Đăng tin

Nhà đất bán tại Phường Thảo Điền

215 bất động sản

SIÊU BIỆT THỰ – NỘI THẤT 30 TỶ – HỒ BƠI – THANG MÁY – Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Quận 2

SIÊU BIỆT THỰ  – NỘI THẤT 30 TỶ – HỒ BƠI – THANG MÁY –   Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Quận 2

SIÊU BIỆT THỰ THẢO ĐIỀN – NỘI THẤT 30 TỶ – HỒ BƠI – THANG MÁY – NHÀ MỚI 2024 📍 Địa chỉ: Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Quận 2 🔹 Thông Tin Chi Tiết • 📐 Diện tích: 15 × 40m • 📄 Công ...

Giá: 138 tỷ Diện tích: 534 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

bán siêu phẩm Rẻ nhất Thảo Điền Q.2 từ 110tỷ chốt nhanh 102tỷ cho khách tiền nhanh.

bán siêu phẩm Rẻ nhất Thảo Điền Q.2  từ 110tỷ chốt nhanh 102tỷ cho khách tiền nhanh.

bán siêu phẩm Rẻ nhất Thảo Điền Q.2 từ 110tỷ chốt nhanh 102tỷ cho khách tiền nhanh. - VIlla Biet thu so 132 Nguyễn Văn Hưởng, Khu Compoud Eden. Thảo điền Q2 - DT: 18x25 CN 448m2 - ...

Giá: 102 tỷ Diện tích: 448 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

SIÊU BIỆT THỰ KHUÔN ĐẤT LỚN – Đặng Hữu Phổ, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức

SIÊU BIỆT THỰ KHUÔN ĐẤT LỚN –  Đặng Hữu Phổ, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức

🏡 SIÊU BIỆT THỰ KHUÔN ĐẤT LỚN – THẢO ĐIỀN 📍 30 Đặng Hữu Phổ, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức 👉 Khu biệt thự cao cấp, yên tĩnh, dân trí cao 📐 Diện tích đất: 25,85m × 29,12m 📜 Công ...

Giá: 279 tỷ Diện tích: 745 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Giá: 279 tỷ Diện tích: 745 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

ĐẤT XÂY CAO TẦNG ĐƯỜNG 54 – THẢO ĐIỀN, Q2 , giảm giá sốc 250tr/m -> 218tr/m

ĐẤT XÂY CAO TẦNG ĐƯỜNG 54 – THẢO ĐIỀN, TP. HỒ CHÍ MINH. ###Giảm giá sốc 250tr/m -> 218tr/m Khu vực trung tâm Thảo Điền – dân cư cao cấp, nhiều người nước ngoài sinh sống /-strong/-...

Giá: 44 tỷ Diện tích: 204 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

CHỦ KẸT TIỀN BÁN GAP LÔ ĐÂT 216 NGUYỄN VĂN HƯỜNG , THẢO ĐIỀN- Q2

CHỦ KẸT TIỀN BÁN GAP  LÔ ĐÂT 216 NGUYỄN VĂN HƯỜNG , THẢO ĐIỀN- Q2

CHỦ KẸT TIỀN 𝐁𝐀́𝐍 𝐋𝐎̂ Đ𝐀̂́𝐓 𝐍𝐆𝐔𝐘𝐄̂̃𝐍 𝐕𝐀̆𝐍 𝐇𝐔̛𝐎̛̉𝐍𝐆 – 𝐓𝐇𝐀̉𝐎 Đ𝐈𝐄̂̀𝐍 𝐓𝐔𝐘𝐄̣̂𝐓 Đ𝐄̣𝐏 - Q2 🔺 Diện tích: 15 × 20 m (300 m²) 🧭 Kết cấu: Đất trống 🚗 Vị ...

Giá: 75 tỷ Diện tích: 300 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

SIEU PHAM BÁN ĐẤT 2 Đường Trần Văn Sắc, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức

🆘🆘🆘SIEU PHAM BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRẦN VĂN SẮC – THẢO ĐIỀN - QUẬN 2 📍Vị trí: Đường Trần Văn Sắc, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức – khu vực tập trung nhiều văn phòng, ...

Giá: 74 tỷ Diện tích: 518 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Bán Biệt thự cũ tiện xây mới duong Nguyễn Ư Dĩ, Thảo Điền , quận 2

Bán Biệt thự cũ tiện xây mới   duong Nguyễn Ư Dĩ, Thảo Điền , quận 2

Bán Biệt thự cũ tiện xây mới 📍 Địa chỉ: Nguyễn Ư Dĩ, Thảo Điền • Diện tích: 11,14 x 22m • Công nhận: 214m² • Hiện trạng: Biệt thự cũ, thuận tiện xây mới hẻm xe hơi ra vào ngay sông ...

Giá: 55 tỷ Diện tích: 214 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

[Hàng Hiếm] 63 Tỷ Đất Xây Villa Compound Eden Thảo Điền, Quận 2 TP HCM.

[Hàng Hiếm] 63 Tỷ Đất Xây Villa Compound Eden Thảo Điền,  Quận 2 TP HCM.

[Hàng Hiếm] 63 Tỷ Đất Xây Villa Compound Eden Thảo Điền Khu Compound Eden - p.Thảo Điền , Quận 2 TP HCM. Diện tích: 10m x 20m vuông vức DT Công nhận: 208m2 full thổ cư Giá bán: 63 ...

Giá: 63 tỷ Diện tích: 210 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

🇻🇳 Giá : 42 tỷ (chi 202tr/m2 )☘️ Mặt tiền đường số 54 _ thảo điền _Q2

🇻🇳 Giá : 42 tỷ (202tr/m2 )☘️ ✅Mặt tiền đường số 54 _ thảo điền _Q2 ✅Phù hợp xây ở hoặc VP -CHDV... (kết nối Nguyễn Văn Hưởng- Xuân Thuỷ, view landmark 81 - Diện tích: 7.2 x 31m - ...

Giá: 42 tỷ Diện tích: 206 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Cực Kì Khan Hiếm ❗️ Bán Lô Đất ngay nguyên văn hưởng, Thảo Điền - Quan 2 -

Cực Kì Khan Hiếm ❗️ Bán Lô Đất ngay nguyên văn hưởng, Thảo Điền - Quan 2 - Mặt Tiền rong 18m - Xây Cao - Giá bán tốt chi Nhỉnh 200tr/m2 ✔️ Diện tích: 17,8 X 21 m, thổ cư CN 366m2 ✔️ ...

Giá: 76 tỷ Diện tích: 366 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Bán Kín Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden nguyễn văn hưỡng ,Thảo Điền - Quận 2

KHÔNG CÓ SẢN PHẨM SO SÁNH 🏡 Bán Kín Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden Thảo Điền - Quận 2 - Địa chỉ: 118 Eden nguyễn văn hưởng - Diện tích: 10x20m DT Công nhận: 208m2 full thổ cư ...

Giá: 65 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

BÁN LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN DUY HIỆU – NGUYỄN BÁ LÂN, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2

👍GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN DUY HIỆU – NGUYỄN BÁ LÂN, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2 📌Vị trí đẹp, gần ga Metro Thảo Điền, khu vực sang trọng, tập trung nhiều biệt thự và dự án cao cấp. 📌Diện tích: ...

Giá: 115 tỷ Diện tích: 348 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Giá: 65 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Bán Khuôn đất xây villa DT:319.2m2, rẻ nhất Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền Quận 2.