Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

9778 bất động sản

ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO - GIÁ TỐT - CẦN BÁN Lô Đất Tại Nam Ban, Lâm Hà Lâm Đồng

ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO - GIÁ TỐT - CẦN BÁN Lô Đất Tại Nam Ban, Lâm Hà Lâm Đồng ** Diện tích: 172,6m2(5x34m. Thổ cư 60m2) ** Giá bán: 2,9 tỷ (có thương lượng) - Tiện ích xung quanh đầy ...

Giá: 29 tỷ Diện tích: 172 m²

Quận/Huyện: Lâm Hà, Lâm Đồng

13/05/2026

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT bán nhanh LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ SINH LỜI Tại TP Mới Bình Dương

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT bán nhanh LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ SINH LỜI Tại TP Mới Bình Dương Diện tích: 80m2 có 60m2 thổ cư Giá bán: 1 tỷ 880 tr (còn thương lượng), hoa hồng 2% a/c sale chạy ...

Giá: 18 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Thủ Dầu Một, Bình Dương

13/05/2026

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT Ngã Tư Trục Chính kd khu phố Khang chóng , thị trấn Hàng Trạm Yên Thuỷ Hoà Bình

CHÍNH CHỦ  BÁN LÔ ĐẤT Ngã Tư Trục Chính kd khu phố Khang chóng , thị trấn Hàng Trạm Yên Thuỷ Hoà Bình

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT Ngã Tư Trục Chính kd khu phố Khang chóng , thị trấn Hàng Trạm Yên Thuỷ Hoà Bình * Địa chỉ mới : ngã tư kp khang chóng xã yên thuỷ tỉnh phú thọ . * Diện tích 187,1m2 ...

Giá: 46 tỷ Diện tích: 187 m²

Quận/Huyện: Yên Thủy, Hòa Bình

13/05/2026

ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO - GIÁ TỐT - CẦN BÁN Lô Đất Xã An Khánh, Thành Phố Hải Phòng Tiềm Năng Tăng giá.

ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO - GIÁ TỐT - CẦN BÁN Lô Đất Xã An Khánh, Thành Phố Hải Phòng Tiềm Năng Tăng giá. Địa chỉ cũ : Thôn Câu Lương, Xã Tân Viên, H. An Lão, TP. Hải Phòng. ** Diện tích: ...

Giá: 12 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: An Lão, Hải Phòng

13/05/2026

Bán Đất Tặng Nhà Trệt Lầu Mặt Tiền Đường Số 7 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Trệt Lầu Mặt Tiền Đường Số 7 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức - Giá: 9.x Tỷ (Thương Lượng) —————— - Vị trí: Mặt tiền Đường Số 7, Hiệp Bình Phước – cách Quốc Lộ 13 ~200m - ...

Giá: 9.1 tỷ Diện tích: 85 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/05/2026

🔴💥Bán đất mặt tiền đường Hòa Mỹ 8 - gần đường Tôn Đức Thắng

🔴💥Bán đất mặt tiền đường Hòa Mỹ 8 - gần đường Tôn Đức Thắng

Bán đất mặt tiền đường Hòa Mỹ 8 - gần đường Tôn Đức Thắng -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng -DTĐ: 97m2 ngang 5m vuông vức -Vị trí: view Trường học cấp 1-2 Trường mầm non -Gần bến xe TT Thành ...

Giá: 51 tỷ Diện tích: 97 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

13/05/2026

🔴💥BÁN ĐẤT KIM LIÊN 2 – VỊ TRÍ TIỀM NĂNG, GẦN SIÊU DỰ ÁN LỚN

🔴💥BÁN ĐẤT KIM LIÊN 2 – VỊ TRÍ TIỀM NĂNG, GẦN SIÊU DỰ ÁN LỚN

BÁN ĐẤT KIM LIÊN 2 – VỊ TRÍ TIỀM NĂNG, GẦN SIÊU DỰ ÁN LỚN -P. Hải Vân, TP Đà Nẵng -Diện Tích : 100m ngang 5m -Đường 5,5m, vỉa hè 3m -Vị trí: Khu Kim Liên 2 – Liên Chiểu, Đà Nẵng -Gần ...

Giá: 35 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

13/05/2026

🔴💥BÁN ĐẤT KIM LIÊN 2 – VỊ TRÍ TIỀM NĂNG, GẦN SIÊU DỰ ÁN LỚN

🔴💥BÁN ĐẤT KIM LIÊN 2 – VỊ TRÍ TIỀM NĂNG, GẦN SIÊU DỰ ÁN LỚN

Giá: 35 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

13/05/2026

Bán Đất Mặt Tiền Bầu Ốc Thượng Gần 100m2 Đường 10m Chỉ Hơn 3km Đến Hội An

Sở hữu ngay lô đất mặt tiền đẹp tại Bầu Ốc Thượng, vị trí tiềm năng phù hợp an cư và kinh doanh lâu dài. Diện tích gần 100m2 Mặt tiền đường Chiều Hồng Đường rộng 10m, vỉa hè 3m thông ...

Giá: 27 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

12/05/2026

SIÊU PHẨM MT Lê Đức Thọ 1290m2 Đối Diện Alan Sea Hotel Giá Chỉ 53 Triệu/m2

Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng mặt tiền đường Lê Đức Thọ, vị trí đắc địa ngay trung tâm phát triển du lịch biển Đà Nẵng. Diện tích: 1290m2, ngang 30m x dài 43m Đất vuông vức đẹp, cực kỳ ...

Giá: 683 tỷ Diện tích: 1,290 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

12/05/2026

Bán Đất Trung tâm Thị Trấn Kép, huyện Lạng Giang, Bắc Giang. 606 m2 - Mặt tiền 11 m. giá 5,4 tỷ

+ Lô đất có diện tích 606 m² - mặt tiền 11m. Trên đất có nhà cấp 4 nằm trên trục đường Quốc Lộ 1A cũ rộng thênh thang rất lý tưởng cho quý khách xây dựng mở rộng làm VP công ty, kho ...

Giá: 5.4 tỷ Diện tích: 606 m²

Quận/Huyện: Lạng Giang, Bắc Giang

12/05/2026

Bán Lô Đất Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 34 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 34 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 18.5 tỷ (thương lượng) - Đất Quy Hoạch chuẩn 1/500 —————— - Đường 16m, 2 xe hơi tránh nhau, Ngay ...

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 198 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

12/05/2026

SIÊU PHẨM ĐẤT SÁT KCN MINH HƯNG SIKICO – ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN CỰC TỐT

SIÊU PHẨM ĐẤT SÁT KCN MINH HƯNG SIKICO – ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN CỰC TỐT ♦ Vị trí đẹp – chỉ cách KCN Minh Hưng Sikico khoảng 300m♦ Diện tích: 5x57m♦ Thổ cư: 100m²♦ Giá chỉ: 850 TRIỆU♦ Hỗ trợ ...

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Hớn Quản, Bình Phước

12/05/2026

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG TAM BÌNH, TAM PHÚ, THỦ ĐỨC

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG TAM BÌNH, TAM PHÚ, THỦ ĐỨC • Diện tích: 157m² công nhận + tặng thêm 40m² phía trước • Kích thước: ngang 7,8m – dài 21m • Giá chỉ: 15,7 tỷ (thương ...