

Nhà cần tiền bán gấp miếng đất tại địa chỉ sau: Địa chỉ: Ấp Tân Châu, xã Tân Phú,tỉnh Tây Ninh Giá: 2.52 tỷ Thửa 284 Diện tích : 3675.7 m2 Hình thức: đất trồng cây hàng năm, sử dụng ...

Giá: 3.5 tỷ Diện tích: 2,434 m²

Quận/Huyện: Tân Châu, Tây Ninh

07/04/2026

Giá: 3.5 tỷ Diện tích: 2,434 m²

Quận/Huyện: Tân Châu, Tây Ninh

07/04/2026

CẦN BÁN 2755M2 ĐẤT THỔ CƯ MT ĐƯỜNG BÙI THANH KHIẾT

CẦN BÁN 2755M2 ĐẤT THỔ CƯ MT ĐƯỜNG BÙI THANH KHIẾT

🔊🔊 ĐẤT THỔ CƯ TÂN TÚC 💰 Giá: 70ty TL chính chủ 📏 Diện tích: 2755m2 có 1000m2 thổ 📍Ngang: 36m Dài: 72m 📖 Pháp lý: Sổ riêng công chứng trong ngày ✏️ Mặt tiền đường Bùi Thanh Khiết, ...

Giá: 70 tỷ Diện tích: 2,755 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

07/04/2026

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN GẤP ĐẤT Tại Xã Phước Hưng, Huyện Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN GẤP ĐẤT Tại Xã Phước Hưng, Huyện Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu Địa chỉ: Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Hưng, Huyện Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu Diện tích ...

Giá: 4.1 tỷ Diện tích: 330 m²

Quận/Huyện: Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

07/04/2026

ĐẤT VIP – VIEW SÔNG – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT Đường Huỳnh Thị Lựu, Xã Cẩm Thanh, TP Hội An, Quảng Nam

ĐẤT VIP – VIEW SÔNG – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT Đường Huỳnh Thị Lựu, Xã Cẩm Thanh, TP Hội An, Quảng Nam * Diện tích: 602 m², mặt tiền 21 m * Giá: 17 tỷ (~28,24 triệu/m²) * Đất nền, ...

Giá: 17 tỷ Diện tích: 602 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

06/04/2026