Đăng tin

Nhà đất bán tại Hải Phòng

802 bất động sản

Đất mặt đường Khúc Thừa Dụ sát Thiên Lôi, 200m, ngang 8m, Giá 20.9 tỉ

🎁200m đất mặt đường Khúc Thừa Dụ vị trí đẹp gần Thiên Lôi • Diện tích 200m • Mặt tiền 8m dài 25m • Hướng Đông Nam • Vị trí đẹp nhất tuyến đường. Sát ngã 3 Thiên Lôi • Không lỗi lầm ...

Giá: 20.9 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

29/12/2025

Nhà Vĩnh Tiến - 50m 3 tầng, sân cổng riêng, ngõ 3m, giá 3.3 tỉ

✅🚗Nhà sân cổng riêng phố Vĩnh Tiến - sát gần tái định cư A51 Vĩnh Niệm • Diện tích 50m • Hướng Tây Nam • Ngõ rộng 3m. Taxi đỗ tận cửa • Nhà xây 3 tầng có 3 ngủ + 2wc • Sân cổng riêng ...

Giá: 3.3 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

29/12/2025

SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – NHÀ ĐẸP QUẬN HẢI AN THÔNG ĐƯỜNG ĐÀ NẴNG vườn mơ - Bùi thị tự nhiên - chùa vẽ , HẢI PHÒNG 🌟

SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – NHÀ ĐẸP QUẬN HẢI AN THÔNG ĐƯỜNG ĐÀ NẴNG vườn mơ - Bùi thị tự nhiên - chùa vẽ , HẢI PHÒNG 🌟 xây dựng độc lập chắc chắn cọc nhồi , full diện tích đất 79m2 x 4 tầng ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 79 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

29/12/2025

LÔ GÓC TRÀ KHÊ – ANH DŨNG – 88M² – 2 MẶT TIỀN – GIÁ HIẾM KHU DÂN CƯ ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC TRÀ KHÊ – ANH DŨNG – 88M² – 2 MẶT TIỀN – GIÁ HIẾM KHU DÂN CƯ  ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC TRÀ KHÊ – ANH DŨNG – 88M² – 2 MẶT TIỀN – GIÁ HIẾM KHU DÂN CƯ ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 88m² -Mặt tiền: 4m, nở hậu khoảng 4,7m -Hình thế: Lô góc 2 mặt tiền, thửa đất vuông ...

Giá: 3.564 tỷ Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

29/12/2025

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG BÙI PHỔ – 180M² – NGANG 6M – GIÁ HIẾM KHU TRUNG TÂM DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG BÙI PHỔ – 180M² – NGANG 6M – GIÁ HIẾM KHU TRUNG TÂM DƯƠNG KINH  ZALO 0567 222 555

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG BÙI PHỔ – 180M² – NGANG 6M – GIÁ HIẾM KHU TRUNG TÂM DƯƠNG KINH ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 180m² -Mặt tiền: 6m -Đường trước đất: Mặt đường Bùi Phổ, đường nhựa ...

Giá: 4.23 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

29/12/2025

Lô đất Hải Thành 2 – 100m² mặt đường nhựa 7.5m, vị trí hiếm ZALO 0567 222 555

Lô đất Hải Thành 2 – 100m² mặt đường nhựa 7.5m, vị trí hiếm  ZALO 0567 222 555

Lô đất Hải Thành 2 – 100m² mặt đường nhựa 7.5m, vị trí hiếm ZALO 0567 222 555 -Diện tích: ~100m² -Mặt tiền: 5m, đất vuông vắn -Địa chỉ: Khu Hải Thành 2, phường Dương Kinh, quận Dương ...

Giá: 3.48 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

29/12/2025

ĐẠI LÝ F1 PHÂN PHỐI DỰ ÁN LUMIRA VILLE - HẢI PHÒNG

ĐẠI LÝ F1 PHÂN PHỐI DỰ ÁN LUMIRA VILLE - HẢI PHÒNG

𝗟𝘂𝗺𝗶𝗿𝗮 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗲 – 𝗹𝘂̛̣𝗮 𝗰𝗵𝗼̣𝗻 𝗮𝗻 𝗰𝘂̛ & 𝗱𝗮̂̀𝘂 𝘁𝘂̛ 𝗮𝗻 𝘁𝗼𝗮̀𝗻 𝗼̛̉ 𝘁𝗵𝗼̛̀𝗶 𝗱𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗻𝗮̀𝘆 Thị trường đang chậm, nên em không tư vấn tràn lan. Lumira ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 125 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

29/12/2025

Lô góc 131m² trục đường 5m Kim Sơn – đón sóng KCN Tân Trào, giá 3,x tỷ ZALO 0567 222 555

Lô góc 131m² trục đường 5m Kim Sơn – đón sóng KCN Tân Trào, giá 3,x tỷ  ZALO 0567 222 555

Lô góc 131m² trục đường 5m Kim Sơn – đón sóng KCN Tân Trào, giá 3,x tỷ ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 131m²-Hình thửa: Lô góc, thế đất thoáng-Địa chỉ: Thôn Kim Sơn, xã Tân Trào, huyện ...

Giá: 3.19 tỷ Diện tích: 131 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

29/12/2025

Giá chỉ 5x tr/m² TĐC Bà Cằng mặt QL Cầu Rào 3 – trục kinh doanh hiếm ZALO 0567 222 555

Giá chỉ 5x tr/m²  TĐC Bà Cằng mặt QL Cầu Rào 3 – trục kinh doanh hiếm  ZALO 0567 222 555

Giá chỉ 5x tr/m² TĐC Bà Cằng mặt QL Cầu Rào 3 – trục kinh doanh hiếm ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 124m²-Mặt tiền: 6,2m vuông vắn-Đường: mặt Quốc lộ Cầu Rào 3, vỉa hè rộng khoảng 7m-Vị ...

Giá: 7.068 tỷ Diện tích: 124 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

29/12/2025

Giá chỉ 3x tr/m² Lô tái định cư Bà Cằng giáp Vinhomes Dương Kinh Hàng hiếm khu dân cư ZALO 0567 222 555

Giá chỉ 3x tr/m²  Lô tái định cư Bà Cằng giáp Vinhomes Dương Kinh  Hàng hiếm khu dân cư  ZALO 0567 222 555

Giá chỉ 3x tr/m² Lô tái định cư Bà Cằng giáp Vinhomes Dương Kinh Hàng hiếm khu dân cư ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 120m²-Mặt tiền: 6,0m vuông vắn-Vị trí: khu tái định cư Bà Cằng, ...

Giá: 4.6 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

29/12/2025

Giá chỉ 2,x tr/m² Lô đất mặt đường 22m Thượng Đức – kinh doanh sẵn dòng tiền ZALO 0567 222 555

Giá chỉ 2,x tr/m²  Lô đất mặt đường 22m Thượng Đức – kinh doanh sẵn dòng tiền  ZALO 0567 222 555

Giá chỉ 2,x tr/m² Lô đất mặt đường 22m Thượng Đức – kinh doanh sẵn dòng tiền ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 124,6m²-Mặt tiền: 5m-Hướng: Đông Nam-Đường: mặt đường Thượng Đức rộng khoảng ...

Giá: 3.658 tỷ Diện tích: 124 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

28/12/2025

GIÁ 2X TRIỆU/M² – LÔ MẶT ĐƯỜNG HẢI THÀNH 2 DƯƠNG KINH – DIỆN TÍCH LỚN HIẾM ZALO 0567 222 555

GIÁ 2X TRIỆU/M² – LÔ MẶT ĐƯỜNG HẢI THÀNH 2 DƯƠNG KINH – DIỆN TÍCH LỚN HIẾM  ZALO 0567 222 555

GIÁ 2X TRIỆU/M² – LÔ MẶT ĐƯỜNG HẢI THÀNH 2 DƯƠNG KINH – DIỆN TÍCH LỚN HIẾM ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 171,7m² -Mặt tiền: 4,95m -Hướng: Đông Nam -Đường trước đất: Mặt đường Hải Thành ...

Giá: 4.018 tỷ Diện tích: 171 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

27/12/2025

BÁN MẢNH ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG CÁT LINH – TRÀNG CÁT, HẢI AN, HẢI PHÒNG

BÁN MẢNH ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG CÁT LINH – TRÀNG CÁT, HẢI AN, HẢI PHÒNG * Địa chỉ: Đường Cát Linh, Phường Tràng Cát, Quận Hải An, Hải Phòng * Diện tích: 71,4 m² + Kích thước: Mặt tiền ...

Giá: 3.64 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

26/12/2025

Đất phân lô 15 Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi, 90m, đường 15m, giá 6.86 tỉ

✅🚗Khu phân lô 15 Khúc Thừa Dụ cách AEON đúng 300m đường siêu rộng • Diện tích 90m2 • Ngang 4.5 dài 20 • Hướng chính Đông • Đường nhựa + vỉa hè ~ 15m • Vị trí ngay gần ngoài, không ...

Giá: 6.86 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

26/12/2025

Đất mặt đường Bùi Viện - Vĩnh Niệm, đối diện Bệnh viện VinMec, 93m, Giá 85 tr/m

💥💥💥 Bán đất mặt đường Bùi Viện - Đối diện Bệnh Viện, Lê Chân • Diện tích 92.5m • Mặt tiền 4.2m dài 22m • Hướng Đông Nam • Vỉa hè siêu rộng ~7m • Vị trí kinh doanh bán hàng, làm ...

Giá: 7.86 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

26/12/2025