Đăng tin

Nhà đất bán tại Đà Nẵng

537 bất động sản

# Mặt Tiền Núi Thành, 165m2, 3 tầng, MBKD + cho thuê đi riêng, 24 tỷ

Mặt Tiền Núi Thành, 165m2, 3 tầng, MBKD + cho thuê đi riêng, 24 tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền Núi Thành đoạn Phan Đăng Lưu – Xô Viết NT, gần Công Viên Á Châu, các trường Đại Học, TT Hành Chính…+ ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 165 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

22/01/2026

♥ Mặt Tiền Núi Thành, gần 30/4, 205m2, ngang 12m, 3 tầng, KD Cực VIP, ~138tr/m2

♥ Mặt Tiền Núi Thành, gần 30/4, 205m2, ngang 12m, 3 tầng, KD Cực VIP+ Bán nhà Mặt Tiền Núi Thành, đường 10.5m Hòa Cường Bắc, đoạn Tiểu La - 30/4, khu vực kinh doanh đắc địa bậc nhất.+ ...

Giá: 28.2 tỷ Diện tích: 205 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

22/01/2026

🔴💥HÀNG HIẾM - Bán đất lô góc 2 MT đường Phùng Hưng và Nguyễn Thị Thập

HÀNG HIẾM - Bán đất lô góc 2 MT đường Phùng Hưng và Nguyễn Thị Thập -P. Thanh Khê - Đà Nẵng -Diện tích đất: 225m2 (11,4x21)m -Đông Bắc và Tây Bắc -Đường rộng 10.5m lề 5m và đường 7,5m, ...

Giá: 22.99 tỷ Diện tích: 225 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

21/01/2026

REGAL PARK VIEW - BIỂU TƯỢNG PHỒN VINH TẠI TRUNG TÂM TÂY BẮC Đà Nẵng

SHOPHOUSE HẠNG SANG VỚI CHIỀU CAO KHỦNG NHẤT TÂY BẮC ĐÀ NẴNG CHÍNH THỨC LỘ DIỆN Nằm tại tâm điểm của đại đô thị Dragon City Park, Regal Park View không chỉ kế thừa chuẩn mực đô thị ...

Giá: 16 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

21/01/2026

🔴💥Bán đất 2 LÔ liền kề đường ĐÀO CÔNG SOẠN - trục thông biển

Bán đất 2 LÔ liền kề đường ĐÀO CÔNG SOẠN - trục thông biển -Liên Chiểu, Đà Nẵng -DT: 158m2 (ngang 14m) -Đường 5,5m, lề 3m -Lô đất nằm trên trục thông biển rất đẹp, xây căn hộ , khách ...

Giá: 10.3 tỷ Diện tích: 158 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

21/01/2026

Giá: 22.99 tỷ Diện tích: 225 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

21/01/2026

Giá: 22.99 tỷ Diện tích: 225 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

19/01/2026

Giá: 10.3 tỷ Diện tích: 158 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

19/01/2026

🔴💥Bán đất 2 Lô liền kề đường Phan Thị Nể - Thông biển - Xây căn hộ quá đẹp

Bán đất 2 Lô liền kề đường Phan Thị Nể - Thông biển - Xây căn hộ quá đẹp -Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng -DT: 208m2 (10x20,8)m -Đường 5,5m, lề 3m -Vị trí: cách biển tầm 100m, khu ...

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 208 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

18/01/2026

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 208 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

18/01/2026

♪ Mặt Tiền đường 7.5m Lưu Quang Vũ gần Chợ Khái Tây, 280m2 ngang 10m, 14.2 tỷ

♪ Mặt Tiền đường 7.5m Lưu Quang Vũ gần Chợ Khái Tây, 280m2 ngang 10m, 14.2 tỷ + Bán đất Mặt Tiền đường 7.5m Lưu Quang Vũ gần Chợ Khái Tây, cách Biển Ngũ Hành Sơn 5Km + DT: 280m2, ngang ...

Giá: 14.2 tỷ Diện tích: 280 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

17/01/2026

# Đất Mặt Tiền Hoàng Sa, trực diện Bãi Tắm Chính Sơn Trà, 220m2, ngang 10m 77.x tỷ

Đất Mặt Tiền Hoàng Sa, trực diện Bãi Tắm Chính Sơn Trà, 220m2, ngang 10m 77.x tỷ+ Bán nhà 2 mặt tiền trước-sau, đường Hoàng Sa, đoạn Mặt Biển Bãi Tắm Chính Sơn Trà, đối diện bãi dừng ...

Giá: 77.8 tỷ Diện tích: 220 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

17/01/2026

♣ Đất cạnh Khu TM Tự Do, Bà Nà Hill 5500m2 ngang 55m, Lô Góc đường 10m, 100% Thổ Cư

♣ Đất cạnh Khu TM Tự Do, Bà Nà Hill 5500m2 ngang 55m, Lô Góc đường 10m, 100% Thổ Cư, ~7.8tr/m2+ Vị trí đắc địa, nằm giữa Bà Nà Hill và Phân khu 4,5,6,7 của dự Án Khu Thương Mại Tự ...

Giá: 43 tỷ Diện tích: 5,500 m²

Quận/Huyện: Hòa Vang, Đà Nẵng

17/01/2026

♥ Lô Góc 2 MT KD Hạ Hồi gần Biển Hòa Minh, 151m2, 3 tầng KD, thu ~ 50tr/th

♥ Lô Góc 2 MT KD Hạ Hồi gần Biển Hòa Minh, 151m2, 3 tầng KD, thu ~ 50tr/th+ Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Hạ Hồi, Hoà Minh, Liên Chiểu, ra Biển Nguyễn Tất Thành 3 phút+ DT 151m2, ngang ...

Giá: 14.8 tỷ Diện tích: 151 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

16/01/2026

HÒA HẢI - MT MAI ĐĂNG CHƠN - DT LỚN 389m² (15x37) – CHỈ 17 TỶ (43TR/M)

HÒA HẢI - MẶT TIỀN MAI ĐĂNG CHƠN - DIỆN TÍCH LỚN 389m² (15x37) – CHỈ 17 TỶ (43TR/M) 📍 Vị trí: Đường rộng 15m, vỉa hè 5m. 🏗️ Phù hợp: Kinh doanh kết hợp kho xưởng. 🔗 Kết nối nhanh: ...

Giá: 17 tỷ Diện tích: 389 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

16/01/2026