Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

7715 bất động sản

Bán Đất 2 Mặt tiền trước + sau Dương Quảng Hàm - DT: 4x29m, GPXD 9 Tấm, 20,9 tỷ.

Lô đất duy nhất còn lại, Mặt tiền đường Dương Quảng Hàm, gần ngã tư Nguyễn Thái Sơn, qua Vincom chỉ 300m, thuộc Phường 5, quận Gò Vấp. DT: 4x29m Giá chủ rao bán : 20.9 Tỷ ( thương ...

Giá: 20.9 tỷ Diện tích: 109 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

19/11/2025

80M ĐẤT NGÕ THÔNG TỨ TUNG BÊN LÀNG THƯỢNG _ MỖ ĐAN PHƯỢNG _ HÀ NỘI

💥 SIÊU PHẨM 80M² THÔN AN SƠN – XÃ ĐAN PHƯỢNG (MỚI) – VỊ TRÍ ĐẸP, NGÕ THÔNG OTO TRÁNH 💥 🌟 Lợi thế nổi bật: Khu dân cư giàu có, sầm uất, hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ. Ngõ thông ...

Giá: 4.6 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Đan Phượng, Hà Nội

19/11/2025

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 2 – TĂNG NHƠN PHÚ B - QUẬN 9(CŨ), TP. THỦ ĐỨC

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 2 – TĂNG NHƠN PHÚ B - QUẬN 9(CŨ), TP. THỦ ĐỨC - Giá tốt chốt nhanh – Sổ hồng riêng – Vị trí tiềm năng tăng trưởng mạnh! - Vị trí: Mặt tiền đường Vành Đai ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 57 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

19/11/2025

BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ VÀNG NGAY KĐT VẠN PHÚC - 479 QUỐC LỘ 13 HIỆP BÌNH PHƯỚC - CHỈ 6.89 TỶ

BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ VÀNG NGAY KĐT VẠN PHÚC - 479 QUỐC LỘ 13 HIỆP BÌNH PHƯỚC - CHỈ 6.89 TỶ - Diện tích : 81 m² (Ngang 5.5 m × Dài 14.92 m) - Ưu điểm nổi bật - Diện tích vừa phải, dễ thiết ...

Giá: 6.89 tỷ Diện tích: 81 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

Bán 2 Lô Đất Liền Kề Hẻm Xe Hơi 6m Số 22 Đường 22 Linh Đông, TP Thủ Đức

Bán 2 Lô Đất Liền Kề Hẻm Xe Hơi 6m Số 22 Đường 22 Linh Đông, TP Thủ Đức - Giá: 6.9 tỷ (thương lượng) - Sát mặt tiền đường 22, gần UBND - Xây dựng cao tầng, căn hộ dịch vụ —————— - ...

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Điện Ảnh Ven Sông, Sổ Hồng Riêng, Gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Giá chỉ 120 triệu/m² - THƯƠNG LƯỢNG

"Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Điện Ảnh Ven Sông, Sổ Hồng Riêng, Gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Giá chỉ 120 triệu/m² - THƯƠNG LƯỢNG!" - Thông tin cơ bản - Vị trí: Đường 10 có vỉa hè 2 bên, ...

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Căn Hẻm 1 Sẹc 609 Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Căn Hẻm 1 Sẹc 609 Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 10 tỷ (thương lượng tốt) - Khu vực xây dựng cao hệ số 5.0 ———————— - Hẻm xe hơi, 2 ...

Giá: 10 tỷ Diện tích: 130 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 57 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

19/11/2025

Giá: 6.89 tỷ Diện tích: 81 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LÊ CÔNG THANH – TP PHỦ LÝ, HÀ NAM CŨ

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LÊ CÔNG THANH – TP PHỦ LÝ, HÀ NAM CŨ

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LÊ CÔNG THANH – TP PHỦ LÝ, HÀ NAM CŨ - Diện tích: 102,2 m² – Full thổ cư - Giá: 259 triệu/m² - Vị trí đắc địa – mặt tiền đẹp, tiềm năng sinh lời cao Ưu điểm nổi bật ...

Giá: 26.5 tỷ Diện tích: 102 m²

Quận/Huyện: Phủ Lý, Hà Nam

19/11/2025

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LÊ CÔNG THANH – TP PHỦ LÝ, HÀ NAM CŨ

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LÊ CÔNG THANH – TP PHỦ LÝ, HÀ NAM CŨ

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LÊ CÔNG THANH – TP PHỦ LÝ, HÀ NAM CŨ - Diện tích: 74 m² - Giá: 270 triệu/m² - Vị trí đắc địa – mặt đường lớn, kinh doanh tuyệt đẹp Lợi thế nổi bật - Vị trí trung ...

Giá: 20 tỷ Diện tích: 74 m²

Quận/Huyện: Phủ Lý, Hà Nam

19/11/2025

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

HÓT HIẾM! ĐẤT XUÂN ĐỈNH 30M2 NGÕ THÔNG - Ô TÔ QUA DẤT - GẦN VN HÒA BÌNH chỉ 7.2 tỷ

HÓT HIẾM! ĐẤT XUÂN ĐỈNH 30M2 NGÕ THÔNG - Ô TÔ  QUA DẤT - GẦN VN HÒA BÌNH chỉ 7.2 tỷ

Vị trí: Đất Xuân Đỉnh 30m2, hiếm có, khó tìm. - Rất hiếm ở khu vực, giá hợp lý, gần bãi gửi Oto, ngay chợ Đầu Mối, công Viên Hòa Bình, Ngoại giao đoàn. - Mảnh đất trống, có thể xây ...

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 30 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

19/11/2025

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 30 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

19/11/2025

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

The Navita

    Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • Golden Palace

    Golden Palace

    Đường Mễ Trì, Xã Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
  • De Capella

    De Capella

    Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
  • Sky Center

    Sky Center

    16 Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • Ecohome 1

    Ecohome 1

    Phố Kẻ Vẽ, Xã Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội