Đăng tin

Nhà đất bán tại Đà Nẵng

600 bất động sản

+ Sơn Trà, Đất vị trí đắc địa, Ngô Quang Huy, sau vương thừa vũ và sát lô góc hồ nghinh, vài bước chân ra công viên biển Phạm Văn Đồng.

+ Sơn Trà, Đất vị trí đắc địa, Ngô Quang Huy, sau 2 tòa thương mại 29 tầng đang xây dựng đường vương thừa vũ và sát lô góc hồ nghinh, vài bước chân ra công viên biển Phạm Văn Đồng. ...

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

26/11/2025

Bán nhà mặt phố Phú Lộc 22, Liên Chiểu, Đà Nẵng. DT 95m2, 3 tầng, 4PN. Sổ đỏ chính chủ. Giá 11.4 tỷ. LH: 0877661879

🔥 "CÁI RĂNG, CÁI TÓC LÀ GÓC CON NGƯỜI, NHÀ MẶT PHỐ LÀ GÓC ĐẦU TƯ!" - LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG GIÁ TỐT! 🔥 📍 Em bật mí nè, có căn mặt phố ngon nghẻ tại đường Phú Lộc 22, Hòa Minh, Liên ...

Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

26/11/2025

BÁN LÔ GÓC SIÊU VIP ĐƯỜNG 28m NGUYỄN LƯƠNG BẰNG & ĐÀM THANH 1

Thông tin bất động sản chào bán. - Vị trí: Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng. - Đường Nguyễn Lương Bằng & Đàm Thanh 1, rộng 28m, vỉa hè 6m. - Diện tích đất rộng 287,4m(12x1...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 287 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

26/11/2025

► MT đường 10.5m Tiểu La, gần Chợ Hòa Cường, 180m2, ngang 6.7m, Ô tô đậu 2 chiều , chỉ 95tr/m2

► MT đường 10.5m Tiểu La,  gần Chợ Hòa Cường, 180m2, ngang 6.7m, Ô tô đậu 2 chiều , chỉ 95tr/m2

► MT đường 10.5m Tiểu La, gần Chợ Hòa Cường, 180m2, ngang 6.7m, Ô tô đậu 2 chiều , chỉ 95tr/m2+ Bán nhà Mặt Tiền Tiểu La, đường 10.5m, Ô tô đậu đỗ 2 chiều thoải mái, gần Chợ Hoà Cường, ...

Giá: 18.2 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

25/11/2025

Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

25/11/2025

Đất thổ cư Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng - 180m2, MT Hoàng Trung Thông 10m, giá 13.6 tỷ, sổ đỏ, hướng Tây Bắc. LH: 0877661879

Alo alo, có ai đang tìm "gà đẻ trứng vàng" ở Đà Nẵng không ạ? Em có miếng đất siêu ngon, vị trí đẹp như mơ ngay đường Hoàng Trung Thông, Liên Chiểu đây. Diện tích 180m2, mặt tiền rộng ...

Giá: 13.6 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

25/11/2025

Giá: 13.6 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

25/11/2025

Bán đất thổ cư Nguyễn Tất Thành, Liên Chiểu, Đà Nẵng. 210m2, sổ đỏ, giá 14.5 tỷ, hướng Đông Nam. LH: 0877661879

🔥 HOT HOT HOT! Cơ hội đầu tư đất vàng tại Đà Nẵng đây bà con ơi! 🔥 📍 Vị trí siêu đẹp: Mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, ngay khu Golden Hills, Liên Chiểu. Ai ở Đà Nẵng chắc chắn ...

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 210 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

25/11/2025

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 210 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

25/11/2025

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

25/11/2025

Căn góc 2PN Times Square view biển Mỹ khê Đà Nẵng - Sở hữu lâu dài

Căn góc 2PN Times Square view biển Mỹ khê Đà Nẵng - Sở hữu lâu dài - Diện tích : 91.69 m2 - Diện tích sử dụng: 84.93m2 - Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp - Hỗ trợ vay 70-80% ...

Giá: 17 tỷ Diện tích: 92 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

25/11/2025

Bán lô góc siêu đẹp mặt tiền phan bá vành - dương lâm diện tích khủng 204m²

BÁN LÔ GÓC SIÊU ĐẸP MẶT TIỀN PHAN BÁ VÀNH - DƯƠNG LÂMDiện tích KHỦNG 204m² Ngang rộng 14m Giá chỉ 17,1 tỷVị trí: Lô góc hai mặt tiền đường Phan Bá Vành - Dương Lâm, khu dân cư sầm ...

Giá: 17.1 tỷ Diện tích: 204 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

24/11/2025

ĐẤT TĐC ĐỒNG NÒ HOÀ QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN.

ĐẤT TĐC ĐỒNG NÒ HOÀ QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN.

CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT TĐC ĐỒNG NÒ HOÀ QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN. Mô tả chi tiết 🔥LÔ GÓC CỰC ĐẸP, DIỆN TÍCH 176M, NGANG 8M 📐 Diện tích: 176m (ngang 8m, dài 22m) lô góc 📍 Vị trí: Khu TĐC Đồng ...

Giá: 12.7 tỷ Diện tích: 178 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

24/11/2025

🔴💥Bán nhà 2 tầng Mặt Tiền Đường KỲ ĐỒNG - Gần chợ - Vị trí vừa ở và kinh doanh

Bán nhà 2 tầng Mặt Tiền Đường KỲ ĐỒNG -Thanh Khê - Đà Nẵng -Diện tích 92.5m2, Ngang 5m -Đường rộng 7,5m mà lề rộng 8m -Đầy đủ Công năng -Vị trí nhà ngay trung tâm thành phố, gần chợ, ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: Thanh Khê, Đà Nẵng

24/11/2025

# MT Tiểu La, đường 10.5m gần Chợ, Kinh Doanh, 179m2, ngang 6.8m, giá đầu tư 95tr/m2

MT Tiểu La, đường 10.5m gần Chợ, Kinh Doanh, 179m2, ngang 6.8m, giá đầu tư 95tr/m2+ Bán nhà Mặt Tiền Tiểu La, đường 10.5m, Ô tô đậu đỗ 2 chiều thoải mái, gần Chợ Hoà Cường, Trường ...

Giá: 18.25 tỷ Diện tích: 179 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

23/11/2025