Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

4273 bất động sản

BÁN ĐẤT Ỷ LAN GIA LÂM DT 62M2 2 BƯỚC RA Ô TÔ TRÁNH KHU VỰC PHÁT TRIỂN PHÂN KHÚC HỮU HẠN

Chính chủ nhờ bán đất Ỷ Lan Đặng Xá DT 62m2, chuyển nhà sang phố Ví trí: Đất nằm vị trí đẹp, sát bên trường học các cấp, thoáng mát, giao thông thuận tiện, ở sướng Ngõ nông thông Cổ ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 62 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

04/05/2026

Bán đất kiệt ô tô Trần Ngọc Sương – gần Thăng Long – 68m² – giá 2.x tỷ

Lô đất nằm tại khu vực Trần Ngọc Sương, cách đường Thăng Long không xa, khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao. Diện tích: ~68m² Kích thước: 4x18m Đường kiệt rộng ~5m, ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 68 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

04/05/2026

Bán Lô Đất Vị Trí Vàng Ngay Khu Đô Thị Vạn Phúc - Đinh Thị Thi Hiệp Bình Phước

Bán Lô Đất  Vị Trí Vàng Ngay Khu Đô Thị Vạn Phúc - Đinh Thị Thi Hiệp Bình Phước

Bán Lô Đất Vị Trí Vàng Ngay Khu Đô Thị Vạn Phúc - Đinh Thị Thi Hiệp Bình Phước - Pháp lý: Sổ mới 2025 còn thơm mùi in mới. - Diện tích: 5x12= 60m2, size đất đẹp ngang 5m, xây dựng ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

04/05/2026

CẦN BÁN 37m TT TRẠM TRÔI – SÁT CHỢ – GIÁ CHỈ 4.15 TỶ.

CẦN BÁN 37m TT TRẠM TRÔI – SÁT CHỢ – GIÁ CHỈ 4.15 TỶ.

RA RÀNG 37m TT TRẠM TRÔI – SÁT CHỢ – GIÁ TỐT 🔥 📐 Diện tích: 37m² 🚗 Ô tô gần.🚶 3 bước ra chợ – trung tâm hành chính 🏘 Khu trung tâm – tiện ích đầy đủ – ở cực tiện 📈 Phù hợp ở ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 37 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

04/05/2026

bán đất đồng kỵ kinh doanh nhỏ lẻ 2.x tỷ lô góc

bán đất đồng kỵ kinh doanh nhỏ lẻ 2.x tỷ lô góc

💥 chính chủ gửi bán lô đất tại khu phố đồng kỵ phường đồng nguyên, Từ Sơn. 📐 diện tích gần 50 mét vuông ✅ mặt tiền 4 m 30 nở hậu. 🛣️ đường trước đất ô tô con chạy thông. Sát chợ ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Từ Sơn, Bắc Ninh

04/05/2026

HÀNG HIẾM – ĐẤU GIÁ SÁP MAI – VỈA HÈ – Ô TÔ TRÁNH . Diện tích: 69m² Mt 5m – vuông đẹp, dễ xây. Đường thông rộng – 2 ô tô tránh – vỉa hè 3m

HÀNG HIẾM – ĐẤU GIÁ SÁP MAI – VỈA HÈ – Ô TÔ TRÁNH Diện tích: 69m² Mt 5m – vuông đẹp, dễ xây Đường thông rộng – 2 ô tô tránh – vỉa hè 3m Vị trí đắc địa: Khu đấu giá Sáp Mai (Võng La ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 69 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

04/05/2026

BÁN ĐẤT – GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 652 QUỐC LỘ 13, HIỆP BÌNH PHƯỚC, TP THỦ ĐỨC

BÁN ĐẤT – GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 652 QUỐC LỘ 13, HIỆP BÌNH PHƯỚC, TP THỦ ĐỨC - Giá bán: 7 tỷ tl - Diện tích: 68.3m² – Ngang 4.12m, nở hậu 4.38m - Pháp lý: Sổ riêng – Có giấy phép xây ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 69 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

04/05/2026

bán đất phù chẩn 66m gia hơn 2 tỷ từ sơn

bán đất phù chẩn 66m gia hơn 2 tỷ từ sơn

💥 CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP – VỊ TRÍ TIỀM NĂNG – GẦN KCN VISIP 💥 📍 Vị trí : phù chẩn - từ sơn cực đẹp – phù hợp cả đầu tư và an cư lâu dài: ✔️ Diện tích: 65.3m ✔️Cách KCN VSIP chỉ ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 66 m²

Quận/Huyện: Từ Sơn, Bắc Ninh

04/05/2026

cần bán đất tiên du ô tô 7 chỗ giá rẻ 1.7 tỷ xíu

cần bán đất tiên du ô tô 7 chỗ giá rẻ 1.7 tỷ xíu

♨️♨️♨️ Ra hàng lô đất Dốc Cóc, Liên Bão, Tiên Du, đường rộng 4m, ô tô đỗ cửa, G.i.á 1.x tỷ - Diện tích: 70m2 - Mặt tiền: ~ 4.5m nở hậu, vuông vắn đẹp - Ngõ ngắn, ngay gần đường lớn ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Tiên Du, Bắc Ninh

04/05/2026

BÁN 9 LÔ ĐẤT F0 NGAY VÀNH ĐAI 2 - ĐƯỜNG SỐ 26 – LINH ĐÔNG – TP THỦ ĐỨC

BÁN 9 LÔ ĐẤT F0 NGAY VÀNH ĐAI 2 - ĐƯỜNG SỐ 26 – LINH ĐÔNG – TP THỦ ĐỨC - Giá: 5.39 Tỷ/Lô (Thương Lượng) - Ngay Vành Đai 2 đang khởi công – khu dân cư hiện hữu —————— - Vị trí: Đường ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 55 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

04/05/2026

BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHAN TÔN - P. TÂN ĐỊNH - QUẬN 1 (GẦN CV LÊ VĂN TÁM)

BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHAN TÔN - P. TÂN ĐỊNH - QUẬN 1 (GẦN CV LÊ VĂN TÁM) - Giá: 6.3 Tỷ (Thương Lượng) - Đang cho thuê 10 triệu/tháng – hợp đồng còn 1 năm —————— - Vị trí: Đường Phan Tôn, ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 33 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

04/05/2026

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG THƯ TRUNG – ĐẰNG LÂM – HẢI AN – KINH DOANH TỐT – GIÁ 65TR/M²

Lô đất mặt đường Thư Trung, trục thông sầm uất, phù hợp kinh doanh, mở văn phòng hoặc đầu tư cho thuê lâu dài. Nằm trên trục nhánh kết nối Ngô Gia Tự ↔ Văn Cao Đường rộng 2 ô tô tránh ...

Giá: 4.465 tỷ Diện tích: 69 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

03/05/2026

BÁN 2 LÔ ĐẤT NGÕ 73 KIỀU HẠ, HẢI AN, HẢI PHÒNG Ô TÔ VÀO TẬN NƠI ĐẦU TƯ TỐT

BÁN 2 LÔ ĐẤT NGÕ 73 KIỀU HẠ, HẢI AN, HẢI PHÒNG  Ô TÔ VÀO TẬN NƠI  ĐẦU TƯ TỐT

Chủ mở bán 2 lô đất liền kề tại ngõ 73 Kiều Hạ, quận Hải An. Vị trí sau một nhà mặt đường, thuận tiện xây ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư khai thác dòng tiền. Khu vực gần cảng, KCN ...

Giá: 2.15 tỷ Diện tích: 41 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

03/05/2026

BÁN ĐẤT TĐC CÂY ĐA – HẢI PHÒNG – LÔ A11 ĐẸP – GIÁ 118 TRIỆU/M²

Cơ hội sở hữu lô đất vị trí đẹp tại khu TĐC Cây Đa – khu vực đang phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc. Phù hợp xây ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền, gia tăng giá trị theo ...

Giá: 118 triệu Diện tích: 61 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

03/05/2026

BÁN ĐẤT TĐC CÂY ĐA – HẢI AN – 67,5M² – HẠ TẦNG ĐỒNG BỘ – GIÁ 88 TRIỆU/M²

Lô đất nằm tại khu tái định cư Cây Đa – vị trí trung tâm quận Hải An, phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản trong khu vực phát triển mạnh về hạ tầng và logistics. Kết nối ...

Giá: 88 triệu Diện tích: 68 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

03/05/2026