Đăng tin

Nhà đất bán tại Quận 8 Hồ Chí Minh

144 bất động sản

Đầu tư ngay căn hộ Giai Việt – Quận 8

Đầu tư ngay căn hộ Giai Việt – Quận 8

💼 Đầu tư ngay căn hộ Giai Việt – Quận 8 Giá chỉ 55 triệu/m² (chưa VAT & PBT) Diện tích lớn: 115–145m², 2–3PN Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng từng căn Nhận nhà ngay trước Tết – tiềm ...

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

18/11/2025

HẺM 4M XE HƠI THÔNG – NHÀ ĐẸP Ở NGAY – CÁCH AEON 3 PHÚT – HOÀN CÔNG ĐỦ – CHỈ 100TR/M²

HẺM 4M XE HƠI THÔNG – NHÀ ĐẸP Ở NGAY – CÁCH AEON 3 PHÚT – HOÀN CÔNG ĐỦ – CHỈ 100TR/M2 4.35x15m, 60m² CN – 1 trệt 1 lầu, 2PN 2WC 7.5 tỷ (TL) – Sổ hồng riêng, công chứng ngay Hẻm 4m ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

17/11/2025

🏠 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐS 16, P.4, Q.8 - DT 44.7M², CÓ DÒNG TIỀN - CHỈ 6.5 TỶ.

🏠 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐS 16, P.4, Q.8 - DT 44.7M², CÓ DÒNG TIỀN - CHỈ 6.5 TỶ. 📍 Vị trí đắc địa MẶT TIỀN KINH DOANH, P.4, Q.8, xe hơi đỗ cửa. 🏡 Diện tích 44.7m² (3.8x12m), đã bỏ lộ ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 447 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

15/11/2025

CĂN HỘ CAO CẤP GIAI VIỆT RESIDENCE QUẬN 8 - TẠ QUANG BỬU Vị trí Vàng, Giá Cực Tốt!

CĂN HỘ CAO CẤP GIAI VIỆT RESIDENCE QUẬN 8 - TẠ QUANG BỬU  Vị trí Vàng, Giá Cực Tốt!

📍 Vị Trí Kim Cương - Kết Nối Đa Chiều Tên dự án: Khu căn hộ Giai Việt Residence (hay Chánh Hưng Giai Việt). Vị trí: Mặt tiền đường Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP.HCM. Kết nối ...

Giá: 4.51 tỷ Diện tích: 82 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

15/11/2025

Căn hộ Giai Việt – Quận 8

Căn hộ Giai Việt – Quận 8

🌿 Căn hộ Giai Việt – Quận 8 Diện tích rộng rãi: 115–145m², thiết kế 2–3PN Hoàn thiện cơ bản, dễ dàng trang trí theo sở thích Giá chỉ 55 triệu/m² (chưa VAT & PBT) Sổ hồng riêng, pháp ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

15/11/2025

Cơ hội hiếm có – Căn hộ Giai Việt Quận 8

Cơ hội hiếm có – Căn hộ Giai Việt Quận 8

🔥 Cơ hội hiếm có – Căn hộ Giai Việt Quận 8 Diện tích lớn: 115–145m², 2–3PN Giá chỉ 55 triệu/m² (chưa VAT & PBT) Hoàn thiện cơ bản, sổ hồng riêng từng căn Nhận nhà ngay trước Tết – ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

15/11/2025

Bạn đang tìm căn hộ rộng rãi, pháp lý rõ ràng, nhận nhà ngay?

🎯 Bạn đang tìm căn hộ rộng rãi, pháp lý rõ ràng, nhận nhà ngay? Căn hộ Giai Việt Quận 8 chính là lựa chọn: Diện tích lớn: 115–145m², 2–3PN phù hợp gia đình Giá hợp lý: 55 triệu/m² ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

15/11/2025

Căn hộ Giai Việt – Tạ Quang Bửu, Phường Chánh Hưng bán giá tốt

🏢 Căn hộ Giai Việt – Tạ Quang Bửu, Phường Chánh Hưng, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh 💰 Giá bán: 55 triệu/m² (chưa VAT & PBT) 📐 Diện tích: 115 – 145m² 🛋️ Thiết kế: 2 – 3 phòng ngủ, hoàn ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

15/11/2025

Nhà bán Quốc Lộ 50 Phường 5 Quận 8

Nhà bán Quốc Lộ 50 Phường 5 Quận 8

Mô tả: Nhà khá mới 2 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.,Nhà gần mặt tiền sổ đẹp.,Sổ để ở nhà. ,Vị trí gần Bùi Minh Trực Bến xe Quận 8.,Chủ hợp tác toàn diện.,Nhà hiện đang cho thuê 10t...

Giá: 7.75 tỷ Diện tích: 110 m²