Đăng tin

Nhà đất bán tại Hải Phòng

196 bất động sản

Bán đất TDC Hưng Đạo Dương Kinh 94,5m² – trục đường 7m vỉa hè 2 bên, trung tâm hiếm quỹ đất Giá đầu tư ZALO 0567 222 555

Bán đất TDC Hưng Đạo Dương Kinh 94,5m² – trục đường 7m vỉa hè 2 bên, trung tâm hiếm quỹ đất  Giá đầu tư  ZALO 0567 222 555

Bán đất TDC Hưng Đạo Dương Kinh 94,5m² – trục đường 7m vỉa hè 2 bên, trung tâm hiếm quỹ đất Giá đầu tư ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 94,5m² -Mặt tiền: Khoảng 5m -Hình thửa: Vuông vắn, ...

Giá: 3.384 tỷ Diện tích: 94 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

12/01/2026

Bán 2 lô đất TDP Tân Hợp – Tân Thành, đối diện Nhà Văn Hoá, đường 10m hiếm khu dân cư Giá đầu tư ZALO 0567 222 555

Bán 2 lô đất TDP Tân Hợp – Tân Thành, đối diện Nhà Văn Hoá, đường 10m hiếm khu dân cư  Giá đầu tư  ZALO 0567 222 555

Bán 2 lô đất TDP Tân Hợp – Tân Thành, đối diện Nhà Văn Hoá, đường 10m hiếm khu dân cư Giá đầu tư ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 2 lô liền kề, khoảng 90–95m²/lô -Mặt tiền: 5m/lô -Đường ...

Giá: 2.655 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

12/01/2026

Bán đất mặt đường Tân Thành Dương Kinh 84m² – đường 10m ô bàn cờ, kinh doanh tốt, giá 2,3x tỷ Hàng hiếm ZALO 0567 222 555

Bán đất mặt đường Tân Thành Dương Kinh 84m² – đường 10m ô bàn cờ, kinh doanh tốt, giá 2,3x tỷ  Hàng hiếm  ZALO 0567 222 555

Bán đất mặt đường Tân Thành Dương Kinh 84m² – đường 10m ô bàn cờ, kinh doanh tốt, giá 2,3x tỷ Hàng hiếm ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 84m² -Mặt tiền: 4,2m -Đường trước đất: 10m, ô ...

Giá: 2.33 tỷ Diện tích: 84 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

12/01/2026

Bán nhà mặt đường Hoàng Ngọc Phách - 93m 2 tầng - giá 8.9 tỉ

🛑👉Nhà mặt đường Hoàng Ngọc Phách - Quán Nam • Diện tích 93m • Mặt tiền 4.2m dài 22m • Đường nhựa vỉa hè 2 bên • Sẵn nhà 2 tầng có 3 phòng + 2wc • Vị trí kinh doanh, làm văn phòng ...

Giá: 8.9 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

11/01/2026

ĐẤT NGÕ 183 TÂN THÀNH – ĐƯỜNG 10M THÔNG BÀN CỜ GIÁ 2,x TỶ VỊ TRÍ KINH DOANH ZALO 0567 222 555

ĐẤT NGÕ 183 TÂN THÀNH – ĐƯỜNG 10M THÔNG BÀN CỜ  GIÁ 2,x TỶ  VỊ TRÍ KINH DOANH  ZALO 0567 222 555

ĐẤT NGÕ 183 TÂN THÀNH – ĐƯỜNG 10M THÔNG BÀN CỜ GIÁ 2,x TỶ VỊ TRÍ KINH DOANH ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 84m²-Mặt tiền: 4,2m-Đường/ngõ: Trục ngõ rộng khoảng 10m, thông các tuyến trong ...

Giá: 2.33 tỷ Diện tích: 84 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

09/01/2026

GIÁ 2X TRIỆU/M² – LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 10M PHỐ TÂN SƠN, TÂN THÀNH ZALO 0567 222 555

GIÁ 2X TRIỆU/M² – LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 10M PHỐ TÂN SƠN, TÂN THÀNH  ZALO 0567 222 555

GIÁ 2X TRIỆU/M² – LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 10M PHỐ TÂN SƠN, TÂN THÀNH ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 90m² (5m × 18m)-Mặt tiền: 5m-Đường: Đường nhựa rộng khoảng 10m, có vỉa hè hai bên-Vị trí: Phố ...

Giá: 2.43 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

08/01/2026

Đất gần Vinhomes Dương Kinh – 97,6m² vị trí hiếm, sát trục lớn Giá tốt khu vực ZALO 0567 222 555

Đất gần Vinhomes Dương Kinh – 97,6m² vị trí hiếm, sát trục lớn  Giá tốt khu vực  ZALO 0567 222 555

Đất gần Vinhomes Dương Kinh – 97,6m² vị trí hiếm, sát trục lớn Giá tốt khu vực ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 97,6m²-Mặt tiền: 4,5m, chiều sâu khoảng 22,5m-Đường bê tông rộng, ô tô ...

Giá: 2.1 tỷ Diện tích: 97 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

07/01/2026

Lô góc phân Khu Bình Minh – Vinhomes Dương Kinh, giá hiếm 5x triệu/m² Hàng đầu tư thanh khoản cao ZALO 0567 222 555

Lô góc phân Khu Bình Minh – Vinhomes Dương Kinh, giá hiếm 5x triệu/m²  Hàng đầu tư thanh khoản cao  ZALO 0567 222 555

Lô góc phân Khu Bình Minh – Vinhomes Dương Kinh, giá hiếm 5x triệu/m² Hàng đầu tư thanh khoản cao ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 95,6m²-Lô góc 2 mặt thoáng, hình thửa đẹp theo sơ đồ ...

Giá: 5.415 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

06/01/2026

LÔ ĐẤT PHỐ TÂN THÀNH – NHÁNH 2 BÙI PHỔ – GIÁ 2.X TỶ KHU DÂN CƯ ĐÔNG ZALO 0567 222 555

LÔ ĐẤT PHỐ TÂN THÀNH – NHÁNH 2 BÙI PHỔ – GIÁ 2.X TỶ  KHU DÂN CƯ ĐÔNG  ZALO 0567 222 555

LÔ ĐẤT PHỐ TÂN THÀNH – NHÁNH 2 BÙI PHỔ – GIÁ 2.X TỶ KHU DÂN CƯ ĐÔNG ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 85m² -Mặt tiền: 5m -Hình thửa: Vuông vắn, không lỗi phong thuỷ -Vị trí: Phố Tân Thành, ...

Giá: 2.48 tỷ Diện tích: 85 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

05/01/2026

Đất mặt đường Vĩnh Cát - Thiên Lôi, 93m, Giá 65 tr/m rẻ nhất thị trường

🆘🎉 Đất mặt đường Vĩnh Cát - Thiên Lôi giá rẻ • Diện tích: 93m² . Mặt tiền >4m • Hướng Tây tứ trạch • Đường nhựa + vỉa hè, đường thông các ngả • Vị trí đẹp, kinh doanh buôn bán tốt ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

01/01/2026

LÔ ĐẤT PHỐ TÂN THÀNH – GIÁ TỐT TRONG KHU DÂN CƯ, MẶT TIỀN 5M ZALO 0567 222 555

LÔ ĐẤT PHỐ TÂN THÀNH – GIÁ TỐT TRONG KHU DÂN CƯ, MẶT TIỀN 5M  ZALO 0567 222 555

LÔ ĐẤT PHỐ TÂN THÀNH – GIÁ TỐT TRONG KHU DÂN CƯ, MẶT TIỀN 5M ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 85m²-Mặt tiền: 5m-Đường trước đất: đường bê tông, ô tô vào tận nơi-Vị trí: phố Tân Thành, ...

Giá: 2.48 tỷ Diện tích: 85 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

31/12/2025

Bán nhà 5 tầng, đường 36m, Hoàng Huy Green river

Bán nhà 5 tầng, đường 36m, Hoàng Huy Green river

Bán nhà 5 tầng, đường 36m, Hoàng Huy Green river THÔNG TIN CHI TIẾT: - Diện tích: 82,5 m². - DTXD: 335 m². - KT: 5,5m x 15m - Số tầng: 5 tầng. - Hướng: Đông ♦ Shophouse 5 tầng – công ...

Giá: 8.97 tỷ Diện tích: 82 m²

Quận/Huyện: Thủy Nguyên, Hải Phòng

30/12/2025

LÔ GÓC TRÀ KHÊ – ANH DŨNG – 88M² – 2 MẶT TIỀN – GIÁ HIẾM KHU DÂN CƯ ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC TRÀ KHÊ – ANH DŨNG – 88M² – 2 MẶT TIỀN – GIÁ HIẾM KHU DÂN CƯ  ZALO 0567 222 555

LÔ GÓC TRÀ KHÊ – ANH DŨNG – 88M² – 2 MẶT TIỀN – GIÁ HIẾM KHU DÂN CƯ ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 88m² -Mặt tiền: 4m, nở hậu khoảng 4,7m -Hình thế: Lô góc 2 mặt tiền, thửa đất vuông ...

Giá: 3.564 tỷ Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

29/12/2025

Đất phân lô 15 Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi, 90m, đường 15m, giá 6.86 tỉ

✅🚗Khu phân lô 15 Khúc Thừa Dụ cách AEON đúng 300m đường siêu rộng • Diện tích 90m2 • Ngang 4.5 dài 20 • Hướng chính Đông • Đường nhựa + vỉa hè ~ 15m • Vị trí ngay gần ngoài, không ...

Giá: 6.86 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

26/12/2025

Đất mặt đường Bùi Viện - Vĩnh Niệm, đối diện Bệnh viện VinMec, 93m, Giá 85 tr/m

💥💥💥 Bán đất mặt đường Bùi Viện - Đối diện Bệnh Viện, Lê Chân • Diện tích 92.5m • Mặt tiền 4.2m dài 22m • Hướng Đông Nam • Vỉa hè siêu rộng ~7m • Vị trí kinh doanh bán hàng, làm ...

Giá: 7.86 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

26/12/2025