Đăng tin

Bán nhà mặt phố tại Việt Nam

720 bất động sản

Nhà mới 5 tầng mặt tiền kinh doanh Dã Tượng P.Chánh Hưng. Giá: 10.8 tỷ

Nhà mới 5 tầng mặt tiền kinh doanh Dã Tượng P.Chánh Hưng. Giá: 10.8 tỷ + Diện tích: 3.1 x 18m, nở hậu. DT: 58m2. DTSD: 250m2 + Kết cấu: Trệt, 3 lầu BTCT, ST, 6PN, 4 WC. + Vị trí: Mặt ...

Giá: 10.8 tỷ Diện tích: 58 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

23/12/2025

CHỈ 10.5 tỷ/căn - BÁN 2 CĂN NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG 41 – LINH ĐÔNG THỦ ĐỨC - NGAY VÀNH ĐAI 2 - PHẠM VĂN ĐỒNG

CHỈ 10.5 tỷ/căn - BÁN 2 CĂN NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG 41 – LINH ĐÔNG THỦ ĐỨC - NGAY VÀNH ĐAI 2 - PHẠM VĂN ĐỒNG - VỊ TRÍ - Mặt tiền Đường 41 – khu dân cư văn minh, an ninh - Sát Phạm ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

23/12/2025

7 TẦNG THANG MÁY PHẠM VĂN ĐỒNG, Ô TÔ 7 CHỖ, DÒNG TIỀN KHỦNG NHỈNH 18 TỶ

✨ SIÊU PHẨM 7 TÂNG THANG MÁY - Ô TÔ 7 CHỖ QUA VÀO NHÀ PHẠM VĂN ĐỒNG - HÀNG XÓM CIPUTRA ✨ - Vị trí cực đẹp 20M ra mặt phố Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh, Ô Tô đỗ cửa, vào nhà. Vị trí đắc ...

Giá: 18.8 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

23/12/2025

Siêu Phẩm Mặt Tiền Bắc Hải, P6 Tân Bình – 93m2 - Ngang 6.6M Kinh Doanh Đỉnh .

Siêu Phẩm Mặt Tiền Bắc Hải, P6 Tân Bình – 93m2 - Ngang 6.6M Kinh Doanh Đỉnh

.

Siêu Phẩm Mặt Tiền Bắc Hải, P6 Tân Bình – 93m2 - Ngang 6.6M Kinh Doanh Đỉnh Lh: Mr. Thảo – Thảo Nhà Phố 0889 767 727 Vị trí Bắc Hải – Lý Thường Kiệt, giáp Q10, tiện ích đầy đủ Ngang ...

Giá: 16.79 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

22/12/2025

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

21/12/2025

🏆 MẶT TIỀN HẢI HỒ – TRUNG TÂM HẢI CHÂU

🏆 MẶT TIỀN HẢI HỒ – TRUNG TÂM HẢI CHÂU

🏆 MẶT TIỀN HẢI HỒ – TRUNG TÂM HẢI CHÂU 🏢 Nhà 5 tầng – 10 căn hộ – có sân đậu ô tô trong nhà 📐 70m² ngang 4,1m – đất vuông đẹp 📍 Vị trí sầm uất, gần chợ – trường – bệnh viện 💰 ...

Giá: 12.8 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

20/12/2025

MẶT TIỀN KINH DOANH KHÁNH HỘI GIAO MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ VIP Q4 DƯỚI 180 TRIỆU M

MẶT TIỀN KINH DOANH KHÁNH HỘI 

GIAO MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ VIP Q4 

DƯỚI 180 TRIỆU M

MẶT TIỀN KINH DOANH KHÁNH HỘI GIAO MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ VIP Q4 DƯỚI 180 TRIỆU M DT NGANG 6.5 DÀI 8 6 TẦNG TRỆT LỮNG 3 LẦU SÂN THƯƠNG TRƯỚC SAU CLIP NHÀ " MUA 1 ĐƯỢC 2 NHÀ https://vt.t...

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Quận 4, Hồ Chí Minh

20/12/2025

Bán mặt tiền kinh doanh 88 nguyên hồng p1 gò vấp

Bán mặt tiền kinh doanh 88 nguyên hồng p1 gò vấp

Trợ duyên Bán mặt tiền kinh doanh 88 nguyên hồng p1 gò vấp Dt 3.5x20 Kết cấu 1 trệt 5 lầu đúc Có 9pn 9wc đang cho thuê khoán 33tr/ 👉tháng . Nếu Tự khai thác 60tr/tháng Giá chỉ 12ty6 ...

Giá: 1.26 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

20/12/2025

LÔ Góc- Kinh DOANH, Ô Tô Tránh Thượng CÁT, Nhà 5 Tầng THANG MÁY Diện Tích 42 M2 Giá Nhỉnh 7 Tỷ.

✅️LÔ GÓC- Ô TÔ TRÁNH- KINH DOANH- NHÀ MỚI- KHU VỰC TƯƠNG LAI DẠNG NGỜI 💥💥Nhà chủ xây mới, vị trí đẳng cấp, trước nhà ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm, thông thương khắp ngả, gần trường ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 42 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

19/12/2025

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/12/2025

🏦 ☘️CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ Đ.NGUYỄN TẤT THÀNH- ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG 8M- XE TẢI QUAY ĐẦU THOẢI MÁI KẾ BÊN LÀ ĐẠI HỌC LUẬT QUA PHỐ ĐI BỘ NGUYỄN HUỆ CHƯA ĐẾN 3 PHÚT🥰

🏦 ☘️CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ Đ.NGUYỄN TẤT THÀNH- ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG 8M- XE TẢI QUAY ĐẦU THOẢI MÁI KẾ BÊN LÀ ĐẠI HỌC LUẬT QUA PHỐ ĐI BỘ NGUYỄN HUỆ CHƯA ĐẾN 3 PHÚT🥰 🌼 DT: 79.1M2. Ngang ...

Giá: 14.7 tỷ Diện tích: 79 m²

Quận/Huyện: Quận 4, Hồ Chí Minh

18/12/2025

BÁN KHÁCH SẠN MẶT TIỀN BÌNH CHIỂU THỦ ĐỨC – 97M² ĐẤT – 470M² SÀN – CÓ THANG MÁY – GIÁ 12 TỶ (~108.2TR/M²

BÁN KHÁCH SẠN MẶT TIỀN BÌNH CHIỂU THỦ ĐỨC – 97M² ĐẤT – 470M² SÀN – CÓ THANG MÁY – GIÁ 12 TỶ (~108.2TR/M²) 🏡 Diện tích đất: 97m² (5×20) 🏢 Diện tích sàn: ~470m² 🏨 Kết cấu: 5 tầng ...

Giá: 12 tỷ Diện tích: 97 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

17/12/2025

Bán nhà Mặt tiền Trần Văn Danh, ngay Hoàng Hoa Thám, 4x21m, 4 T - 6PN,15,9 tỷ.

Bán nhà Mặt tiền đường Trần Văn Danh, gần Hoàn Hoa Thám vào, kết nối ra Cộng Hòa, khu K300, thuận tiện di chuyển vào nhà ga T3 ( Tân Sơn Nhất), Quận Tân Bình. DT: 4x21m Giá chủ rao ...

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 86 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

17/12/2025

‼️ Ngay VinCom Nguyễn Xí - Phân lô đồng bộ - Mặt tiền kinh doanh, có dòng tiền - ngang 5m bề thế - chỉ 15 tỷ (tl)

‼️ Ngay VinCom Nguyễn Xí - Phân lô đồng bộ - Mặt tiền kinh doanh, có dòng tiền - ngang 5m bề thế - chỉ 15 tỷ (tl) ✅ Mặt tiền đẹp 12m ô tô đỗ cửa ngày đêm ✅ Cạnh dự án rạch xuyên tâm ...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

17/12/2025