Nhà đất bán tại Hồ Chí Minh
Bán nhà HXH Đỗ Thừa Luông 90m² - GẦN CHỢ TÂN HƯƠNG, 7.49Tỷ, DÒNG TIỀN 8TRIỆU/THÁNG
Bán nhà HXH Đỗ Thừa Luông 90m² - GẦN CHỢ TÂN HƯƠNG, DÒNG TIỀN 8TRIỆU/THÁNG ** KẾT CẤU VÀ THÔNG SỐ + Diện tích : 90m², 4m x 22.5m, DTSD: 150m² + Kết cấu : 1 trệt 1 gác lửng . Đang cho ...
Giá: 7.49 tỷ Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh
06/04/2026
Bán Nhà, Hẻm xe hơi, Đường Số 16 - Bình Hưng Hoà Giá 8,15 tỷ
Bán Nhà Đường Số 16 - Bình Hưng Hoà Giá 8,15 tỷ Nhà 1trệt 1lầu, 2phòng ngủ - Hẻm xe hơi, xe hơi ngủ trong nhà - Ngang 4x22m. Xem nhà : 0767343139 - Lân
Giá: 8.15 tỷ Diện tích: 88 m²
Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh
06/04/2026
GIÁP AEON TÂN PHÚ – KỀ KÊNH THAM LƯƠNG – SẴN DÒNG TIỀN – 2 TẦNG 98M² NGANG 4.2M CHỈ 8.X
Vị trí cực đẹp, khu vực sầm uất, ngay khu đang phát triển mạnh quanh Kênh Tham Lương – ngã tư tương lai.Chỉ vài phút đến Aeon Mall Tân Phú, kết nối nhanh Lê Trọng Tấn, Bờ Bao Tân Thắng, ...
Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 98 m²
Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh
06/04/2026
NH.À MẶT TIỀN GẦN AEON TÂN PHÚ – 98M NGANG 4.2 – SẴN DÒ.NG TI.ỀN – GI.Á TỐT NHỈNH 8
Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 98 m²
Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh
06/04/2026
Mặt tiền Kinh Doanh Đ số 8 BHH gần Aeon Tân Phú 81m2-2 tầng Nhỉnh 7 tỷ
Mặt tiền Kinh Doanh Đ số 8 BHH gần Aeon Tân Phú 81m2-2 tầng Nhỉnh 7 tỷ Diện tích :81m2(4x20,5) nhà còn mới ở ngay Kết cấu :2 Tầng 2 phòng ngủ 2 WC tiện xây mới khu vực xây cao tầng ...
Giá: 7.3 tỷ Diện tích: 81 m²
Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh
05/04/2026
Siêu phẩm xây cao - bán đất Gò Vấp (4x20m) - GPXD 6 tầng - gần Emart Trường Chinh - Khu sầm uất
Bán đất Gò Vấp - mặt tiền đường Nguyễn Duy Cung phường 12 quận Gò Vấp ( nay thuộc phường An Hội Tây ) - gần TTTM Emart Trường Chinh - Phan Huy Ích. - Diện tích 4x20m, CN 69.8m2 - GPXD ...
Giá: 9.6 tỷ Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
05/04/2026
Hoa Hậu Xây Cao Cho ae - bán đất Gò Vấp (4x20m) - GPXD 6 tầng - gần Emart Trường Chinh
Giá: 9.6 tỷ Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
05/04/2026
Siêu phẩm mặt tiền đường Số 5 & Lê Đức Thọ - Phường Gò Vấp (5,8x20m) + nhà cấp 4 đct giá 8 tỷ
Bán nhà Gò Vấp + mặt tiền kinh doanh đường Số 5, cách Lê Đức Thọ chỉ 50m, gần chợ An Nhơn, gần ngã tư Lê Hoàng Phái, Nguyễn Oanh, Gần Lotte Nguyễn Văn Lượng. - Diện tích 101,1m² Công ...
Giá: 9 tỷ Diện tích: 101 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
05/04/2026
Bán nhà HXH 6m đường Số 3 - DT 5.3x23m - nở hậu, CN 126m2. Giá 9,8 tỷ
Bán nhà HXH 6m Đường Số 3 P. 9, Gò Vấp DT 5.3x23m, CN 126m², nở hậu giá thật 9,8 tỷ. Vị trí: Mặt tiền đường số 3, phường 9, Gò Vấp khu dân trí cao, gần chợ, trường học, trung tâm thương ...
Giá: 9 tỷ Diện tích: 126 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
05/04/2026
HXH 656 Quang Trung P11, gần Hạnh Thông Tây. 6mx16m CN 96m2 nhà cũ 2PN chỉ 9,9 tỷ!
Bán nhà hẻm xe hơi gần chợ Hạnh Thông Tây Gò Vấp. Địa chỉ: 656// Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, TP. HCM. Vị trí đắc địa: Đối diện chợ Hạnh Thông Tây, hẻm 5m xe hơi ra vào thoải mái, ...
Giá: 9.9 tỷ Diện tích: 96 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
04/04/2026
Giá: 7.49 tỷ Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh
03/04/2026
Giá: 7.49 tỷ Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh
03/04/2026
Cần bán Căn hộ chung cư dự án De Capella, Diện tích 82m , Giá 9.1 Tỷ
DE CAPELLA QUẬN 2 – MẶT BẰNG GIÁ MỚI CHỈ TỪ 110 TRIỆU/M², GIAI ĐOẠN TỐI ƯU ĐỂ ĐẦU TƯ Khi dự án đã có thông báo nhận sổ hồng, De Capella chính thức bước sang giai đoạn xác lập giá trị ...
Giá: 9.1 tỷ Diện tích: 82 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
01/04/2026
MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ AN HỘI ĐÔNG GÒ VẤP GẦN TRƯỜNG NGUYỄN TRÃI CHÀO MỚI 7 TY TL
Chưa qua đầu tư chính chủ ở lâu năm -DT : 4,15* 21 ( công nhận 52m ) _Khu vưc gần trươngg học các cấp ,ubnd,siêu thị,... -pháp lý rõ ràng ,sổ hồng riêng,công chứng nhanh
Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 82 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
31/03/2026
Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 82 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
31/03/2026
-
Quận 9 (709)
-
Quận 2 (708)
-
Bình Chánh (639)
-
Quận 7 (575)
-
Quận 12 (514)
-
Gò Vấp (467)
-
Bình Tân (400)
-
Bình Thạnh (350)
-
Thủ Đức (312)
-
Tân Phú (307)
-
Củ Chi (306)
-
Quận 1 (305)
-
Nhà Bè (275)
-
Tân Bình (241)
-
Hóc Môn (209)
-
Phú Nhuận (165)
-
Quận 8 (144)
-
Quận 4 (113)
-
Quận 3 (107)
-
Quận 10 (93)
-
Quận 6 (82)
-
Quận 5 (69)
-
Quận 11 (20)
-
Cần Giờ (7)
- Xem thêm