Đăng tin

Nhà đất bán tại Hải Phòng

202 bất động sản

Cắt Lỗ Bán Gấp Nhà 4 Tầng Độc Lập – TĐC Thiên Đường, Lê Hồng Phong, Hải Phòng

Chính chủ cần bán gấp căn nhà 4 tầng xây mới độc lập tại khu TĐC Thiên Đường – Lê Hồng Phong, vị trí vàng ngay vòng xuyến ngã năm sân bay Cát Bi. Đây là khu vực trung tâm, tiềm năng ...

Giá: 5.99 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

29/04/2026

NHÀ ĐẸP LÊ LỢI - NGÔ QUYỀN - Ô TÔ nhỏ ĐỖ CỬA - SÂN CỔNG RIÊNG BIỆT - CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở!

NHÀ ĐẸP LÊ LỢI - NGÔ QUYỀN - Ô TÔ nhỏ ĐỖ CỬA - SÂN CỔNG RIÊNG BIỆT - CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở! ​Chính chủ gửi bán căn nhà xây mới độc lập, thiết kế cực thoáng tại khu vực trung tâm ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

29/04/2026

BÁN VILLA 4 TẦNG LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – FULL NỘI THẤT – GIÁ 5,95 TỶ

Căn villa hiếm, vị trí sau 1 nhà mặt đường, không gian riêng tư, phù hợp ở đẳng cấp hoặc làm văn phòng cao cấp. Lô góc 3 mặt ngõ, cực thoáng Ngõ rộng, ô tô đỗ tận cửa Kết nối nhanh ...

Giá: 5.95 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

29/04/2026

Bán Căn Hộ Biệt Thự Trên Không 213m² – View Sân Vận Động Lạch Tray – SHP Lạch Tray, Hải Phòng

Chính chủ cần bán căn hộ biệt thự trên không siêu sang tại SHP Lạch Tray, trung tâm thành phố Hải Phòng – nơi hội tụ đẳng cấp sống thượng lưu, đầy đủ tiện ích và vị trí kết nối thuận ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 213 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

29/04/2026

Bán Nhà Độc Lập 3,5 Tầng Tại An Đà – Ngõ Thông Rộng, Kinh Doanh Sầm Uất

Cần bán nhà phố An Đà, Hải Phòng, thiết kế độc lập, kiên cố, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán. 📌 Thông tin chi tiết: Diện tích: 73m². Kết cấu: 3,5 tầng xây dựng chắc chắn. Công ...

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 73 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

29/04/2026

BÁN ĐẤT PHÂN LÔ TÂY TRUNG HÀNH – HẢI AN – TRỤC CHÍNH – 60M² – GIÁ 96TR/M²

Lô đất nằm tại khu phân lô Tây Trung Hành – quận Hải An – Hải Phòng, vị trí trung tâm kết nối trực tiếp các tuyến đường lớn Trung Lực và Lê Hồng Phong. Khu vực dân cư văn minh, hạ ...

Giá: 5.7 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

27/04/2026

Bán villa 4 tầng lô góc 3 mặt ngõ, full nội thất, ô tô đỗ cửa tại Hải Phòng

Bán villa 4 tầng lô góc 3 mặt ngõ, full nội thất, ô tô đỗ cửa tại Hải Phòng Căn villa xây dựng kiên cố với móng khoan cọc nhồi, vị trí chỉ sau một nhà mặt đường, không gian sống riêng ...

Giá: 5.95 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

27/04/2026

SIÊU SIÊU PHẨM 4 tầng tại HỒ SEN thông Chợ hàng, Lê Chân. Xây Mới Tinh Phong cách Tân Cổ điển, DÂN XÂY, ĐỘC LẬP

SIÊU SIÊU PHẨM 4 tầng tại  HỒ SEN thông Chợ hàng, Lê Chân. Xây Mới Tinh Phong cách Tân Cổ điển, DÂN XÂY, ĐỘC LẬP

🏡 ✳️🐳SIÊU SIÊU PHẨM 4 tầng tại HỒ SEN thông Chợ hàng.✳️🐳 Xây Mới Tinh Phong cách Tân Cổ điển, DÂN XÂY, ĐỘC LẬP; 2 mặt thoáng , 20 m ra đến mặt đường Hồ Sen . 🚁🚛🚒ĐẶC BIỆT : 🐦...

Giá: 5.45 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

25/04/2026

BÁN NHÀ 5 TẦNG MẶT ĐƯỜNG MAI TRUNG THỨ – LÔ GÓC – THANG MÁY – KINH DOANH TỐT – GIÁ 6,986 TỶ

Căn hiếm khu Mai Trung Thứ: lô góc, mặt đường rộng, có thang máy, phù hợp kinh doanh, mở văn phòng hoặc ở kết hợp khai thác dòng tiền. Mặt đường 2 ô tô tránh, thông nhiều trục chính ...

Giá: 6.986 tỷ Diện tích: 51 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

19/04/2026

Bán nhà 4 tầng độc lập lô góc 3 mặt tiền tại Lê Hồng Phong, Hải An, Hải Phòng

Bán nhà 4 tầng độc lập lô góc 3 mặt tiền tại Lê Hồng Phong, Hải An, Hải Phòng Căn nhà 4 tầng độc lập lô góc ba mặt thoáng, mặt ngõ sau nhà mặt đường, móng cọc khoan nhồi chắc chắn, ...

Giá: 5.95 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

19/04/2026

BÁN NHÀ 2,5 TẦNG MẶT ĐƯỜNG KIỀU HẠ – ĐÔNG HẢI – KINH DOANH TỐT – GIÁ 5 TỶ

Nhà mặt đường Kiều Hạ, vị trí sầm uất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc mở văn phòng. Mặt đường nhựa rộng, giao thông tấp nập Kết nối nhanh cảng biển, KCN, trung tâm Khu dân cư đông, ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

19/04/2026

💋💋Bán nhà mặt đường Bùi Thị Từ Nhiên - 70m - mặt tiền 4.6m - Lô Góc

💋💋Bán Nhà Mặt Đường Bùi Thị Từ Nhiên - Gần ngã 4 Phủ Thượng Đoạn - kinh doanh bán hàng đông đúc - Lô góc 70m2 ngang 4m6 vuông vắn, có nhà cấp 4 đang cho thuê kinh doanh. Bìa đỏ chính ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

17/04/2026

💋💋Bán nhà Vạn Mỹ - Ngô Quyền - 74m 4 tầng - Độc lập sân cổng riêng

💋💋Bán nhà Vạn Mỹ - Ngô Quyền • Diện tích 74m. Ngang 4.35m • Hướng Tây tứ trạch • Ngõ ô.tô vào trong nhà • T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc • Sân trước rộng - để ô.tô + xe máy • Nhà đẹp ...

Giá: 6.25 tỷ Diện tích: 74 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

17/04/2026

SOL GARDEN - Shophouse - Cạnh KCN VSIP TP. Hải Phòng - Trung tâm Hành chính mới TP. Thủy Nguyên

SOL GARDEN - Shophouse “Cạnh KCN VSIP TP. Hải Phòng” - Trung tâm Hành chính mới TP. Thủy Nguyên - Tiềm năng tăng giá x2, x3 - Giá chỉ từ 55tr/m2 gồm cả xây! * Loại hình: Biệt thự, ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Thủy Nguyên, Hải Phòng

17/04/2026

CHÍNH CHỦ nhượng lại mảnh đất tại chợ Lương Quán - Nở hậu rất đẹp - Ngay sát chợ, kinh doanh cực tốt

CHÍNH CHỦ CẦN NHƯỢNG LẠI MẢNH ĐẤT - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA Mình cần nhượng lại mảnh đất tại Chợ Lương Quán, Nam Sơn cũ ( Phường An Dương, Hải Phòng): - Diện tích: 135 m2 (Ngang 5,8m) - đất ...

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: An Dương, Hải Phòng

15/04/2026