Đăng tin

Nhà đất bán tại Thị trấn Bích Động

431 bất động sản

️VIỆT YÊN RIVERSIDE – 3 ĐẶC QUYỀN SỞ HỮU LIỀN KỀ KHAN HIẾM TẠI THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP

️VIỆT YÊN RIVERSIDE – 3 ĐẶC QUYỀN SỞ HỮU LIỀN KỀ KHAN HIẾM TẠI THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP Liền kề Việt Yên Riverside sở hữu 3 đặc quyền hội tụ đủ yếu tố để vừa giữ giá trị, vừa linh hoạt ...

Giá: 36 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/05/2026

TÔI CẦN BÁN NHÀ 200m2 MẶT TIỀN 10M -DƯƠNG QUỐC CƠ, BÍCH ĐỘNG, VIỆT YÊN, BẮC GIANG

TÔI CẦN BÁN NHÀ 200m2 MẶT TIỀN 10M -DƯƠNG QUỐC CƠ, BÍCH ĐỘNG, VIỆT YÊN, BẮC GIANG 2 Sổ đỏ, 2 Lô liền kề áp góc Sẵn nhà Khung thép chất lượng( có thể chịu lực 2-3 tầng) , thông sàn ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

07/05/2026

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m² ♦ Khu đô thị Lakeside City – Việt Yên, Bắc Giang ♦ Vị trí đẹp trong khu đô thị sinh thái ven hồ – không gian sống lý tưởng, đẳng cấp. ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 280 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

09/04/2026

Bán liền kề Bích Động Lakeside - 114m² - Đường 22m - Giá chỉ từ 65 triệu/m²

Bán liền kề Bích Động Lakeside - 114m² - Đường 22m - Giá chỉ từ 65 triệu/m² Cần bán lô liền kề diện tích 114m², mặt đường lớn 22m tại Bích Động Lakeside – khu đô thị ven hồ sinh thái ...

Giá: 7.41 tỷ Diện tích: 114 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Liền kề lô góc Bích Động Lakeside – hàng ngoại giao – chưa mở bán chính thức

Liền kề lô góc Bích Động Lakeside – hàng ngoại giao – chưa mở bán chính thức Sản phẩm liền kề lô góc đẹp, thuộc suất ngoại giao, số lượng giới hạn, hiện dự án chưa mở bán đại trà. ...

Giá: 7.77 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Bán shophouse Bích Động Lakeside - Mặt đường 22m - Gần TTTM - Giá chỉ từ 68 triệu/m²

Bán shophouse Bích Động Lakeside - Mặt đường 22m - Gần TTTM - Giá chỉ từ 68 triệu/m² Cơ hội sở hữu shophouse trung tâm khu đô thị Bích Động Lakeside - sản phẩm thương mại hiếm tại ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Lô Shophouse Bích Động Lakeside – diện tích 126m² – đường 22m – MT 7m – giá từ 68 triệu/m² (giãn xây 15 năm)

Shophouse Bích Động Lakeside – diện tích 126m² vị trí đẹp, gần trung tâm thương mại, nằm trên trục đường 22m sầm uất, phù hợp kinh doanh dịch vụ, nhà hàng, cửa hàng tiện ích. Ưu điểm ...

Giá: 8.568 tỷ Diện tích: 126 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Bán lô Bích Động Lakeside - 90m² – trục 19m – đối diện bãi đỗ xe trung tâm

Bán lô đất 90m² vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, đối diện bãi đỗ xe trung tâm của dự án – khu vực tập trung lưu lượng người qua lại lớn nhất. + Giá ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Bán lô góc Bích Động Lakeside - 160m²– Mặt đường lớn 22m – Mặt tiền 6m – Giá chỉ từ 70tr/m2

Bích Động Lakeside là khu đô thị trung tâm Việt Yên, cách Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển, gần hàng loạt KCN lớn như Quang Châu, Vân Trung, Đình Trám, Song Khê – Nội Hoàng, Việt Hàn… ...

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Chủ đầu tư mở bán trực tiếp lô đất thuộc mặt đường lớn 22m, mặt tiền 6m giá chỉ từ 65 triệu/m2

Lô đất nằm trên trục đường lớn 22m, quy hoạch đồng bộ trong tổng thể dự án, hạ tầng rộng rãi, giá trị sử dụng và khai thác cao. + Mặt tiền 6m, đất vuông vắn, dễ xây dựng + Phù hợp ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026

Liền kề lô góc 111m², mặt đường 22m, mặt tiền 9m suất ngoại giao giá chỉ từ 70 triệu/m2

LIỀN KỀ LÔ GÓC - SUẤT NGOẠI GIAO BÍCH ĐỘNG LAKESIDE Bán liền kề lô góc vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside + Mặt đường lớn 22m – trục giao thông chính, khả năng khai thác cao + ...

Giá: 7.77 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026

Bán shophouse lô góc Bích Động Lakeside - đường 22m - MT 9m - từ 7x triệu/m² (giãn xây 15 năm)

Lô shophouse góc 2 mặt tiền - diện tích 160m², mặt tiền rộng tới 9m, vị trí cực hiếm trong dự án Bích Động Lakeside. Sản phẩm phù hợp làm showroom, ngân hàng, nhà hàng hoặc đầu tư ...

Giá: 7 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026

Bán lô góc Bích Động Lakeside - đường 22m –diện tích 140m² - 68 triệu/m²

Cần chuyển nhượng lô góc đẹp Bích Động Lakeside – diện tích 140m², vị trí ngay trung tâm hành chính phường, kết nối nhanh Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển. Khu vực bao quanh là các ...

Giá: 9.52 tỷ Diện tích: 140 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 19m – mặt tiền 6m – diện tích 90m² – từ 63 triệu/m²

Bán lô liền kề Bích Động Lakeside – đường 19m – mặt tiền 6m  – diện tích 90m² – từ 63 triệu/m²

Bán lô liền kề tại dự án Bích Động Lakeside có diện tích 90m², nằm trong khu dân cư hiện hữu đông đúc, view sông – hồ thoáng mát, môi trường sống lý tưởng. Lô đất mặt đường lớn 19m, ...

Giá: 5.67 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026