Đăng tin

Bán nhà mặt phố tại Hà Nội

127 bất động sản

BÁN TOÀ MẶT PHỐ LIỄU GIAI CỰC KỲ VIP - 110M x 10 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐẲNG CẤP

+ Nhà có vị trí rất đẹp, tiềm năng lớn, khi dự án Vin Giảng Võ hoàn thiện giá sẽ tăng cao. + Nhà một mặt phố, một mặt ngõ ô tô. + Thiết kế : 10 tầng, thang máy, rất hiện đại và tiện ...

Giá: 89.9 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

16/03/2026

BÁN TOÀ MẶT PHỐ LA THÀNH MỚI CỰC KỲ VIP - 110M x 10 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐẲNG CẤP- HÀNG XÓM VIN GALERY

Giá: 89.9 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

16/03/2026

BÁN TOÀ MẶT PHỐ LÁNG HẠ CỰC KỲ VIP - 110M x 10 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐẲNG CẤP- HÀNG XÓM VIN GALERY

Giá: 89.9 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

16/03/2026

BÁN TOÀ MẶT PHỐ GIẢNG VÕ CỰC VIP - 110M x 10 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐẲNG CẤP- HÀNG XÓM VIN GALERY

Giá: 89.9 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

16/03/2026

Bán building mặt phố Hoàng Sâm, 103m 8 tầng, giá cực tốt chỉ 500tr/m

Anh Tuấn, chủ doanh nghiệp xây dựng lớn, gửi bán tòa building mặt phố Hoàng Sâm, khu nhiều văn phòng, dân cư đông đúc và kinh doanh sầm uất. Diện tích 103m, mặt tiền gần 7m bề thế, ...

Giá: 52 tỷ Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

15/03/2026

QUÁ HIẾM, MẶT PHỐ ÁI MỘ BỒ ĐỀ 100M2, MT 6M, 6 TẦNG, DÒNG TIỀN 90TR/THÁNG - 60 TỶ

+ Là trục huyết mạch, kết nối hàng loạt tiện ích cao cấp, trường QT Wellspring, TTTM, bv Tâm Anh, Bắc Hà, hệ thống cửa hàng, văn phòng, các toà nhà thương mại quanh nhà. + Kết nối ...

Giá: 60 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

11/03/2026

MẶT PHỐ VIP TT BỒ ĐỀ 100M2, MT 6M, 6 TẦNG THANG MÁY, DÒNG TIỀN 90TR/THÁNG - 60 TỶ

+ Kết nối thuận tiện các tuyến phố lớn, 3 bước ra MP Hồng Tiến, Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề, Ái Mộ... 3 phút lên cầu Chương Dương. + Là trục huyết mạch, kết nối hàng loạt tiện ích cao cấp, ...

Giá: 60 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

11/03/2026

Siêu phẩm mặt phố Chùa Láng tòa Building 1 hầm + 8 tầng nổi dòng tiền hơn 3 tỷ/năm

Siêu phẩm mặt phố Chùa Láng tòa Building 1 hầm + 8 tầng nổi dòng tiền hơn 3 tỷ/năm Giá chào chỉ 115 tỷ (thương lượng). Vị trí vàng: Nằm trên mặt phố VIP phường Láng Thượng, Đống Đa ...

Giá: 115 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

10/03/2026

VIP, Bán tòa building 8 tầng khu Văn Cao, 110m, kinh doanh, chỉ 48 tỷ

Chị Trang, chủ doanh nghiệp truyền thông lớn, gửi bán tòa building phố Văn Cao – Đốc Ngữ, khu tập trung nhiều văn phòng, nhà hàng và khách nước ngoài sinh sống. Diện tích 110m, xây ...

Giá: 48 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

03/03/2026

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CHÙA LÁNG 136Mx5T - KINH DOANH - VỈA HÈ - GIÁ CHỈ NHỈNH 500 TR/M2

- Nhà nằm trên mặt phố Chùa Láng kinh doanh sầm uất : hiện đang cho thuê kinh doanh. - Chùa Láng rất hiếm nhà bán bởi có nhiều trường đại học danh tiếng, gần Vincom Nguyễn Chí Thanh, ...

Giá: 72.5 tỷ Diện tích: 136 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

28/02/2026

“Building VIP”, bán nhà mặt phố Phạm Tuấn Tài, kinh doanh, 200m mặt tiền 12m, vị trí siêu đẹp

Anh Nam – chủ doanh nghiệp công nghệ – gửi bán nhà 5 tầng tại phố Phạm Tuấn Tài - Đặng Thùy Trâm, khu kinh doanh sôi động, tập trung nhiều văn phòng và doanh nghiệp. Đường ô tô tránh ...

Giá: 79 tỷ Diện tích: 145 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

19/02/2026

Giảm chào 2 tỉ! Bán nhà mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, 120m2, 8 tầng 1 hầm, mặt tiền 6m, nhỉnh 65 tỷ, dòng tiền 100tr/tháng

Mặt phố kinh doanh, vỉa hè rộng, đường ô tô 2 chiều dừng đỗ, thuận tiện ra 5 quận nội thành, giá cực tốt, thông số chuẩn Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87 - Phố Nguyễn Ngọc ...

Giá: 65 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

14/02/2026

BÁN TÒA VP MẶT PHỐ MỚI BA ĐÌNH 100Mx 9T, MT 7,5M- VỈA HÈ RỘNG 35M - 250 TR/TH

LH Thành Công 0388618899 🎁 Đây là 1 trong số rất ít tòa CHDV ở Hà Nội được cấp giấy phép PCCC chuẩn xịn của TP Hà Nội 💵 Dòng tiền dự tính đạt 250tr/th đã bao gồm điện, nước, internet ...

Giá: 77.4 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

13/02/2026

BÁN MẶT PHỐ NGUYỄN CHÍ THANH 120Mx8T, MT 5,5M - KINH DOANH

BÁN MẶT PHỐ NGUYỄN CHÍ THANH 120Mx8T, MT 5,5M - KINH DOANH

LH Thành Công 0388618899 - Toạ lạc tại mặt phố Nguyễn Chí Thanh, tuyến phố chính đẹp nhất quận Đống Đa, vỉa hè rộng mênh mông. - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất, giao thông thuận ...

Giá: 67.5 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

12/02/2026

BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐẶNG THUỲ TRÂM - ĐƯỜNG Ô TÔ 2 CHỀU, VỈA HÈ RỘNG - MẶT TIỀN QUYỀN LỰC - KINH DOANH ĐA DẠNG- 135M2