Đăng tin

Nhà đất bán tại La Gi Bình Thuận

147 bất động sản

Bán 5,5m x 46m đất ONT Đường Lý Thái Tổ - Tân Tiến - LaGi giá gốc 2.2 tỷ

🔥 BÁN 5.5M X 46M ĐẤT MẶT TIỀN LÝ THÁI TỔ, TÂN TIẾN – 2 MẶT TIỀN, FULL THỔ CƯ, GIÁ 8.46 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Mặt tiền đường Lý Thái Tổ, xã Tân Tiến, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: ...

Giá: 2.2 tỷ Diện tích: 260 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

27/01/2026

Bán 19m x 41m đất mặt tiền Lý Nam Đế - Tân Phước - LaGi giảm 50% còn 1.3 tỷ

🔥 BÁN 800M² MẶT TIỀN LÝ NAM ĐẾ, TÂN PHƯỚC – ĐƯỜNG QUY HOẠCH 30M, GIẢM HƠN 50% CHỈ 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: Mặt đường Lý Nam Đế, thôn Phước Tiến, xã Tân Phước, thị xã La Gi, Bình Thuận. ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 800 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

27/01/2026

Bán 268m2 đất mặt tiền Trưng Trắc -LaGi siêu giảm giá 1.45 tỷ sổ riêng

🔥 BÁN 268M² MẶT TIỀN TRƯNG TRẮC, TÂN AN – GIÁ 5.41 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Đường Trưng Trắc, phường Tân An, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: ~5.41 triệu/m2. Tổng giá: 1.45 tỷ – Thương ...

Giá: 1.45 tỷ Diện tích: 268 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

26/01/2026

Bán 50m đất mặt tiền Mai Thúc Loan, Tân Hải, LaGi giá ngộp 160tr/m ngang

💥 Bán 3568m² (50x70m) Mặt Tiền Mai Thúc Loan, Tân Hải, La Gi – Cắt Lỗ 40%, Giá Chỉ 2.24 Triệu/m²! 💥 Cần chuyển nhượng lô đất 50m x 70m mặt tiền Mai Thúc Loan, đường nhựa rộng 33m ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 3,568 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 321m2 lô 2 Lê Minh Công - Tân Phước - LaGi giá mềm 1.3 tỷ

🔥 BÁN 321M² LÔ 2 LÊ MINH CÔNG, TÂN PHƯỚC – CÁCH BIỂN 750M, GIÁ 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: Lô 2 đường Lê Minh Công, xã Tân Phước, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: 100 triệu/m ngang. Tổng ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 321 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 7m x 24m đất ODT Hẻm Tôn Đức Thắng - LaGi giá ngộp giảm 50% còn 1.3 tỷ

🔥 BÁN 168M² ĐẤT PHƯỜNG TÂN THIỆN, LA GI – ĐƯỜNG VÀO CỔNG LÂM TRƯỜNG, GIẢM GIÁ 50% CÒN 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: KP4, phường Tân Thiện, thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: 185.7 triệu/m ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 168 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán gần 1.2 hecta đất mặt tiền Hùng Vương, LaGi view Biển 3.2tr/m2 giảm 40%

💥 Bán 11582m² (40x300m) Mặt Tiền Hùng Vương, Tân Bình, La Gi – View Biển Cực Đẹp, Lộ Giới 42m, Giá 37 Tỷ! 💥 Cần chuyển nhượng lô đất đắc địa mặt tiền Hùng Vương, nhìn thẳng ra biển ...

Giá: 37 tỷ Diện tích: 11,582 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

24/01/2026

Bán nhà mặt tiền Đinh Bọ Lĩnh,LaG giá ngộp 2.5 tỷ sổ riêng

Bán nhà mặt tiền Đinh Bọ Lĩnh,LaG giá ngộp 2.5 tỷ sổ riêng

💥 Bán Nhà 166m² (5.37x35m) Mặt Tiền Đinh Bộ Lĩnh, Phước Hội, La Gi – Có Thổ Cư, Giá Hạ Chỉ 2.5 Tỷ! 💥 Cần chuyển nhượng căn nhà mặt tiền đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Phước Hội, La Gi. ...

Giá: 2.5 tỷ Diện tích: 166 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

24/01/2026

Bán 506m2 đất ONT Hẻm Đinh Công Tráng - LaGi gần biển rẻ nhất 1.2 tỷ

🔥 BÁN 506M² ĐẤT TÂN TIẾN, LA GI – GẦN BIỂN, QUY HOẠCH ONT, GIÁ 1.2 TỶ ĐƯỜNG Ô TÔ Địa chỉ: Hẻm Đinh Công Tráng, xã Tân Tiến,La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: ~2.37 triệu/m2. Tổng giá: ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 506 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

24/01/2026

Bán 6m x 22m nhà Đường Hoàng Diệu, Tân An, LaGi ngay trung tâm giá mềm

💥 Bán 124m² (6x22m) Mặt Tiền Hoàng Diệu, Tân An, La Gi – Full Thổ Cư, Kinh Doanh Sầm Uất, Chỉ 3.8 Tỷ! 💥 Đất sổ riêng, full thổ cư, quy hoạch đất ở đô thị với lộ giới đường rộng 27m. ...

Giá: 3.8 tỷ Diện tích: 124 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 5m x 39m đất mặt tiền Nguyễn Chí Thanh,LaGi giá ngộp 1.75 tỷ full thổ cư

💥 Bán 196m² (5x39m) Mặt Tiền Nguyễn Chí Thanh, Tân Bình, La Gi – Full Thổ Cư, Lộ Giới 30m, Chỉ 1.75 Tỷ! 💥 Đất trống, ranh mốc rõ ràng, tọa lạc ngay mặt tiền đường nhựa Nguyễn Chí ...

Giá: 1.75 tỷ Diện tích: 196 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 5m x 45m đất ODT Đường Nguyên Thông - LaGi gần Biển giá rẻ

🔥 BÁN 5M X 45M MẶT TIỀN NGUYỄN THÔNG, TÂN BÌNH – GIÁ 5.35 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Mặt tiền đường Nguyễn Thông, xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận ( Nay thuộc Phường LaGi - Lâm Đồng ). Giá ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 224 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 12m đất thổ cư Hẻm Đinh Bộ Lĩnh - Phước Hội - LaGi giá đầu tư chính chủ

🔥 BÁN 166M² ĐẤT PHƯỜNG PHƯỚC HỘI, LA GI – FULL THỔ CƯ, 2 MẶT TIỀN, GIÁ 167 TRIỆU/M NGANG 🔥 Địa chỉ: Hẻm Đinh Bộ Lĩnh, phường Phước Hội, thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: 167 ...

Giá: 2 tỷ Diện tích: 166 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 4000m2 đất Tân Phước - LaGi gái rẻ nhất 850tr/ sào sổ riêng

Bán 4000m2 đất Tân Phước -  LaGi gái rẻ nhất 850tr/ sào sổ riêng

🔥 Bán 4 Sào Đất Tân Phước, La Gi – Ngang 57m, Gần QL55 & Lý Thường Kiệt, Giá 850 Triệu/Sào 🔥 Cần chuyển nhượng lô đất diện tích lớn 4.000m² tại thôn Phước Tiến, xã Tân Phước, La ...

Giá: 3.4 tỷ Diện tích: 4,000 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

19/01/2026

Bán 1.7 mâu đất Lô 2 719 - LaGi - Lâm Đồng ( Bình Thuận cũ ) 400tr/ sào chính chủ

Bán gần 1.7 mẫu đất lô 2 đường tránh 719 - LaGi chỉ 400 triệu/ sào, đường đất 4m ô tô vào tận nơi Cách đường tránh 719B khoảng 500m, cách Trung tâm UBND, chợ, trường học.. khoảng 3Km, ...

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 16,867 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

19/01/2026