Đăng tin

Nhà đất bán tại Ba Đình Hà Nội

63 bất động sản

bán tòa CCMN ngọc khánh 47m x8 tầng 12 phòng 16,2 tỷ dòng tiền 70 tr/tháng

BÁN TÒA CCMN 8 TẦNG THANG MÁY NGỌC KHÁNH – BA ĐÌNH – 47M – MT 6.8M – 12 PHÒNG – DOANH THU 70TR/THÁNG – GIÁ 16.2 TỶ Cần bán tòa căn hộ dịch vụ tại phố Ngọc Khánh – Ba Đình – Hà Nội, ...

Giá: 16.2 tỷ Diện tích: 47 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

20/03/2026

BÁN NHÀ BA ĐÌNH - ĐỘI CẤN PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - MẶT TIỀN RỘNG

BÁN NHÀ BA ĐÌNH - ĐỘI CẤN  PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - MẶT TIỀN RỘNG

BÁN NHÀ CÁCH MẶT PHỐ 30M - NGAY NGÃ TƯ LIỄU GIAI - KINH DOANH ĐỈNH - THOÁNG TRƯỚC SAU! ​💰 Thông Tin Cốt Lõi: Giá & Diện Tích ​GIÁ CHÀO: 19 TỶ (Mức giá cực tốt cho vị trí lõi Ba Đình, ...

Giá: 19 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

18/03/2026

Bán nhà 5 tầng, 8 ngủ,4 vệ sinh, khu VIP Ngọc Hà, gần lăng Bác

Bán nhà khu VIP Ngọc Hà – vị trí đẹp, nhiều tiện ích xung quanh Địa chỉ: số nhà 26 Ngõ 62 Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội - Diện tích: 52m², thiết kế 5 tầng gồm 8 ngủ, 4 vệ sinh , đầy đủ ...

Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

17/03/2026

SIÊU PHẨM BA ĐÌNH – LINH LANG- THANG MÁY FULL NỘI THẤT

SIÊU PHẨM BA ĐÌNH –  LINH LANG- THANG MÁY  FULL NỘI THẤT

Giá: 16 TỶ Vị trí : Khu kinh doanh sầm uâtws Diện tích: 52m2 x 5tầng giá 16 tỷ Nhà dân xây, thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu cao cấp. Thang máy nhập khẩu, vận hành êm ái – tiện ...

Giá: 16 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

17/03/2026

SIÊU PHẨM BA ĐÌNH – ĐÀO TẤN - THANG MÁY – NHẬP KHẨU FULL NỘI THẤT

SIÊU PHẨM BA ĐÌNH –  ĐÀO TẤN - THANG MÁY – NHẬP KHẨU FULL NỘI THẤT

Giá: 16 TỶ Vị trí : Đối diện công viên lá phổi đáng sinh sống Diện tích: 50m2 x 5tầng giá 16 tỷ Nhà dân xây, thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu cao cấp. Thang máy nhập khẩu, vận ...

Giá: 16 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

17/03/2026

NHÀ DÒNG TIỀN 9 PHÒNG – THANG MÁY – GẦN PHỐ HOÀNG HOA THÁM - NHỈNH 12 TỶ Không phải căn nào cũng có dòng tiền sẵn giữa trung tâm Ba Đình như căn này!

NHÀ DÒNG TIỀN 9 PHÒNG – THANG MÁY – GẦN PHỐ HOÀNG HOA THÁM - NHỈNH 12 TỶ
Không phải căn nào cũng có dòng tiền sẵn giữa trung tâm Ba Đình như căn này!

HIẾM – NHÀ DÒNG TIỀN 9 PHÒNG – THANG MÁY – GẦN PHỐ HOÀNG HOA THÁM - NHỈNH 12 TỶ Không phải căn nào cũng có dòng tiền sẵn giữa trung tâm Ba Đình như căn này! Diện tích 45m² – xây 6 ...

Giá: 12.6 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

17/03/2026

HOT! 262 TRIỆU/M CÓ NGAY NHÀ NGÕ 192 KIM MÃ 44M 7 TẦNG 11 PHÒNG KHÉP KÍN THANG MÁY GIÁ 11.55 TỶ 0878168006

HOT! 262 TRIỆU/M CÓ NGAY NHÀ NGÕ 192 KIM MÃ 48M 7 TẦNG 11 PHÒNG KHÉP KÍN THANG MÁY GIÁ 11.55 TỶ 0878168006 - Nhà cách 50m ra MP Kim Mã. - Tòa nhà 7 tầng thang máy, xây dựng full 48m ...

Giá: 11.55 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

12/03/2026

HIẾM! 239 TRIỆU M NHÀ NGÕ 192 KIM MÃ 48M 7 TẦNG 11 PHÒNG KK THANG MÁY GIÁ 11.55 TỶ 0336212066

HIẾM! 239 TRIỆU M  NHÀ NGÕ 192 KIM MÃ 48M 7 TẦNG 11 PHÒNG KK THANG MÁY GIÁ 11.55 TỶ 0336212066

HIẾM! 239 TRIỆU/M CÓ NGAY NHÀ NGÕ 192 KIM MÃ 48M 7 TẦNG 11 PHÒNG KHÉP KÍN THANG MÁY GIÁ 11.55 TỶ 0336212066 - TOÀ NHÀ 7 TẦNG - MT SIÊU TO KHỔNG LỒ 14M - DIỆN TÍCH 48M, THANG MÁY - ...

Giá: 11.55 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

12/03/2026

văn cao DT 45m x5 tầng 16,8 tỷ ngõ 3m thông,cách ô tô 30m,gần phố,gần hồ tây

BÁN NHÀ VĂN CAO BA ĐÌNH – 5 TẦNG THANG MÁY – NGÕ THÔNG – GẦN HỒ TÂY – 45M2 – 16.8 TỶ Bán nhà phố Văn Cao – Liễu Giai – Ba Đình – Hà Nội, vị trí trung tâm quận Ba Đình, khu dân trí ...

Giá: 16.8 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

10/03/2026

Giá: 16.8 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

09/03/2026

tòa căn hộ dịch vụ kim mã 55m x 6 tầng thang máy 15,5 tỷ dòng tiền 50tr/tháng

BÁN TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ PHỐ KIM MÃ – BA ĐÌNH – THANG MÁY – DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG tòa căn hộ dịch vụ phố Kim Mã, quận Ba Đình, Hà Nội – khu trung tâm, nhu cầu thuê cực cao. Diện tích: ...