Đăng tin

Nhà đất bán tại Phường Hiệp Phú

83 bất động sản

BÁn nhà MTKD đường Hoàng Diệu 2, Thủ Đức - 50m2

BÁn nhà MTKD đường Hoàng Diệu 2, Thủ Đức - 50m2

+Vị trí * Gần mặt tiền hoàng diệu 2 *Tiện ích xung quanh đầy đủ ,bao vây như ĐH , Siêu thị , .....hàng xóm khu phố buôn bán hoàng diệu 2. * Diện tích 11m x 4.5m ngang bề thế *Kết cấu ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

16/03/2026

Bán nhà đẹp 3 tầng hxh tránh nhau phường Hiệp Phú Quận 9 nhỉnh 7 tỷ

Bán nhà đẹp 3 tầng hxh tránh nhau phường Hiệp Phú Quận 9  nhỉnh 7 tỷ

Mô tả: + Nhà đẹp 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ lớn, 2 wc, phòng khách, bếp, sân thượng. + Hẻm 8m, xe hơi tránh nhau, chỉ 30m ra mặt tiền Lê Văn Việt., + Khu Vip phân lô, đường xá sạch ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

12/03/2026

Bán nhà Tăng Nhơn Phú B Quận 9 66m² đường Song Hành Xa Lộ Hà Nội giá 4 tỷ 600 TL

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-198" data-t...

Giá: 4.6 tỷ Diện tích: 66 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

12/03/2026

Bán nhà đường Tân Hoà 2, Phường Hiệp Phú, Q9, Thủ Đức, TP HCM.. DT 75m2, 3 tầng, 4PN, SH. Giá 5.65 tỷ.

Bán nhà đường Tân Hoà 2, Phường Hiệp Phú, Q9, Thủ Đức, TP HCM.. DT  75m2, 3 tầng,  4PN, SH. Giá 5.65  tỷ.

Nhà trong ngõ đường Tân Hòa 2 - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư! 🏡💰 Chốt đơn nhanh tay, nhà ngõ đường Tân Hòa 2, Hiệp Phú, Q9 đang chờ chủ nhân mới. Vị trí siêu đẹp, chỉ vài phút là ra ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

27/02/2026

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

27/02/2026

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

27/02/2026

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

27/02/2026

nhà 2 tầng HXH, cách mặt tiền 30m Dân trí An ninh Hiệp Phú, Quận 9

Chính chủ cần bán căn nhà 2 tầng HXH, cách mặt tiền 30m, khu vực Dân trí An ninh KDC Kiến Thiết Hiệp Phú Quận 9 Sung túc nhiều tiện ích, di chuyển đâu cũng tiện.,, Vị trí: Nhà góc ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

04/02/2026

BÁN NHÀ CẤP 4 TRUNG TÂM HIỆP PHÚ, 81M2. GẦN METRO, VINCOM LÊ VĂN VIỆT GIÁ NHỈNH 5 TỶ

BÁN NHÀ CẤP 4 TRUNG TÂM HIỆP PHÚ, 81M2. GẦN METRO, VINCOM LÊ VĂN VIỆT GIÁ NHỈNH 5 TỶ Bán nhà cấp 4 cũ tại phường Hiệp Phú – TP. Thủ Đức, vị trí trung tâm, sát các trục giao thông lớn. ...

Giá: 5.65 tỷ Diện tích: 81 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

30/01/2026

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 114M HIỆP PHÚ NGÃ 4 THỦ ĐỨC CHỈ 6.5 TỶ

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 114M HIỆP PHÚ NGÃ 4 THỦ ĐỨC CHỈ 6.5 TỶ

Bán nhà gần Xa lộ Hà Nội - Mặt tiền nhà rộng 11m - Gần ga Metro, Ngã tư Thủ Đức + Vị trí: Cách Xa Lộ Hà Nội chỉ 200 m, gần Ngã tư Thủ Đức, Ga Metro, kết nối nhanh trung tâm TP. HCM ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 114 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

30/01/2026

Chính chủ cần bán căn nhà 2 tầng HXH, cách mặt tiền 30m khu vực Dân trí An ninh quận 9

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

27/01/2026

Bán đất thổ cư Q.9, Hiệp Phú, 156m2, SHR, giá 13.2 tỷ, đường 1, gần TRÍ VIỆT. LH: 0942239239

HOT HOT HOT! Đất nền Hiệp Phú, Quận 9 cho nhà đầu tư đây! Anh em ơi, có lô đất ngon nghẻ ngay đường 1, phường Hiệp Phú, Quận 9 cần ra đi gấp! Diện tích 156m2 (6x26m) full thổ cư, sổ ...

Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

19/01/2026

Bán đất thổ cư Q.9, Hiệp Phú, Trí Việt: 156m2, 6x26m, sổ hồng riêng, giá 13.2 tỷ. LH: 0942239239

🔥 HOT HOT HOT! Đất nền Hiệp Phú, Quận 9 - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư giữ tiền đây anh em ơi! 🔥 Vị trí đẹp khỏi bàn, ngay khu TRÍ VIỆT tiềm năng tăng giá X2 X3 trong tương lai gần. ...

Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

19/01/2026

LÔ ĐẸP – GIÁ ĐẸP – KDC TRÍ KIỆT Q9

LÔ ĐẸP – GIÁ ĐẸP – KDC TRÍ KIỆT Q9

LÔ ĐẸP – GIÁ ĐẸP – KDC TRÍ KIỆT Q9 DT 6×26m – đất ở đô thị, khu an ninh, tiềm năng tăng giá mạnh. 💰 Chỉ 85tr/m² – cơ hội hiếm! 📞 0942.239.239 Hashtag: #DatQ9 #TríKiệtQ9 #DatNenQuan9 ...

Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

19/01/2026

Bán đất thổ cư Q.9, Hiệp Phú, 156m2 (6x26m), SHR, giá 13.2 tỷ. LH: 0942239239

Alo alo! Bán đất nền Hiệp Phú, Q.9 đây bà con ơi! Đất siêu đẹp, mặt tiền đường số 1, vị trí khỏi bàn cãi luôn. Diện tích 6x26=156m2, tha hồ xây biệt phủ, nhà vườn mini các kiểu. Hiện ...

Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

16/01/2026

Xem phong thủy theo tuổi
Nhà đất bán tại Quận 9 Hồ Chí Minh
Dự án nổi bật
Xem thêm