Đăng tin

Bán nhà mặt phố tại Việt Nam

68 bất động sản

500M2 ĐẤT VÀ NHÀ BIỆT THỰ 3 TẤM MT ĐƯỜNG NGUYỄN CỮU PHÚ

500M2 ĐẤT VÀ NHÀ BIỆT THỰ 3 TẤM MT ĐƯỜNG NGUYỄN CỮU PHÚ

🔊🔊 NHÀ BIỆT THỰ 3 TẤM TÂN KIÊN 💰 Giá: 31ty TL chính chủ 📏 Diện tích: 500m2 có 250m2 thổ 📍Ngang: 10m Dài: 50m 📖 Pháp lý: Sổ riêng công chứng trong ngày ✏️ Nhà mặt tiền đường Nguyễn ...

Giá: 31 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

11/04/2026

TÒA NHÀ DỊCH VỤ 3200M2 MẶT PHỐ HÀNG XÓM VINHOMES RIVERSIDE - NHỈNH 400 TỶ

CHUYỂN NHƯỢNG TÒA NHÀ DỊCH VỤ ĐA NĂNG MẶT PHỐ HÀNG XÓM VINHOMES RIVERSIDE– LONG BIÊN - NHỈNH 400 TỶ + Vị trí kim cương – lô góc 4 thoáng – mặt tiền siêu rộng 42m - Tổng DT: 3148m² ...

Giá: 428 tỷ Diện tích: 32,000 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

11/04/2026

BÁN TÒA NHÀ DỊCH VỤ 3200M2 MẶT PHỐ HÀNG XÓM VINHOMES RIVERSIDE - NHỈNH 400 TỶ

Giá: 430 tỷ Diện tích: 32,000 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

11/04/2026

Bán Nhà Mặt tiền Hồ Hảo Hớn - giao Trần Hưng Đạo, 7x26m, 6 Tầng- 1008m2 sàn, 115 tỷ.

Bán Nhà tòa nhà Mặt tiền Hồ Hảo Hớn - giao lộ gần ngã tư Trần Hưng Đạo, thuộc phường Cô Giang - Quận 1. DT: 7x26m Giá chủ rao bán : 115 tỷ (thương lượng chính chủ) Hiện trạng nhà có ...

Giá: 115 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

06/04/2026

Mặt tiền 8x35m Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Q12, thuận tiện xây khách sạn, ngân hàng, cao ốc

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Q12. - Diện tích 8m x 35m trong sổ công nhận 281m² thổ cư 100 %. - Hiện trạng nhà hai căn cấp 4 đang cho thuê, lượng khách và thu ...

Giá: 26 tỷ Diện tích: 281 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

31/03/2026

Giá: 26 tỷ Diện tích: 281 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

31/03/2026

Giá: 26 tỷ Diện tích: 281 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

31/03/2026

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 LẦU MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SỐ 6 LINH TÂY👉GIÁ CHỈ 21 TỶ (TL MẠNH)

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 LẦU MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SỐ 6 LINH TÂY👉GIÁ CHỈ 21 TỶ (TL MẠNH) - Diện tích: 8.1x33= 277m², nở hậu 9m, full thổ cư. - Đang cho thuê có nguồn thu nhập 33 tri...

Giá: 21 tỷ Diện tích: 277 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

28/03/2026

VIP BIỆT THỰ P.5 ( Củ ) Tạ quang bửu - Dương Quang Đông Q.8-164m2 ngang 8m

VIP BIỆT THỰ P.5 ( Củ ) Tạ quang bửu - Dương Quang Đông Q.8-164m2  ngang 8m

VIP P.5 ( Củ ) Tạ quang bửu - Dương Quang Đông - Phạm Hùng Q.8 . 0939345129 - Diện tích: 8x21m, sổ vuông vức, hoàn công đủ - Vị trí: Nằm ngay sát Dương Quang Đông, khu hành chánh UBND ...

Giá: 31.99 tỷ Diện tích: 164 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

26/03/2026

Tòa nhà góc 2MT Đinh Tiên Hoàng Quận 1 Hầm 6 Tầng siêu tốt

Tòa nhà góc 2MT Đinh Tiên Hoàng Quận 1 Hầm 6 Tầng siêu tốt

BÁN BUILDING VĂN PHÒNG GÓC 2 MẶT TIỀN 129–131 ĐINH TIÊN HOÀNG – QUẬN 1 • Địa chỉ: 129–131 Đinh Tiên Hoàng, P. Đa Kao, Quận 1, TP.HCM • Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đinh Tiên Hoàng – Huỳnh ...

Giá: 120 tỷ Diện tích: 176 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

24/03/2026

Tòa Nhà 5 Tầng 10m x 25m. Có Thang Máy Mặt Tiền Đường Hiệp Thành 06. Đoạn gần Chợ Hiệp Thành

Tòa Nhà 5 Tầng Mặt tiền vừa ở vừa làm xưởng Mặt Tiền Đường Hiệp Thành 06, Hiệp Thành.Q12 - Diện Tích : 10m x 25m. Full Thổ cư - Xây 5 Tầng. Diện Tích Sàn Xây Dựng 870m2 - Có Thang ...

Giá: 24.98 tỷ Diện tích: 250 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

24/03/2026

Giá: 24.98 tỷ Diện tích: 250 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

24/03/2026

Giá: 24.98 tỷ Diện tích: 250 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

24/03/2026

BÁN TOÀ NHÀ MẶT PHỐ BÙI KHƯƠNG ĐÌNH, THANH XUÂN - 81M2 x 8 TẦNG THANG MÁY CÓ HẦM - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - GIÁ 29.5 TỶ

☎️LH Thành Công 0388618899 🔹 Vị trí siêu đẹp, trung tâm Thanh Xuân, mặt phố ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, xung quanh ngập tràn tiện ích 🔹 Giao thông thuận tiện đến Nguyễn Trãi, ...

Giá: 29.5 tỷ Diện tích: 190 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

21/03/2026

Bán biệt thự MT trực diện sông Quận 2 (Thạnh Mỹ Lợi) chỉ 125tr/m2 đất

Bán biệt thự MT sông Quận 2 (Thạnh Mỹ Lợi) - chỉ 125tr/m2 đất - Diện tích: 17 x 23m công nhận 391m2 - Kết cấu: cấp 4 tiện xây biệt thự - Đất Biệt Thự cạnh lô góc, bên cạnh công viên. ...

Giá: 48.8 tỷ Diện tích: 391 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Tinchinhchu.net mang đến kênh thông tin bất động sản hàng đầu tại Việt Nam, giúp khách hàng có nhu cầu cần mua nhà mặt phố giá tốt tại Việt Nam. Bạn đang có nhu cầu tìm kiếm một ngôi nhà mặt phố có thiết kế độc đáo phục vụ cho việc kinh doanh hoạc dùng để ở, có 2 mặt tiền hay những yếu tố quan trọng khác như hướng nhà mặt phố... chúng tôi đều có thể mang đến nguồn thông tin đó đến với bạn. Mọi nguồn nhu cầu mua bán nhà nguyên căn mặt phố tại Việt Nam sẽ được chúng tôi cập nhật thường xuyên, mang đến đầy đủ về về bất động sản như: diện tích căn nhà mặt phố, phong cách thiết kế, số tầng, số phòng, vị trí địa lý.... Tinchinhchu.net giúp việc tìm kiếm bất động sản của bạn trở nên dễ dàng hơn trong việc tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam, giải quyết được băn khoăn của bạn về các câu hỏi như: nên mua ở đâu, giá nhà mặt phố bao nhiêu thì hợp lý...? giúp việc đưa ra quyết định mua bán bất động sản biệt thự liền kề chính xác nhất.