Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

438 bất động sản

Bán lô đất đường Đặng Huy Trứ, p Hòa Khánh, tp Đà Nẵng Diện Tích Đất: 90m2 ( ngang 4m5)

Bán lô đất  đường Đặng Huy Trứ,  p Hòa Khánh, tp Đà Nẵng
Diện Tích  Đất: 90m2 ( ngang 4m5)

Bán lô đất đường Đặng Huy Trứ, p Hòa Khánh, tp Đà Nẵng Diện Tích Đất: 90m2 ( ngang 4m5) Mặt tiền sạch đẹp đường 7m5 lề 4m. Vị trí: Sát biển Nguyễn Tất Thành, Khu vực kinh doanh sát ...

Giá: 7.29 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Hòa Vang, Đà Nẵng

10/01/2026

THANH AM – LONG BIÊN ĐẤT ĐẸP 80M² – NGÕ THÔNG – CÁCH 1 NHÀ RA Ô TÔ TRÁNH

THANH AM – LONG BIÊN  ĐẤT ĐẸP 80M² – NGÕ THÔNG – CÁCH 1 NHÀ RA Ô TÔ TRÁNH

THANH AM – LONG BIÊN ĐẤT ĐẸP 80M² – NGÕ THÔNG – CÁCH 1 NHÀ RA Ô TÔ TRÁNH 📍 Vị trí đẹp tại Thanh Am, ngõ thông thoáng, chỉ 1 nhà ra đường ô tô tránh, giao thông thuận tiện, khu dân ...

Giá: 12.98 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

08/01/2026

Chính chủ bán lô đất rất hiếm đường dd9 khu dân cư an sương q12 giá chốt lỗ

Đất full thổ cư, xây dựng tự do, ngang 4,5m dài 20m. Dự án KDC An Sương, Đường DD9, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh Mặt tiền đất là công viên nội bộ đẹp thoáng mát là khu ...

Giá: 7.998 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

07/01/2026

Thửa đất mặt tiền VIP Đồng Văn Cống, sổ vuông đẹp ngay phường Thạnh Mỹ Lợi,99m2

Thửa đất mặt tiền VIP Đồng Văn Cống, sổ vuông đẹp ngay phường Thạnh Mỹ Lợi,Q2 Mặt tiền Đồng Văn Cống, tiện kinh doanh các ngành nghề DT 99m ngang 4.5m x dài 22m Giá 17.5ty Lh 0906 ...

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 99 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

07/01/2026

Giá: 7.998 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

07/01/2026

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Ngõ 10 Tuyến 4 Vĩnh Thanh, Đông Anh

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Ngõ 10 Tuyến 4 Vĩnh Thanh, Đông Anh Diện tích: 88,5m2 mặt tiền 8,2m, có nở hậu Giá bán: 150tr/m có thương lượng cho khách thiện ...

Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

07/01/2026

Giá: 12.98 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

06/01/2026

K1940 ✨✨ Rẻ hơn Shopee! nhà Mặt tiền Huỳnh Thị Hai Q12, SHR, Vuông, 4x25m, 7.x tỷ

K1940 ✨✨ Rẻ hơn Shopee! nhà Mặt tiền Huỳnh Thị Hai Q12, SHR, Vuông, 4x25m, 7.x tỷ 🏡 87m2 (DTSD 97m2, 4x25m), ODT 🏗 1 trệt 🛏 2PN, 2WC 🚗 Đường 8m thông (DP 16m) ✨ Tiện ích đầy đủ ...

Giá: 7.68 tỷ Diện tích: 87 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

06/01/2026

D1931 ⚡️ 2 Lô đất View sông An Phú Đông 9 Q12, SHR, Nở hậu, 9.x tỷ

D1931 ⚡️ 2 Lô đất View sông An Phú Đông 9 Q12, SHR, Nở hậu, 9.x tỷ 🏡 2 Lô Mặt tiền sông - Lô 1: DT: 89m2, 4.2x18.3m, Nở hậu 4.6m, Lô Góc, 10.5 tỷ - Lô 2: DT: 91m2, 4.2x19m, Nở hậu ...

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 91 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

05/01/2026

BÁN NHÀ ĐẸP DÂN XÂY MẶT NGÕ THÔNG Ô TÔ VÀO NHÀ, LÔ GÓC 85M2 X 5 TẦNG X 22.3 TỶ.LONG BIÊN- HÀ NỘI.

NHÀ DÂN XÂY -Ô TO VÀO- 10M RA MẶT Ô TÔ CHÁNH – LONG BIÊN – GẦN CẦU CHƯƠNG DƯƠNG. Vị trí đắc địa – Trung tâm Long Biên – Giao thông thuận tiện. • Ngõ rộng, ô tô vào tận nhà, lô góc ...