Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

9728 bất động sản

CẦN TIỀN bán gấp lô đấ Đất Vị Trí Đẹp - Góc 2 Mặt Tiền Võ Trường Toản,thảo điền Q2

- CẦN TIỀN bán gấp lô đấ Đất Vị Trí Đẹp - Góc 2 Mặt Tiền Võ Trường Toản, Phường An Phú - Khu tập trung nhà hàng, cafe, villa để ơr, cách xa lo ha noi 100m. ngay tàu điện metro . khu ...

Giá: 45 tỷ Diện tích: 150 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

14/11/2025

Bán đất mặt tiền Hồ Tùng Mậu - 5 phút ra đến bển

Bán đất mặt tiền Hồ Tùng Mậu - 5 phút ra đến bển

Bán đất mặt tiền Hồ Tùng Mậu - 5 phút ra đến bển -Vị trí: trục đường thông dài - Vị trí kinh doanh buôn bán rất tốt -Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trường học các cấp -Đường 10,5m ...

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 81 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

14/11/2025

kẹt tiền bán gấp lô đất siêu rẻ tại Đường số 47, phường Thảo Điền, Quận 2 , DT 193M- 150TR/M2

- BÁN GẤP LÔ ĐẤT SIÊU PHẨM SỐ 1 THẢO ĐIỀN 📍 Địa chỉ: Đường số 47, phường Thảo Điền, Quận 2 📏 Diện tích: 8.5 x 23m (Công nhận: 193.1m²) 🏗 Kết cấu: 4 tầng tiền chế 💰 Hợp đồng thuê: ...

Giá: 29 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

14/11/2025

Giá: 29 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

14/11/2025

Chào bán lô đất TĐC Ngô Sĩ Liên - Lô sạch đẹp

Chào bán lô đất TĐC Ngô Sĩ Liên  - Lô sạch đẹp

Chào bán lô đất TĐC Ngô Sĩ Liên - Lô sạch đẹp -Đường 5,5m lề 3m. -Dt đất 85m2 (5x17)m -Lô sạch đẹp. -Vị trí sát đường Hoàng Thị Loan nối dài, ngay bên cạnh khu C Phương Trang. Giá ...

Giá: 5.18 tỷ Diện tích: 85 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

14/11/2025

MẶT TIỀN PHAN CHÂU TRINH – 142M² (NGANG 5M) – XÂY 12 TẦNG QUÁ ĐỈNH 2x TỶ

🏆 ĐẤT MẶT TIỀN PHAN CHÂU TRINH – 142M² (NGANG 5M) – XÂY 12 TẦNG QUÁ ĐỈNH – SÁT CẦU RỒNG & SÔNG HÀN – TRUNG TÂM HẢI CHÂU – GIÁ ĐẦU TƯ HIẾM! 📍 Phan Châu Trinh – Hải Châu 1, vị trí ...

Giá: 22.5 tỷ Diện tích: 142 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

14/11/2025

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Bán GẤP Đất Tây Khánh 5 P.Mỹ Hoà ,Long Xuyên An Giang

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Bán GẤP Đất Tây Khánh 5 P.Mỹ Hoà ,Long Xuyên An Giang Diện tích: 115,9m2 Nở hậu. Full thổ cư Giá bán: 1,043 tỷ CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU HẤP DẪN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - TIỀM ...

Giá: 1.043 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Long Xuyên, An Giang

14/11/2025

ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM BMT Phường Tự An Tp Buôn Ma Thuột, Đăk Lăk

ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM BMT Phường Tự An Tp Buôn Ma Thuột, Đăk Lăk - Vị trí:Hẻm 117 Trần Quý Cáp, Phường Buôn Ma Thuột - Hẻm rộng, ô tô ra vào thoải mái – khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...

Giá: 1.85 tỷ Diện tích: 79 m²

Quận/Huyện: Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

14/11/2025