Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

550 bất động sản

🔥Chỉ 11 tỷ 500 triệu – chốt ngay 63m² đất Hoa Lâm, mặt tiền 5.5m siêu rộng, cực hiếm trong tầm giá!

🔥 🔥Chỉ 11 tỷ 500 triệu – chốt ngay 63m² đất Hoa Lâm, mặt tiền 5.5m siêu rộng, cực hiếm trong tầm giá! 🔥🔥Xây nhà quá đẹp, kinh doanh hay giữ tiền đều sáng cửa. 🔥🔥Vị trí trung ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

01/03/2026

Bán đất Trần Đức Thông 80m² (5x16) giá 11.9 tỷ – cách biển vài bước

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp lõi du lịch – tài chính ven biển Sơn Trà, khu Tây sinh sống đông đúc, phù hợp khai thác dòng tiền cao. Vị trí kim cương: Thuộc quận Sơn Trà, trung tâm du lịch ...

Giá: 11.9 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

28/02/2026

🔥🔥BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG – Ô TÔ VÀO NHÀ – 60M – 13,6 TỶ.

🔥🔥BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG – Ô TÔ VÀO NHÀ – 60M – 13,6 TỶ.

🔥🔥BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG – Ô TÔ VÀO NHÀ – 60M – 13,6 TỶ. Bán đất đẹp khu Việt Hưng Diện tích: 60m² Ô tô vào tận nhà Cách mặt phố 20m Khu dân cư văn minh, an ninh tốt Phù hợp xây ở hoặc ...

Giá: 13.6 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

28/02/2026

LÔ ĐẤT GÓC 1387 HUỲNH TẤN PHÁT, P. PHÚ THUẬN, QUẬN 7 - SỔ HỒNG - GIÁ 12,8 TỶ

LÔ ĐẤT GÓC 1387 HUỲNH TẤN PHÁT, P. PHÚ THUẬN, QUẬN 7 - SỔ HỒNG - GIÁ 12,8 TỶ ✧✧✧ Diện tích: 6 x 19m ✧✧✧ Sổ hồng ✧✧✧ Giá: 12,8 tỷ Ms. Hải Bất Động Sản – 𝟬𝟵𝟰𝟯 𝟮𝟭𝟭 𝟰𝟯𝟵 Quý vị ...

Giá: 12.8 tỷ Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

28/02/2026

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Văn Phúc, Hà Đông

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Văn Phúc, Hà Đông

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Văn Phúc, Hà Đông Diện tích: 33,5m2 mặt tiền 5m Giá bán: 12,86 tỷ - Nhà đẹp xây 6 tầng 1 tum nội thất xịn ,nhà xây ở dc 7 năm nhưng vẫn như ...

Giá: 12.86 tỷ Diện tích: 33 m²

Quận/Huyện: Hà Đông, Hà Nội

28/02/2026

Bán lô đất đẹp thuộc dự án Làng Nghề Đức Minh, Phường Thanh Bình, TP Hải Dương.

Bán lô đất đẹp thuộc dự án Làng Nghề Đức Minh, Phường Thanh Bình, TP Hải Dương.Diện tích: 63m²Giá bán: 245 triệu/m²+ Vị trí lõi phố cổ, đối diện Bệnh viện tỉnh, khu vực đông dân cư, ...

Giá: 15.43 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Hải Dương, Hải Dương

28/02/2026

Cần bán đất khu dân cư dự án Làng Nghề Đức Minh, trung tâm Phường Thanh Bình, TP Hải Dương ((Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng mới)

Cần bán đất khu dân cư dự án Làng Nghề Đức Minh, trung tâm Phường Thanh Bình, TP Hải Dương ((Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng mới)- Nằm sát khu hành chính mới, đối diện Bệnh viện ...

Giá: 15.56 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Hải Dương, Hải Dương

28/02/2026

HÀNG HIẾM – ĐẤT (5X16) GÓC 2 MẶT TIỀN GIỮA TRUNG TÂM HIỆP THÀNH 13, Q12

HÀNG HIẾM – GÓC 2 MẶT TIỀN GIỮA TRUNG TÂM HIỆP THÀNH 13, Q12 Cách Ngã Tư Nguyễn Ảnh Thủ chỉ 80m – Vị Trí Kim Cương – Kinh Doanh Đỉnh Cao! Nhà Góc 2 MT Hiệp Thành 13 – Ngay Chợ – Đường ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

27/02/2026

Bán đất trung tâm Ngọc Thụy Long Biên- Lô góc- oto tránh- Kinh doanh- mặt tiền rộng-95m - nhỉnh 17 tỷ

Bán đất vàng trung tâm Ngọc Thụy Long Biên- oto tránh- Kinh doanh- mặt tiền rộng-95m - nhỉnh 17 tỷVỊ TRÍ SIÊU ĐẸP – MẶT NGÕ KINH DOANH – Ô TÔ TRÁNH 🚗 Vài bước chân ra chợ, công viên ...

Giá: 17.8 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

26/02/2026

Giá: 17.8 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

26/02/2026

🏡 Bán lô góc Ngô Gia Tự – 58m² – Mặt tiền 4.5m – Nở hậu – Giá 11,x tỷ

🏡 Bán lô góc Ngô Gia Tự – 58m² – Mặt tiền 4.5m – Nở hậu – Giá 11,x tỷ 💎 Mua đất tặng nhà cấp 4 – Đang cho thuê có dòng tiền hàng tháng ổn định. 📍 Vị trí siêu đắc địa: Lô góc cực ...

Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 58 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

26/02/2026

🔴💥Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí kinh doanh - gần chợ

🔴💥Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí kinh doanh - gần chợ

Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí kinh doanh - gần chợ - P. Thanh Khê, TP Đà Nẵng - DTĐ: 95m2 (5x19)m - Đường: 10.5m, lề 5m - Hướng: Tây Bắc - Vị trí: Trục đường 10,5m thông biển và ...

Giá: 10 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

24/02/2026

🔴💥Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí kinh doanh - gần chợ

🔴💥Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí kinh doanh - gần chợ

Giá: 10 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

24/02/2026

🔴💥Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí kinh doanh - gần chợ

🔴💥Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí kinh doanh - gần chợ

Giá: 10 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

23/02/2026

Đất dịch vụ Song Phương Hoài Đức dt78m2, mặt tiền 5,1m, đường 12m, giá chỉ 143tr/m2

Cần bán mảnh đất dịch vụ ở Song Phương, Hoài Đức, giáp Đại lộ Thăng Long, diện tích 78m2, mặt tiền 5,1m2, đường rộng, vỉa hè ô tô tránh thoải mái. Xung quanh đã có nhiều nhà xây 6-7 ...

Giá: 11.154 tỷ Diện tích: 78 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

23/02/2026