Đăng tin

Nhà đất bán tại Hải Phòng

925 bất động sản

Duy nhất 1 lô mặt đường 353 Phạm Văn Đồng giá 3.x tỷ – Trục kinh doanh lớn – Vị trí đối diện Trâu Ngon ZALO 0567 222 555

Duy nhất 1 lô mặt đường 353 Phạm Văn Đồng giá 3.x tỷ – Trục kinh doanh lớn – Vị trí đối diện Trâu Ngon  ZALO 0567 222 555

Duy nhất 1 lô mặt đường 353 Phạm Văn Đồng giá 3.x tỷ – Trục kinh doanh lớn – Vị trí đối diện Trâu Ngon ZALO 0567 222 555 -Diện tích: Hơn 100m²-Mặt tiền: 6m-Cơ cấu đất: Khoảng 66m² ...

Giá: 3.95 tỷ Diện tích: 106 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

20/12/2025

Đất mặt đường Chợ Hải Thành 2 giá 23,x tr/m² – Tuyến 2 Phạm Văn Đồng – Quỹ đất lớn ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường Chợ Hải Thành 2 giá 23,x tr/m² – Tuyến 2 Phạm Văn Đồng – Quỹ đất lớn  ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường Chợ Hải Thành 2 giá 23,x tr/m² – Tuyến 2 Phạm Văn Đồng – Quỹ đất lớn ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 175m²-Mặt tiền: 5m-Vị trí: Mặt đường Chợ Hải Thành 2, quận Dương Kinh, ...

Giá: 4.112 tỷ Diện tích: 175 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

20/12/2025

Đất mặt đường chợ Hợp Đức giá 3x tr/m² – Kinh doanh sầm uất – Thanh khoản cao ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường chợ Hợp Đức giá 3x tr/m² – Kinh doanh sầm uất – Thanh khoản cao  ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường chợ Hợp Đức giá 3x tr/m² – Kinh doanh sầm uất – Thanh khoản cao ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 115m²-Mặt tiền: 5m-Thế đất: Vuông vắn, dễ xây dựng-Vị trí: Tổ dân phố Quyết ...

Giá: 3.737 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

20/12/2025

Đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - cổng trường THPT Lê Chân, Giá 79 tr/m. vị trí đỉnh

✅🚗Đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - cổng trường THPT Lê Chân • Diện tích 111m • Ngang 4 dài 28m • Hướng Đông Nam • Đường nhựa 7m. Thông ra Thiên Lôi, Bùi Viện • Vị trí cách mặt đường 50m ...

Giá: 8.77 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

19/12/2025

Nhà Hào Khê - Quán Nam, vị trí ngay mặt đường - Giá 3.2 tỉ

Nhà Hào Khê - Quán Nam, vị trí ngay mặt đường - Giá 3.2 tỉ

🎁Nhà gần ngay mặt đường Hào Khê - Quán Nam - Ngõ thẳng tắp • Diện tích ~ 37.4 m2 • Hướng : Tây Nam • Ngõ xe máy quay đầu • Công năng : 3 ngủ - 2 vệ sinh - phòng thờ - sân phơi • Nhà ...

Giá: 3.2 tỷ Diện tích: 37 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

19/12/2025

Đất tuyến 2 mặt ngõ 116 Nguyễn Bỉnh Khiêm - gần Đại Học Y, 73m Giá 5.8 tỉ

🌠Bán đất tuyến 2 mặt ngõ 116 Nguyễn Bỉnh Khiêm cạnh khách sạn Hải Phòng • Diện tích: 72.8m ngang 4.08m • Hướng Đông Bắc • Mặt ngõ 7m Ô.tô đỗ tránh nhau thoải mái • Cách mặt đường ...

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 73 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

19/12/2025

Đất khu 4 Vĩnh Niệm sát cạnh VinMec, 168m, ngang 8.4m, Giá 68 tr/m

Đất khu 4  Vĩnh Niệm sát cạnh VinMec, 168m, ngang 8.4m, Giá 68 tr/m

🛑Khu 4 Vĩnh Niệm cạnh VinMec đáng đầu tư nhất lúc này • Diện tích 168m • Thực tế 180m cả lưu không phía sau giáp Vin • Ngang 8.4m • Hướng Tây Bắc • Đường 6m + vỉa hè 3m • Hạ tầng ...

Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 168 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

19/12/2025

SHOPHOUSE GOLDEN POINT TRỤC ĐƯỜNG BÙI VIỆN , ĐỒNG TÂM, VÀNH ĐAI 2 TÂM ĐIỂM KINH DOANH SẦM UẤT

Căn đẹp hiếm vị trí vàng dòng tiền mạnh pháp lý chuẩn THÔNG TIN CĂN NHÀ Diện tích: 4,5x15m (67,5m²) Kết cấu: 4 tầng, thiết kế chuẩn shophouse Sân sau rộng: 4,5x2m cực thoáng, dễ cải ...

Giá: 6.2 tỷ Diện tích: 67 m²

Quận/Huyện: Kiến An, Hải Phòng

19/12/2025

Mặt đường lô góc Thượng Đức Nam Đồ Sơn giá 3,x tỷ – Trục chính 22m hiếm quỹ đất ZALO 0567 222 555

Mặt đường lô góc Thượng Đức Nam Đồ Sơn giá 3,x tỷ – Trục chính 22m hiếm quỹ đất  ZALO 0567 222 555

Mặt đường lô góc Thượng Đức Nam Đồ Sơn giá 3,x tỷ – Trục chính 22m hiếm quỹ đất ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 117m²-Kích thước: Mặt tiền 5m, sâu 23m-Thế đất: Lô góc, 2 mặt thoáng-Vị ...

Giá: 3.68 tỷ Diện tích: 117 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

19/12/2025

The Grand Harbor Hải Phòng – Vị Trí Vàng, Sinh Lời Dài Hạn

The Grand Harbor Hải Phòng – Vị Trí Vàng, Sinh Lời Dài Hạn

Shophouse The Grand Harbor tọa lạc tại trung tâm quận Ngô Quyền – khu vực phát triển sôi động bậc nhất thành phố Cảng, nơi hội tụ đầy đủ lợi thế về vị trí, hạ tầng và cộng đồng dân ...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 113 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

19/12/2025

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Tại Phố Lê Lợi – Ngô Quyền, Hải Phòng – Ngõ Ô Tô Tránh – Vị Trí Trung Tâm

Chính chủ cần bán lô đất tặng kèm nhà cấp 4 tại trung tâm quận Ngô Quyền, Hải Phòng, vị trí đắc địa, ngõ rộng hai ô tô tránh nhau, chỉ cách mặt phố Lê Lợi vài bước chân. Diện tích: ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

19/12/2025

Nhà 3 tầng mặt đường Lê Quang Đạo - đối diện Đại Học Y cực đẹp - Giá 154 tr/m

🛑Rẻ nhất mặt đường Lê Quang Đạo - đối diện Đại Học Y • Diện tích 66m • Hướng Tây Bắc • Vỉa hè ~5m • Nhà 3 tầng có thể ở hoặc cho thuê • Vị trí kinh doanh bán hàng đông đúc • Không ...

Giá: 10.2 tỷ Diện tích: 66 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

18/12/2025

Nhà 2 tầng mặt ngõ tuyến 2 Trại Lẻ, 60m, giá 3.4 tỉ cực nông

✅👉Bán đất tặng nhà 2 tầng mặt ngõ Trại Lẻ • Diện tích 60m. Thực tế 66m • Hướng Đông Nam • Ngõ hơn 2m thẳng tắp cách đường ~50m • Nhà 2 tầng có 2 ngủ + 2wc • Đất vuông đẹp. Không lỗi ...

Giá: 3.4 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

18/12/2025

Bán đất mặt đường 633 Thiên Lôi - giá chỉ 69 tr/m rẻ nhất, 165m, đường 15m

🛑Rẻ nhất Mặt đường 633 Thiên Lôi - Võ Nguyên Giáp đối diện Chung Cư Hoàng Huy • Diện tích 156m . ngang 4.4 • Hướng Tây Bắc • Đường trước mặt rộng 15m • Vị trí kinh doanh, làm Văn ...

Giá: 10.76 tỷ Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

18/12/2025

The Grand Harbor Hải Phòng – Vị Trí Vàng, Sinh Lời Dài Hạn

The Grand Harbor Hải Phòng – Vị Trí Vàng, Sinh Lời Dài Hạn

Giá: 15 tỷ Diện tích: 113 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

18/12/2025