Đăng tin

Nhà đất bán tại Hồ Chí Minh

1354 bất động sản

(Tin thật 100%) Nhà đẹp 117m2 Thoại Ngọc Hầu - Hẻm 6m - Cách phố 35m - Rẻ hơn TT 20%- HHMG

Nhà chính chủ đăng bán thông tin tài sản chính xác 100%. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, không tranh chấp, pháp lý sạch 100% ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 117 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

23/04/2026

CHDV mới 6 lầu ngang 5.2m 116m2 17PN T.máy DT 100tr hẻm 114 Bùi Quang Là gần chợ 18 tỷ hơn

CHDV mới 6 lầu ngang 5.2m 116m2 17PN T.máy DT 100tr hẻm 114 Bùi Quang Là gần chợ 18 tỷ hơn * Bán căn hộ dịch vụ xây mới 100% 6 lầu đang tự khai thác dòng tiền cao với 17 phòng khép ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 116 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

23/04/2026

Bán đất 5x22m giá 3,75 tỷ Đường nhựa thông 6m Lê Văn Khương

Bán đất 5x22m giá 3,75 tỷ Đường nhựa thông 6m Lê Văn Khương

🚨 LÔ ĐẤT ĐẸP HIẾM – ĐƯỜNG NHỰA 6M THÔNG LÊ VĂN KHƯƠNG 📍 Khu dân cư đông, vị trí tiện đi Q12 – Gò Vấp 📐 DT: 5 x 22m vuông vức 📜 Sổ hồng riêng – mua bán nhanh gọn 🏗 Xây dựng tự ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

23/04/2026

CHÍNH CHỦ Ở XƯA NAY GIỜ BÁN NHÀ HXH 8M Đ. LÊ VĂN SỸ ,QUẬN 3 - NGANG HIẾM 5M*26M - SỔ HỒNG VUÔNG CHUẨN ĐẸP * LH GIANG GIANG: 093.86.76.685

* BÁN NHÀ C4 CHÍNH CHỦ CHƯA QUA ĐẦU TƯ - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ Đ.LÊ VĂN SỸ, P.13, QUẬN 3 - NGANG LỚN 5M*26M - Diện tích: 129m2. - Hiện trạng: Nhà C4 - Phù hợp chủ mới về xây theo công ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 129 m²

Quận/Huyện: Quận 3, Hồ Chí Minh

23/04/2026

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN LƯƠNG BẰNG – PHÚ MỸ HƯNG, Q.7

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN LƯƠNG BẰNG – PHÚ MỸ HƯNG, Q.7

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN LƯƠNG BẰNG – PHÚ MỸ HƯNG, Q.7 - THE PEAK GARDEN – TÂM ĐIỂM SỐNG SANG GIỮA LÕI KHU NAM- Tọa lạc ngay trục vàng Nguyễn Lương Bằng – trung tâm Phú Mỹ Hưng- Khu ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

23/04/2026

XE HƠI TRẢI NHỰA - ĐƯỜNG SỐ 27 - AN NHƠN TOÀ NHÀ CHDV XÂY MỚI - 5 TẦNG - 110M (5.5x20) ~ 100 TRIỆU/THÁNG CHỈ 17 tỷ 500

XE HƠI TRẢI NHỰA - ĐƯỜNG SỐ 27 - AN NHƠN 
TOÀ NHÀ CHDV XÂY MỚI - 5 TẦNG - 110M (5.5x20) ~ 100 TRIỆU/THÁNG CHỈ 17 tỷ 500

XE HƠI TRẢI NHỰA - ĐƯỜNG SỐ 27 - AN NHƠN TOÀ NHÀ CHDV XÂY MỚI - 5 TẦNG - 110M (5.5x20) ~ 100 TRIỆU/THÁNG CHỈ 17 tỷ 500 🏡Chủ xây mới tâm huyết BTCT chắc chắn. Vuông nở hậu nhẹ không ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

23/04/2026

Nhà mặt tiền An Dương Vương gần chợ 4x26 Kinh doanh 4 tầng chỉ 12 tỷ nhỉnh - 0931172218

Nhà mặt tiền An Dương Vương gần chợ 4x26 Kinh doanh 4 tầng chỉ 12 tỷ nhỉnh - 0931172218 Kết cấu nhà đẹp mới ở ngay Vị trí ngay An Dương Vương, giáp Bình Tân, Quận 6, 1 bước ra Võ Văn ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

23/04/2026

Bán nhà 4 tầng đường Tạ Quang Bửu mặt tiền 12.5x20 Căn góc Phân Lô- 0931172218

Bán nhà 4 tầng đường Tạ Quang Bửu mặt tiền 12.5x20 Căn góc Phân Lô- 0931172218 Vị trí hiếm nhà bán, gần chợ, tiện ích không thiếu gì. Gần Tạ Quang Bửu, Bông Sao, 1 bước ra chợ Bùi ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 133 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

23/04/2026

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ PHỐ COMPOUND CAO CẤP – KHU LUCKY DRAGON, ĐỖ XUÂN HỢP, P.Phước Long B, Q9

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ PHỐ COMPOUND CAO CẤP – KHU LUCKY DRAGON, ĐỖ XUÂN HỢP, P.Phước Long B, Q9 CĂN NHÀ PHỐ HIỆN ĐẠI – ĐẲNG CẤP, KHÔNG GIAN SỐNG XANH, AN NINH TUYỆT ĐỐI Vị trí: Khu Compound ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 102 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

23/04/2026

BÁN NHÀ GÒ VẤP HXH 120M2 3 TẦNG NGANG 8M NỞ HẬU CHDV 7 PN PHẠM VĂN ĐỒNG GẤP BÁN 6,9 TỶ.

BÁN NHÀ GÒ VẤP HXH 120M2 3 TẦNG NGANG 8M NỞ HẬU CHDV 7 PN PHẠM VĂN ĐỒNG GẤP BÁN 6,9 TỶ.Mô tả:+ Diện tích: 120m2, ngang 8m/8,5m dài 16m.+ Kết cấu: Nhà 3 tầng BCTC gồm sân rộng để được ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

23/04/2026

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

23/04/2026

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại khu dân cư Samsung Village, Tp Thủ Đức

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT  – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại khu dân cư Samsung Village, Tp Thủ Đức

GIẢM GIÁ SẬP SÀN, RẺ HƠN 30% SO VỚI KHU VỰC ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại khu dân cư Samsung Village ** Diện tích: 107m2 ** Giá bán: 57tr/m2 (có thương lượng) - Tiện ích ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

23/04/2026

Bán nhà MT 307/23 Bàu Cát, Tân Bình 133m2 (4.1x33m) 2T, 2PN, 2WC, ĐN. Sổ hồng 15 tỷ. LH: 0898333313

Chốt ngay căn mặt phố 307/23 Bàu Cát, Tân Bình cho các nhà đầu tư "chốt lời"! Vị trí siêu đỉnh, khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cực cao. Nhà 2 tầng, diện tích 133m2 ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 133 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

23/04/2026

BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 23 - HIỆP BÌNH CHÁNH - TP THỦ ĐỨC

BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 23 - HIỆP BÌNH CHÁNH - TP THỦ ĐỨC - Giá: 17.5 Tỷ (Thương Lượng) - Ngay tuyến đường kết nối Bán Đảo Thanh Đa – KĐT Vạn Phúc —————— - Vị trí: Đường Số 23, ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 145 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

23/04/2026

Bán Đất Tặng Dãy Trọ Mặt Đường Số 22 – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức

Bán Đất Tặng Dãy Trọ Mặt Đường Số 22 – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức - Giá: 8.5 Tỷ (Thương Lượng) - Ngay Gigamall – Khu Bên Sông —————— - Vị trí: Đường Số 22, Phường Hiệp Bình Chánh, ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

23/04/2026