Nhà đất bán tại Phường Thạnh Mỹ Lợi
Building Quận 2 - 7 tầng Thạnh Mỹ Lợi – dòng tiền 130 triệu/tháng, 500tr/m2
📍 Vị trí: 23 Đặng Như Mai, Khu Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức 📐 Diện tích đất: 8 m × 20 m 📊 Diện tích công nhận: 160 m² 🧭 Hướng: Đông Nam 🏢 Kết cấu: Hầm + 7 tầng ...
Giá: 90 tỷ Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
01/04/2026
Giá: 90 tỷ Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
01/04/2026
Giá: 90 tỷ Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
01/04/2026
BIỆT THỰ VIP MT 11 ĐẶNG NHƯ MAI - THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2 - GIÁ TỐT
BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP THẠNH MỸ LỢI – KIẾN TRÚC CHÂU ÂU • Địa chỉ: 11 Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức, TP.HCM • Diện tích đất: 15m x 20m • Công nhận: 300m² • Tổng diện ...
Giá: 125 tỷ Diện tích: 300 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
23/03/2026
Bán Toà nhà văn phòng Quận 2, Tạ Hiện Thủ Đức – thuê ~280 triệu/tháng, hầm 7 tầng
Vị trí: 36 Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức Diện tích đất: 10,5 × 18 m – Công nhận 189 m² Diện tích xây dựng: cập nhật theo hiện trạng Tổng diện tích sàn: hơn 1.000 m² Kết ...
Giá: 140 tỷ Diện tích: 190 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
22/03/2026
Giá: 140 tỷ Diện tích: 190 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
22/03/2026
Giá: 140 tỷ Diện tích: 190 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
22/03/2026
Tòa VP, CHDV ngang 16m Phan Bá Vành gần Trương Văn Bang, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2
🏡 𝐁𝐚́𝐧 𝐓𝐨̀𝐚 𝐁𝐮𝐢𝐥𝐝𝐢𝐧𝐠 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐏𝐡𝐚𝐧 𝐁𝐚́ 𝐕𝐚̀𝐧𝐡 - 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟐 - Địa chỉ: Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2 - Vị trí nằm cách ngã 4 Trương ...
Giá: 142 tỷ Diện tích: 288 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/03/2026
Tòa nhà Góc 2MT Đồng Văn Cống & Phan Văn Đáng Quận 2
💎 Building Góc 2MT Đồng Văn Cống & Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, Q2 (Sát Feliz En Vista, cách TTHC TP TĐ 100m) 💎DT: 215m2 (15mx15m) 💎Diện tích sàn: 1600m2 DTSD gần 1300m2 💎KC: Hầm ...
Giá: 150 tỷ Diện tích: 215 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/03/2026
Bán Biệt Thự Hầm 4 tầng - Khu compound Mystery Quận 2 gần sông giá tốt
CẦN BÁN SAIGON MYSTERY VILLAS. Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản Compound ven sông, vừa gia tăng giá trị đất, vừa có nguồn thu hàng tháng ổn định ngay sát Đảo Kim Cương. 📍 Vị ...
Giá: 65 tỷ Diện tích: 126 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/03/2026
Tòa nhà VP OCB đang thuê vị trí đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi Quận 2,
Tòa nhà VP cao cấp, đẹp hiếm tốt nhất quận 2 hiện tại đang cho ngân hàng thuê - Diện tích: 10.5 x 18m công nhận 189m2 - Kết cấu: Hầm 7 Tầng. Thực tế tổng DT sàn >1000m2 - HĐT: Ngân ...
Giá: 135 tỷ Diện tích: 189 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/03/2026
HOT HOT - CẦN BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN TẠI Đường Đường C, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, Hồ Chí Minh
HOT HOT - CẦN BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN TẠI Đường Đường C, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, Hồ Chí Minh ** Diện tích: 351 m² view đẹp - Giá bán: 220 triệu / m² -77,22 tỷ ( có thương lượng ) Vị ...
Giá: 77.22 tỷ Diện tích: 351 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
06/03/2026
Bán nhà rẻ nhất có kết sẵn ở trung tâm Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM - Mặt tiền ngay Trương Văn Bang
Bán căn nhà rẻ nhất có kết sẵn ở ngay trung tâm Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM - Địa chỉ: 14 đường số 84A, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP.Thủ Đức - Diện tích: 7x18,5m - Công nhận: 129,5m - Kết ...
Giá: 24 tỷ Diện tích: 130 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
06/03/2026
Nền biệt thự góc 2 mặt tiền Villa Thủ Thiêm, 275.5m2, đối diện công viên, giá 165tr
Định cư nước ngoài cần bán gấp nền biệt thự dự án Villa Thủ Thiêm, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 Diện tích 275.5m2 Lô góc 2 mặt tiền đối diện công viên Cách sông Sài Gòn 100m, bán kính 500m2 ...
Giá: 45 tỷ Diện tích: 275 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
24/02/2026
Nhà mặt tiền đối diện công viên, dự án Huy Hoàng, diện tích 8x20, 5 tầng, giá 50 tỷ
Bán gấp nhà dự án Huy Hoàng, diện tích đất 8x20, cách đường Tạ Hiện 50m Kết cấu 5 tầng, mỗi tầng rộng, mỗi tầng thiết kế hiện đại, ở được 1 hộ gia đình. Khu dân cư sầm uất, cạnh Ủy ...
Giá: 50 tỷ Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
24/02/2026
-
Phường An Phú (260)
-
Phường Thạnh Mỹ Lợi (179)
-
Phường Thảo Điền (63)
-
Phường Bình Trưng Đông (50)
-
Phường Bình Trưng Tây (46)
-
Phường Cát Lái (33)
-
Phường Bình An (16)
-
Phường Bình Khánh (7)
-
Phường An Lợi Đông (5)
-
Phường Thủ Thiêm (2)