Đăng tin

Bán nhà mặt phố tại Việt Nam

4111 bất động sản

My 0937042608 AGORA CITY – ĐÓN ĐẦU PHÁT TRIỂN, AN CƯ VỮNG BỀN, ĐẦU TƯ SINH LỜI

AGORA CITY – ĐÓN ĐẦU PHÁT TRIỂN, AN CƯ VỮNG BỀN, ĐẦU TƯ SINH LỜI Agora City là khu đô thị trung tâm hành chính tại Thủ Thừa, Long An, sở hữu vị trí mặt tiền Tỉnh lộ 818, kết nối thuận ...

Giá: 2.2 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

06/01/2026

VSON 0933828233 ĐÓN ĐẦU HẠ TẦNG, SỞ HỮU TƯƠNG LAI: AGORACITY, CAM KẾT MUA LẠI 20%

ĐÓN ĐẦU HẠ TẦNG, SỞ HỮU TƯƠNG LAI Hạ tầng luôn đi trước – giá trị bất động sản luôn theo sau. Agora City hưởng lợi trực tiếp từ cao tốc TP.HCM – Trung Lương, các tuyến đường liên vùng ...

Giá: 2 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

06/01/2026

Khanh 0397908861 CHỈ VỚI 900TR CÓ NGAY SHOPHOUSE AGORA NẰM TRONG TT HÀNH CHÍNH

CHỈ VỚI 900TR CÓ NGAY AGORA NẰM TRONG TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH THỦ THỪA Mr. Khanh: 0397908861 🔥 AGORA CITY – CHỌN ĐÚNG, SINH LỜI CHẮC 🔥✔ Pháp lý hoàn chỉnh – Sổ hồng trao tay✔ Hạ tầng ...

Giá: 3.2 tỷ Diện tích: 144 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

06/01/2026

BÁN NHÀ CẤP 4 - GÁC LỬNG Tại Phường Bình Hoà , thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương

BÁN NHÀ CẤP 4 - GÁC LỬNG Tại Phường Bình Hoà , thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương ** GẦN BỆNH VIỆN , SIÊU THỊ , CHỢ ĐẦU MỐI ** Địa chỉ: 1/T3A , Bình Hoà 09 , khu phố Bình Đức 1 , ...

Giá: 1.7 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

06/01/2026

Nhà căn góc phường Tây Nha Trang cách 23/10 50m đường ô tô tận nơi đối diện trường Mầm non Vĩnh Trung Tổng dt : 170m2 4,8 tỷ có thương lượng ( bao thuế phí )lh e Trinh để đi xem nhà ạ Số chứng chỉ:Số chứng chỉ: KH - 25.000576

Nhà căn góc phường Tây Nha Trang  cách 23/10 50m đường ô tô tận nơi đối diện trường Mầm non Vĩnh Trung Tổng dt : 170m2 4,8 tỷ có thương lượng ( bao thuế phí )lh e Trinh để đi xem nhà ạ Số chứng chỉ:Số chứng chỉ: KH - 25.000576

Nhà căn góc phường Tây Nha Trang cách 23/10 50m đường ô tô tận nơi đối diện trường Mầm non Vĩnh Trung Tổng dt : 170m2. Sổ 120m2 full đất ở đô thị 3pn, khách, bếp, 1 wc master to , ...

Giá: 4.8 tỷ Diện tích: 170 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

06/01/2026

Bán đất đẹp vuông vức đường 23, Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam.

Bán đất đẹp vuông vức đường 23, Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam. Diện tích: 258,5m2 - ngang 7m, đất ở hoàn toàn. Đường trước nhà 3m, lề 2m. Sân rộng, 2 oto ngủ trong sân vô tư. ...

Giá: 3.4 tỷ Diện tích: 258 m²

Quận/Huyện: Điện Bàn, Quảng Nam

06/01/2026

BÁN NHÀ NGÕ TÂN MAI – HAI BÀ TRƯNG – NHỎ XINH, FULL NỘI THẤT - 1.78 tỷ

BÁN NHÀ NGÕ TÂN MAI – HAI BÀ TRƯNG – NHỎ XINH, FULL NỘI THẤT 📍 Vị trí: Ngõ Tân Mai, gần ô tô tránh, ngõ nông, di chuyển thuận tiện, trung tâm Hai Bà Trưng. 🏠 Thông tin chi tiết: ...

Giá: 1.78 tỷ Diện tích: 15 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

06/01/2026

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN Đ. TRẦN ĐÌNH XU, Q1 - NGAY GÓC TRẦN HƯNG ĐẠO - VỊ TRI KINH DOANH ĐỈNH * Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685

BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG TRẦN ĐÌNH XU, P.NGUYỄN CƯ TRINH, QUẬN 1 - SẴN DÒNG TIỀN CHO THUÊ 55 TRIỆU/THÁNG 🌻Diện tích: 40/50m2. Ngang 4m * 10m. 🌻Kết cấu: 4 tầng - sân thượng. ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

06/01/2026

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG 40M TRẦN HƯNG ĐẠO, Q.1 - 58M2 - NHỈNH 20T - Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685

🏬 SIÊU PHẨM HIẾM NHÀ BÁN - MẶT TIỀN 40M ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO, P.CÔ GIANG, QUẬN 1 - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN THUẬN TIỆN VỪA Ở VỪA KHAI THÁC DÒNG TIỀN HOẶC CHO THUÊ KINH DOANH SIÊU ĐỈNH 🌻Diện ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 59 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

06/01/2026

Bán đất đẹp thôn Vân Quật Duy Thành, Quảng Nam 550 TR

Bán đất đẹp thôn Vân Quật Duy Thành, Quảng Nam 550 TR

Cơ hội vàng sở hữu đất đẹp tại Vân Quật Duy Thành Quảng Nam.Diện tích: 135m² (5m x 27m) đất vuông vức, đẹp không tì vết.Đường ô tô vào tận nơi, dân cư đông đúc.Gần trường học, chợ, ...

Giá: 550 triệu Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Duy Xuyên, Quảng Nam

06/01/2026

2 MẶT TIỀN Ô TÔ ĐỖ CỬA – NGÕ 264 NGỌC THỤY, LONG BIÊN

2 MẶT TIỀN Ô TÔ ĐỖ CỬA – NGÕ 264 NGỌC THỤY, LONG BIÊN

2 MẶT TIỀN Ô TÔ ĐỖ CỬA – NGÕ 264 NGỌC THỤY, LONG BIÊN - Vị trí đẹp, ngõ thông thoáng, sát đường trường – khu vực đông dân cư, kinh doanh & cho thuê cực tốt - Tổng thể khu nhà:+ Cùng ...

Giá: 11 triệu Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

06/01/2026

Bán Nhà Phố Liền Kề - Nhà Phố Thương Mại - Biệt Thự Ven Sông Tại Sơn Đông Thành Phố Bến Tre

Bán Nhà Phố Liền Kề - Nhà Phố Thương Mại - Biệt Thự Ven Sông Tại Sơn Đông Thành Phố Bến Tre PHƯƠNG NAM RIVER PARK – CHÍNH SÁCH "HỜI", THANH TOÁN NHẸ NHÀNG - Tọa lạc tại xã Sơn Đông, ...

Giá: 2.8 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Bến Tre, Bến Tre

05/01/2026

NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Thôn 2 Xã Phượng Cách, Huyên Quốc Oai Cũ

NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Thôn 2 Xã Phượng Cách, Huyên Quốc Oai Cũ Diện tích: 40m2 x 3 tầng Giá bán: 4 tỷ 2 có thương lượng - Nhà mới xây đẹp nằm ngay vị trí trung ...

Giá: 4.2 tỷ Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Quốc Oai, Hà Nội

05/01/2026

BÁN NHÀ 2 TẦNG CHÍNH CHỦ CHƯA QUA ĐẦU TƯ - MẶT TIỀN KINH DOANH Đ. TRẦN HƯNG ĐẠO & NGUYỄN VĂN CỪ, QUẬN 1 - DT 4,1M*25M - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI XƯA

VỊ TRÍ HIẾM NHÀ BÁN - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG 2 CHIỀU TRẦN HƯNG ĐẠO - GẦN NGAY GÓC NGUYỄN VĂN CỪ NỐI LIỀN QUẬN 1 ✨ Diện tích: 102,8m2 - Ngang 4,1m * 25m. ✨ Hiện trạng nhà C4. ✨ Phù ...

Giá: 4.49 tỷ Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Quận 5, Hồ Chí Minh

05/01/2026

GIA KHẢI LUXURY – NƠI PHONG CÁCH & ĐẲNG CẤP GIAO THOA

GIA KHẢI LUXURY – NƠI PHONG CÁCH & ĐẲNG CẤP GIAO THOA

GIA KHẢI LUXURY – NƠI PHONG CÁCH & ĐẲNG CẤP GIAO THOA Tâm điểm nhà phố thương mại – An cư chuẩn sống mới, kinh doanh đón đầu thịnh vượng Giữa “rừng” dự án giá 50 – 150 triệu/m², đâu ...

Giá: 2.6 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

05/01/2026

Tinchinhchu.net mang đến kênh thông tin bất động sản hàng đầu tại Việt Nam, giúp khách hàng có nhu cầu cần mua nhà mặt phố giá tốt tại Việt Nam. Bạn đang có nhu cầu tìm kiếm một ngôi nhà mặt phố có thiết kế độc đáo phục vụ cho việc kinh doanh hoạc dùng để ở, có 2 mặt tiền hay những yếu tố quan trọng khác như hướng nhà mặt phố... chúng tôi đều có thể mang đến nguồn thông tin đó đến với bạn. Mọi nguồn nhu cầu mua bán nhà nguyên căn mặt phố tại Việt Nam sẽ được chúng tôi cập nhật thường xuyên, mang đến đầy đủ về về bất động sản như: diện tích căn nhà mặt phố, phong cách thiết kế, số tầng, số phòng, vị trí địa lý.... Tinchinhchu.net giúp việc tìm kiếm bất động sản của bạn trở nên dễ dàng hơn trong việc tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam, giải quyết được băn khoăn của bạn về các câu hỏi như: nên mua ở đâu, giá nhà mặt phố bao nhiêu thì hợp lý...? giúp việc đưa ra quyết định mua bán bất động sản biệt thự liền kề chính xác nhất.
  • Chưa xác định
  • < 30 m2